Điều kỳ diệu mang tên CAPTCHA

Status
Not open for further replies.

Jounouchi

Newbie
Reactions
120
MR
0.000
CAPTCHA là vô hạn sức người là có hạn , bạn không đánh hôm này ngày mai chả lẽ bạn không đánh , không đánh không có tiền , không có tiền bắt buộc phải đánh , vậy tại sao không đánh bây giờ để có thể đem lại niềm hạnh phúc cho mình . Với tôi ngày đánh 10 ngàn code là bình thường vì tôi đã có một thời khóa biểu khoa học , ngủ đủ 8 tiếng mà vẫn đủ ngày 10$ , có khi hơn . Vì vậy đừng xem Captcha là một nghề vô vị mà hãy xem nó là niềm hạnh phúc cho riêng mình . Vì khi có đam mê hạnh phúc , mọi ước mơ sẽ đến với bạn . Còn điều kì diêu của các bạn mang tên là gì ?:binhsua15:

nhãm vô đối
cha này càng ngày càng rãnh

CAPTCHA là vô hạn sức người là có hạn , bạn không đánh hôm này ngày mai chả lẽ bạn không đánh , không đánh không có tiền , không có tiền bắt buộc phải đánh , vậy tại sao không đánh bây giờ để có thể đem lại niềm hạnh phúc cho mình . Với tôi ngày đánh 10 ngàn code là bình thường vì tôi đã có một thời khóa biểu khoa học , ngủ đủ 8 tiếng mà vẫn đủ ngày 10$ , có khi hơn . Vì vậy đừng xem Captcha là một nghề vô vị mà hãy xem nó là niềm hạnh phúc cho riêng mình . Vì khi có đam mê hạnh phúc , mọi ước mơ sẽ đến với bạn . Còn điều kì diêu của các bạn mang tên là gì ?:binhsua15:

bạn cho mình yh mình tham khảo vs

tưởng chia sẻ kinh nghiệm gì hay ho .pó tay thiệt chứ.. sao k vào topic chém gió mà nói lên cảm xúc :binhsua04:

Tuong co gi moi ko a

Chắc chủ thớt xem captcha là công việc thực thụ và có 1 tình yêu dành cho nó.

Mọi người giúp bạn ấy mỗi người 1$ để bạn ấy đi khám đi :binhsua09:

sax,không lẽ đánh captcha nhiều quá hoá điên sao trời
hèn gì thấy chủ thớt nói đánh một ngày 10$,có khi hơn nữa,làm nhiều quá không điên mới lạ

nữa hengggggggggggggggggggggggggggggggg

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week