Event Đoán tên cầu thủ trúng thưởng hàng ngày

davidken

Banned
Reactions
1,224
MR
0.000
images

Đoán tên cầu thủ trúng thưởng hàng ngày với MMO4VN

Thân chào tất cả thành viên MMO4VN!

Lời đầu tiên xin chân thành cảm ơn tất cả mọi người đã gắn bó với MMO4VN trong thời gian qua :)

Nhằm tạo một sân chơi bổ ích cho a e và cũng để đáp lại tình cảm và đóng góp của a e cho 4rum, nay chúng tôi tổ chức Event Đoán tên cầu thủ trúng thưởng hàng ngày với MMO4VN với giải thưởng 0.5$ mỗi ngày :)

Thể lệ

1/ Mỗi ngày chúng tôi sẽ đưa ra một hình ảnh, hoặc một đoạn video, hoặc bất kỳ một phương thức nào khác có thể, và nhiệm vụ của bạn là cho biết cầu thủ được nói đến là ai.

2/ Event sẽ kết thúc và trao giải thưởng vào 9h tối hàng ngày. Câu trả lời nhanh nhất và sớm nhất sẽ được trao giải thưởng 0.5$ qua các tài khoản thanh toán, tính theo tỷ giá hiện hành.

3/ Mỗi người chỉ được 1 post, phải trích dẫn ảnh và phải post chính xác tên cầu thủ

4/ Bài viết phải được post trước 9h tối hàng ngày, không được edit và phải kèm theo tài khoản thanh toán (LR, WMZ..)

5/ Mọi bài viết vi phạm thể lệ (edit, post nhiều tên cầu thủ, tên không chính xác, ko kèm theo tài khoản thanh toán..) sẽ không giải quyết khi có khiếu nại về sau
Anh Em nhớ đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi post bài, ai sai rule mình sẽ trao giải cho người đoán đúng kế tiếp
Thanks

Nhà tài trợ

tài trợ chình : MMO4VN.COM
Đồng tài trợ:
1/ davidken
2/ thieucuong
3/ Đang tìm thêm vài tên chuột bạch :))

Giải thưởng gần đây

11-10 : learning
12-10 : emgainho1991
13-10 : thumpers

Câu đố của ngày hôm nay 18 - 10
câu hỏi ngày 18/10 nhé, trả lời ở dữ kiện đầu tiên đc 1$, dữ kiện thứ 2 đc 0.5$,....

Dữ kiện thứ nhất: Đây là cầu thủ nào

Vị trí: Tiền đạo
Thuận chân phải
Tên bắt đầu bằng chữ: K.

Attachments

21.5 KB · Views: 149
Last edited by a moderator:
k rành về bóng đá lắm :binhsua112:
Đã share là : Michael Owen Gallery

Last edited by a moderator:
Chắc chắn là Owen rồi :binhsua04:
LR: U7738924

chắc chắn là 1 cầu thủ của Real Madrid :))
chưa ai đoán Luis Figo, hehe
U9949989

---------- Post added at 03:26 PM ---------- Previous post was at 03:25 PM ----------

Michael Owen mà lị, nhưng mà không thấy nút thanks hu hu
bác này kiếm ra hình rồi :))

Vậy là mình trúng giải này à, bác gì phía ngay trên mình trả lời là m. owen gallery gì đó, cho dù là đúng nhưng edit bài là phạm luật event rồi, vậy là em đc giải phải k bác chủ topic :|
PS: newbie nên k có nút thank để bấm cho bác nha...

Announcements

Forum statistics

Threads
421,033
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back