Đoạn video cảm động làm hằng triệu người phải khóc

lubu0808

Senior
Reactions
222
MR
0.319
Facebook
Follow me on Facebook
[video=youtube;SDziATv2BVI]http://www.youtube.com/watch?v=SDziATv2BVI&feature=related[/video]
Nhớ mẹ quá. Gần nửa năm rồi chưa về thăm nhà.:binhsua80: xem video xong khóc luôn rồi:binhsua32:

Là 1 sinh viên, tự làm kiếm tiền tự lập, vì sợ cha mẹ lo. ít có về we, vậy có hơi,,,, ko vậy,:binhsua137:

Thớt này hay thật... Có lẽ trước khi tìm sư phụ dạy cho mmo để kiếm tiền... Mình cần phải tìm 1 sư phụ dạy cho mình cách làm người đã... Dạy cách để làm 1 người con... K làm mẹ phải buồn... Tks thớt nhớ... Chắc mình là newbie nên chưa tks được... Nhưng thật sự thớt này hay và làm con người ta phải suy nghĩ đấy... Con đường kiếm tiền còn dài... Nhưng con đường mà cha mẹ đi cùng mình... đang ngày 1 ngắn lại... Nên trân trọng...

Thớt này hay thật... Có lẽ trước khi tìm sư phụ dạy cho mmo để kiếm tiền... Mình cần phải tìm 1 sư phụ dạy cho mình cách làm người đã... Dạy cách để làm 1 người con... K làm mẹ phải buồn... Tks thớt nhớ... Chắc mình là newbie nên chưa tks được... Nhưng thật sự thớt này hay và làm con người ta phải suy nghĩ đấy... Con đường kiếm tiền còn dài... Nhưng con đường mà cha mẹ đi cùng mình... đang ngày 1 ngắn lại... Nên trân trọng...
hi vọng sẽ có nhiều người nghĩ được như bạn

cảm xúc chứ không phải sự cân đo,đong đếm đâu bạn.

Đó là con người mà bạn.

Mình thích cách suy nghĩ của bạn này. Cảm xúc k nhất thiết phải mang ra so sánh qua từng đoạn video mình xem. Thấy hay và ý nghĩa thì xem và Like thế thôi.

đm bon tq, kệ mợ nó, nhìn thấy tq đã ko thích rồi

TQ cũng là con người thôi bạn ạ. ( Trộm vía ) Cho dù VN và TQ có xảy ra chiến tranh đi chăng nữa. Thì mình vẫn k thay đổi suy nghĩ : "ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu cả". Nếu trên thế giới ai cũng nghĩ như bạn thì khi người ta nhìn vào VN cũng thấy có những con người như Lê Văn Luyện, hoặc như có THẰNG tội phạm của VN nhẫn tâm giết chết cả bố mẹ ruột và anh em ruột của mình thì người ta cũng sẽ chẳng coi Việt Nam mình ra gì đâu. Mình đặc biệt ghét cái kiểu suy nghĩ vơ đũa cả nắm như thế.

Ước gì mình có thể làm cho cha mẹ vui và không phiền lòng nhỉ. Từ trước đến giờ chưa làm cho cha mẹ hài lòng điều gì hết, nghĩ lại thật bất hiếu quá.

TQ cũng là con người thôi bạn ạ. ( Trộm vía ) Cho dù VN và TQ có xảy ra chiến tranh đi chăng nữa. Thì mình vẫn k thay đổi suy nghĩ : "ở đâu cũng có người tốt kẻ xấu cả". Nếu trên thế giới ai cũng nghĩ như bạn thì khi người ta nhìn vào VN cũng thấy có những con người như Lê Văn Luyện, hoặc như có THẰNG tội phạm của VN nhẫn tâm giết chết cả bố mẹ ruột và anh em ruột của mình thì người ta cũng sẽ chẳng coi Việt Nam mình ra gì đâu. Mình đặc biệt ghét cái kiểu suy nghĩ vơ đũa cả nắm như thế.

ừ đúng là ở đâu mà chả có người tốt kể xấu, nhưng nghe cái tiếng tq là m đ thích, vậy thôi

ừ đúng là ở đâu mà chả có người tốt kể xấu, nhưng nghe cái tiếng tq là m đ thích, vậy thôi
Trung quôc hay Việt Nam gì thì cũng có cha có mẹ. Về vấn đề này bạn không nên khắc khe như vậy. Chủ yếu thấy mình cũng chưa làm cho cha mẹ vui long nên khoc thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week