Doanh thu YouTube sụt giảm nghiêm trọng mấy ngày nay

taytrai

Junior
Reactions
6
MR
0.008
Từ hôm 31/12 đến 2/1 doanh thu của em sụt giảm theo chiều hướng cắm đầu xuống đất, chỉ bằng 1/4 đến 1/3 ngày bình thường. Có bác nào bị tình trạng như vậy ko?

bên tây họ nghĩ lễ, đi chơi hết, doanh thu xuống là điều tất nhiên rùi, năm có 1 cái tết mà, bù lại trc tết cpc cao là đc rùi :cool::cool::cool:

Khi nào thì tụi nó nghỉ xong nhỉ :D

Cùng cảnh ngộ - RPM giảm từ 1 xuống 0.3

Từ hôm 31/12 đến 2/1 doanh thu của em sụt giảm theo chiều hướng cắm đầu xuống đất, chỉ bằng 1/4 đến 1/3 ngày bình thường. Có bác nào bị tình trạng như vậy ko?

Mình ko spam mình chỉ comment cho người cần, nếu bạn ko cần thì có quyền ko để ý đến mà bạn.
Bạn nói kiểu như: anh gồ, tau spam video thế nào là việc của tau, cớ sao mi lại cho kênh tau chết, m chỉ cần làm ngơ là được thôi mà

Bạn nói kiểu như: anh gồ, tau spam video thế nào là việc của tau, cớ sao mi lại cho kênh tau chết, m chỉ cần làm ngơ là được thôi mà
Tại bạn nói mình mới nói đấy chứ, đây là web chia sẽ kinh nghiệm mà, ai có kinh nghiệm thì chia sẽ cho nhau, bản thân mình spam mà nội dung ko có thì người vào cũng ra ngay, như vậy mình đâu có đc gì đâu nè :D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,093
173,162
Latest member
linhtranbg

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back