Điều kiện khi tham gia BẢO HIỂM 4RUM ??

kivisava

Junior
Reactions
29
MR
0.000
E không biết hỏi ai nên làm topic này để ai biết vào tl hộ e với nha!
** Muốn tham gia BẢO HIỂM thì cần những ĐIỀU KIỆN gì? và những gì cần làm để tham gia?
** E cũng đã tham khảo mấy topic hướng dẫn rồi mà vẫn cho rõ lắm. Nghe nói gì mà very info gì gì ấy ( không hiểu vụ này nhất)
P/S: bác nào biết thì trả lời hộ e chứ đừng đưa link topic cho e vào xem nha vì e xem rồi mà chưa rõ lắm. NHẤT LÀ CÁI VỤ VERY INFO Á
CẢM ƠN CÁC BÁC ĐÃ GHÉ QUA TOPIC

Đại loại là hoạt động tích cực một thời gian đủ vài trăm bài và hàng trăm likes mà không dính vụ lùm xùm nào thì được veri rồi tiếp tục tích cực thời gian nữa thì được đóng tiền bảo hiểm, nói chung mấy quy định kiểu rảnh rỗi sinh nông nổi ấy mà

Đại loại là hoạt động tích cực một thời gian đủ vài trăm bài và hàng trăm likes mà không dính vụ lùm xùm nào thì được veri rồi tiếp tục tích cực thời gian nữa thì được đóng tiền bảo hiểm, nói chung mấy quy định kiểu rảnh rỗi sinh nông nổi ấy mà
bác nói sao ấy, chứ e đọc mấy bài kia thấy mấy bác có 20-30 like vs bài mà vẫn đóng BH đc ấy

bác nói sao ấy, chứ e đọc mấy bài kia thấy mấy bác có 20-30 like vs bài mà vẫn đóng BH đc ấy
thì đã nói là rảnh rỗi sinh nông nổi mà bác, như nick của mình đây gửi thông tin veri, chuyển tiền đóng bảo hiểm mà vẫn bị từ chối dù chẳng có dính bê bối gì o_O

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,703
174,986
Latest member
hungrobot

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week