HYIP Dịch vụ đầu tư 3M - Money Make Money!

Vn HYIP Group

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Sau bao nhiêu trăn trở, cuối cùng mình cũng đã quyết định mở ra Dịch vụ này.

Ban đầu chỉ có ý tưởng mở hội nhưng nghĩ ky thấy không ổn vì sẽ rất khó khăn cho việc quản lý cũng như khó giải quyết khi xảy ra tranh chấp quyền lợi. Do đó mình mạnh dạn mở hẳn thành Dịch vụ, có nghĩa mình la nhà cung cấp còn các bạn là khách hàng, như vậy sẽ minh bạch hoá quan hệ hợp tác đầu tư.

Phương châm hoạt động: Money Make Money (3M) - Tiền đẻ ra tiền, không bao giờ để tiền chết dí 1 chỗ!

Nhu cầu, bất cập:
- Về phía các bạn: Có vốn và có ý định đầu tư nhưng do thiếu thông tin, hiểu biết và kinh nghiệm nên không dám đầu tư.

- Về phí mình: Biết được các chương trình đâu tư tốt nhưng do thiếu vốn nên không thể đầu tư hoặc chỉ đầu tư được ít. Mà đại đa số các chương trình đầu tư đều đưa ra mức lãi cao hơn cho khối lượng đầu tư lớn hơn hay ít ra với cùng 1 mức lãi thì trong cùng 1 khoảng thời gian nếu đầu tư khối lượng lớn sẽ thu lời nhiều hơn.

Mục đích, hướng giải quyết: Mình cung cấp Dịch vụ này nhằm làm thỏa mãn nhu cầu và giải quyết sự bất cập trên. Có nghĩa, mình sẽ đứng ra nhận tiền tiền của các bạn để mang đi đầu tư theo các hình thức kèm các điều khoản cụ thể như sau:

3M-1: 1%/ngày trong vòng 30 ngày

Lãi 1%/ngày, 10 ngày trả lái 1 lần, sau 30 ngày có thể rút vốn hoặc giữ lại chuyển sang chu kỳ tiếp theo.

Hình thức này dành cho các bạn chỉ có nhu cầu gửi tiền không quan tâm mình sẽ đầu tư vào đâu. Gửi theo hình thức này các bạn sẽ không phải chịu rủi ro scam từ chương trình đầu tư nhưng mức lãi không cao bằng 2 hình thức sau.

3M-2: Chia sẻ lợi nhuận và rủi ro scam 50-50

Gửi tiền đầu tư vào 1 chương trình theo Plan cố định mà mình giới thiệu.
Nếu Plan kết thúc tôt đẹp, bạn sẽ phải chia lại cho mình 50% số lãi kiếm được. Ngược lại nếu bị scam trong quá trình đầu tư mình sẽ chia sẻ với bạn 50% số tiền bị mất tính đến thời điểm bị scam.
Thông tin về Plan đầu tư và bằng chưng nếu bị scam sẽ được mình cung cấp đầu đủ. Gốc +/- lãi/lỗ sẽ được hoàn trả đầy đủ ngay sau khi Plan kết thúc. Các bạn cũng có thể gửi lại gốc để đầu tư chu kỳ tiếp theo.

3M-3: Chia sẻ lợi nhuận 90-10, scam bạn chịu hoàn toàn

Giống 3M-2, theo hình thức này là các bạn gửi tiền đầu tư vào 1 chương trình theo Plan cố định mà mình giới thiệu.
Khác là các bạn sẽ nhận được 90% số lãi khi Plan kết thúc tốt đẹp, 10% còn lại dành cho chút công sức của mình làm các công việc cần thiết trong quá trình đầu tư. Ngược lại nếu bị scam trong quá trình đầu tư thì bạn phải chịu hoàn toàn số tiền bị mất tính đến thời điểm bị scam.
Thông tin về Plan đầu tư và bằng chưng nếu bị scam sẽ được mình cung cấp đầu đủ. Gốc +/- lãi/lỗ sẽ được hoàn trả đầy đủ ngay sau khi Plan kết thúc. Các bạn cũng có thể gửi lại gốc để đầu tư chu kỳ tiếp theo.

Trên đây là 3 hình thức cố định mà mình cung cấp tính đến thời điểm này.

Các lưu ý quan trọng:

- Hiện mình chỉ chấp nhận nhận tiền duy nhất qua Liberty Reverse
- Khi quyết định đầu tư, liên lạc mình qua YM duy nhất: [email protected] (add nguyên cả địa chỉ này vào Contact của bạn)
- Công khai tài khoản LR của mình: U0639408(VNHYIPGroup)
- Thông tin về người gửi tiền đầu tư, hình thức gửi và khối lượng gửi có thể được mình post công khai lên toppic này.

Sẽ là hơi thiếu nếu không nhắc đến sự uy tín và độ tin cậy của Dịch vụ vì đây là Dịch vụ mới. Nhưng quả thực mình cũng chẳng biết nói gì hơn là để thời gian và chính các bạn kiểm chứng.

Cảm ơn các bạn đã đọc qua bài viết Dich vụ của mình!
Hy vọng chúng ta có thể hợp tác.

VN HYIP Group

Last edited by a moderator:
Mình chỉ là gà con, mình có ý kiến. Bro đừng cười nha :D. nếu theo 3M-1 -> 30%/month | nếu theo 3M-2, giả sử plan bro đưa có lãi khoảng 60%/month (2%/day) thì sau khi kết thúc plan, chia 50-50 -> mình sẽ nhận đc 30% = 3M-1 nhưng phải chấp nhận rủi ro. Liệu các plan đưa ra ở 3M-2 có mức lãi cao hơn 60%/month nhìu hok :D. Ít thì chọn 3M-1 thấy tốt hơn

Cập nhật danh sách gửi tiền đầu tư:

STT l YM l Plan l Khối lượng đầu tư l Ngày bắt đầu l Ngày trả lãi giữa kỳ l Ngày hết hạn

1. lufj88 l 3M-1 l 10$ l 13/10/2010 l 24/10, 3/11/2010 l 13/11/2010

2. bao_dịnh15 l 3M-3, starwarssurf l 20$ l 13/10/2010 l N/A l 27/10/2010

@dotdaica: Tất nhiên có sự khác biêt chứ bạn. Những chương trình minh đưa ra cho Plan 3M2,3 sẽ có lãi 2%/ngày, ngắn ngày hoặc cũng có thể dài ngày nhưng với khối lượng đầu tư lớn. Dù sao mọi so sánh chung chung chỉ là tương đối, khi có chương trình đầu tư cụ thể sẽ rõ ràng hơn và sự lựa trọn tùy thuộc vào các bạn.

Last edited by a moderator:
lậy hồn muốn spam thì lựa cái topic nào mới chứ cứ đi đào mộ thế bạn

Đặt trường hợp nếu bạn muốn tham gia cái này thì bạn có hỏi như tôi ko?, còn cái này ko còn hoạt động nữa tại sao ko close 2pic? Tôi thấy được từ sign của bác ấy thôi, bác ấy còn để sign thì tôi nghĩ bác ấy còn quảng cáo, nếu bạn nghĩ tôi spam hay đào mộ j` ở đây, thì tôi hay bạn đều dừng lại ở đây vậy.
@ chủ 2pic: nếu cái này còn hoạt động thì cho mình xin YM để liên lạc nha bạn. Thanks :)

ko nên tham gia mấy cái này, giờ chưa có tiền nên nói vậy, mai mốt cầm nhiều tiền là bán cam 100%, có tiền nên tự chơi một mình đi, dạo này cam nhiều lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom