Điều tra về các member của mmo để mọi người biết thêm thông tin cho vui!

Reactions
18
MR
0.000
Ko kiếm được cái gì làm, post chủ đề này lên hỏi thăm về thân thế, sự nghiệp của các mem mmo4me, thăm dò xem mọi người trong ngôi nhà mmo4me chúng ta. Ví dụ như a e mình nằm trong khoảng độ tuổi nào là nhiều nhất, đã học ở đâu, hiện tại làm gì? công việc chính có phải là make money ko?
Mình khởi xướng luôn: năm nay 32 tuổi, hiện là GV, tất nhiên kiếm tiền trên mạng là phụ thôi. Mỗi ngày mình cũng phải đảo qua mmo vài lần.
Ko có ý điều tra ác ý đâu nha, chỉ vui thôi!

Thôi chìu thớt, mình học bên quản trị kinh doanh nhà hàng khách sạn, trước đây làm sales bây giờ sang bên thời trang đồ ngủ. Tuổi 32, MMO là phụ thôi, còn tương lai thì chưa biết nhưng có kế hoạch phát triển thêm về lĩnh vực này

Oh vãi, sao toàn các bác già cả thế này? mình 27 mà đã thấy cũng hơn tuổi kha khá nhiều người trong 4rum rồi @@

mình tên TIỀN....

Tuổi thì ko nhớ.... hình như hồi đó mình 19t...

hồi còn sống thì mình vẫn hay onl MMO h` này ~ chém gióa cùng bạn bè trên facebook ~ đêm đêm thì gõ captcha...

thôi chào bạn nhé.... anh *diêm* về rồi... mình trả máy cho ảnh đây

Mình tên Trâm, mình 19t. Đang học ngành PR- Quan hệ công chúng.
Hiện tại vẫn đang đi học nên mmo mình xem như một công việc ngoài giờ của mình :D

Mình tên Kiên
23t học wa ngành kế toán tin
nói chung là chưa đi xin ziệc làm ! mmo là chính

Mình tên Tũn, lớn hơn gái đẹp 2 tuổi và nhỏ hơn gái xấu 10 tuổi, hiện mình đang làm phi công ở không phận Gò Vấp, trong tương lai mình có dự định thi vào trường y khoa Phụ Sản, câu nói của miệng của mình là "tôi yêu nghề Phụ Sản", mã số của mình là 69, các bạn ủng hộ mình nha :binhsua06:

iem 19t xuân xanh, còn zin, đập zai =)), SV học CNTT (oai như cóc :)) )
hài hước thì ko có nhưng được cái là ham chém gió
MMO là vãi cả chính @@

ngày xưa toàn bị bắt chép phạt cái lọ cái chai 100, 200 lần, ghét giáo viên vãi

Tuổi ở username , hiện đang làm ruộng , tham gia mmo chỉ để chém gió cho vui , dự định sắp tới bán vài sào ruộng in vớt

30 tuổi
Nghề chính: cài win dạo
Nghề phụ: MMO, hướng dẫn quay tay tìm kiếm vận may.

Mình tên Tũn, lớn hơn gái đẹp 2 tuổi và nhỏ hơn gái xấu 10 tuổi, hiện mình đang làm phi công ở không phận Gò Vấp, trong tương lai mình có dự định thi vào trường y khoa Phụ Sản, câu nói của miệng của mình là "tôi yêu nghề Phụ Sản", mã số của mình là 69, các bạn ủng hộ mình nha :binhsua06:
Hay còn có nickname là TũnBõm :m122:

1994 MMO là việc làm thêm cho sinh viên, học kinh tế xây dựng khối cao đẳng

thánh này đã xuất hiện :)):binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15:

nằm trong khoảng độ tuổi nào 15
đã học ở nha trang
hiện tại captcha + lỉnh kỉnh + học
công việc chính có phải là make money ko? ko đúng đấm phát chết lun

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn