Dịch vụ mới ! Get $25 to start, Earn up to $20/day, Anh em vào thảo luận

netviet

Newbie
Reactions
63
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Một ngân hàng trực tuyến mới, sắp đi vào hoạt động, đang có chương trình khuyến mãi khuyến khích người sử dụng, anh em vào đăng ký và cho ý kiến trang này nha! đăng ký nhanh và hoàn toàn miển phí, đăng ký xong sẽ có ngay $25 trong tài khoản chính và $20 mỗi ngày đăng nhập vào tài khoản.

http://www.virtapay.com/r/netviet

CÁC TRANG PTC ĐANG QUẢNG CÁO NHIỀU VỀ NÓ. HY VỌNG NÓ SẼ SỚM ĐI VÀO HOẠT ĐỘNG.

Last edited by a moderator:

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
sao vẫn có bạn tin vào những site này nhỉ. nó bắt kick hoạt tài khoản paypal(đồng nghĩa với thu phí 1 tháng là 27 $ thì phải, bạn nào vẫn tin thế, xin vui lòng kích hoạt thử xem, chớ dại nhá. có đi ko có về. và cũng khuyên chủ topic đóng giùm cái 2pic này lại, kẻo có niubi lỡ chân

sơry chủ thread nhá

sao vẫn có bạn tin vào những site này nhỉ. nó bắt kick hoạt tài khoản paypal(đồng nghĩa với thu phí 1 tháng là 27 $ thì phải, bạn nào vẫn tin thế, xin vui lòng kích hoạt thử xem, chớ dại nhá. có đi ko có về. và cũng khuyên chủ topic đóng giùm cái 2pic này lại, kẻo có niubi lỡ chân

sơry chủ thread nhá

Đây là chương trình thử nghiệm để tạo nên một đồng tiền mới giống như Paypal
Đăng ký hoàn toàn miển phí! mình đăng ký nó đâu có yêu cầu kích hoạt PP gì đâu?

- đúng là đk miễn phí... nhưng tiền chỉ để ngắm thui... ko rút được... >.<

Hiện tại chưa rút được! nhưng đến khi nó tạo được uy tín và đi vào hoạt động thì mình củng có một ít trong tài khoản rồi
còn nếu nó không tạo được uy tín thì mình củng có mất mát gì đâu đúng không?

Đây là chương trình thử nghiệm để tạo nên một đồng tiền mới giống như Paypal
Đăng ký hoàn toàn miển phí! mình đăng ký nó đâu có yêu cầu kích hoạt PP gì đâu?

tớ biết site này lâu rùi, kể từ khi nó chưa chính thức, còn đăng ký thì site nào cũng free cả. bạn ngắm trên site có chỗ nó kêu tài khoản thanh toán của bạn chưa dc kíck hoạt , để nó trả tiền. thực chất, bạn nhấn vào link đó nó dẫn tới trang để bạn trả nó 27$ j đó. 1 kiểu chơi mà niubi ko để ý tưởng thật sẽ pay now là thôi rồi lượm nhé. có cần tớ giải thik thêm cho ko( https thì sao chớ, cái loại cũng chỉ bình thường . nếu dễ thì bạn nên thử xem, 1 mình bạn thôi nhé. mất lòng trc còn hơn.

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

oh, sory ặc ặc ,lộn site

nhưng nếu cần, bạn nói username Virtapay của bạn. tớ bán cho 40$ balance lấy 1 cent

- đúng là đk miễn phí... nhưng tiền chỉ để ngắm thui... ko rút được... >.<

Hiện tại vẩn chưa rút được! nhưng đến khi nó tạo được uy tín thì mình củng có một khoảng tiền trong tài khoản để trao đổi hoặc chơi PTC rồi!
Còn nếu như nó không tạo được uy tín thì mình củng đâu có mất gì đâu đúng không? mỏi tuần chỉ cần đăng nhập vào một lần thôi! khoản 1 phút/ tuần quả thật không mất quá nhiều thời gian

tớ biết site này lâu rùi, kể từ khi nó chưa chính thức, còn đăng ký thì site nào cũng free cả. bạn ngắm trên site có chỗ nó kêu tài khoản thanh toán của bạn chưa dc kíck hoạt , để nó trả tiền. thực chất, bạn nhấn vào link đó nó dẫn tới trang để bạn trả nó 27$ j đó. 1 kiểu chơi mà niubi ko để ý tưởng thật sẽ pay now là thôi rồi lượm nhé. có cần tớ giải thik thêm cho ko( https thì sao chớ, cái loại cũng chỉ bình thường . nếu dễ thì bạn nên thử xem, 1 mình bạn thôi nhé. mất lòng trc còn hơn.

---------- Post added at 04:30 PM ---------- Previous post was at 04:24 PM ----------

oh, sory ặc ặc ,lộn site

nhưng nếu cần, bạn nói username Virtapay của bạn. tớ bán cho 40$ balance lấy 1 cent

Mình vẩn chưa tìm thấy chổ nào nó nói là tài khoản thanh toán của bạn chưa dc kíck hoạt cả!

---------- Post added at 04:48 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

Đăng ký lâu rồi, giống y paybox gì đó hồi lâu :(

Nó là paybox đổi tên!

---------- Post added at 05:21 PM ---------- Previous post was at 04:48 PM ----------

http://www.virtapay.com/blog/

các bạn vào xem thử dự án của nó

nmtrung

Hero
Reactions
964
MR
0.000
Uhm cái này chính là paybox cũ, đổi tên là 1 bước lớn trong quá trình phat triển của nó, nhưng hiện tại nó chỉ là phương thức thanh toán thử nghiệm chưa chính thức ra, tiền chỉ có thể chuyển qua lại giữa các tài khoản thôi chưa có giá trị gì.

Hy vọng sau này (chắc cũng phải cả năm nữa) nó chính thức đi vào hoạt động.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,172
175,524
Latest member
tocaoduy

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom