• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Trade Đổi 10k min Hitleap/ ngày lấy 2 VPS

Status
Not open for further replies.

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Facebook
Follow me on Facebook
MÌnh đang cần 2 VPS cấu hình ổn ổn chút, mình có thể treo giúp bạn account hitleap được 10k min/ ngày để đổi lấy 2 VPS. Mình sẽ treo hàng ngày, mỗi ngày bạn nhận được 10k min Hitleap, tới khi nào VPS die hoặc bạn dừng hợp tác thì mình cũng ngừng treo hitleap

Bạn nào muốn trao đổi thì pm yahoo mình nhé

Mình cần VPS Window cấu hình ổn ổn tẹo, cấu hình thấp quá thì mình cũng có sẵn rồi

MÌnh đang cần 2 VPS cấu hình ổn ổn chút, mình có thể treo giúp bạn account hitleap được 10k min/ ngày để đổi lấy 2 VPS. Mình sẽ treo hàng ngày, mỗi ngày bạn nhận được 10k min Hitleap, tới khi nào VPS die hoặc bạn dừng hợp tác thì mình cũng ngừng treo hitleap

Bạn nào muốn trao đổi thì pm yahoo mình nhé

Mình cần VPS Window cấu hình ổn ổn tẹo, cấu hình thấp quá thì mình cũng có sẵn rồi
hitleap bác trao thế nào mà ngon thế 10k min/ ngày cơ à ,em treo hình như 10 ngày mới đc 12k min :D

hitleap bác trao thế nào mà ngon thế 10k min/ ngày cơ à ,em treo hình như 10 ngày mới đc 12k min :D

Mình treo 10 VPS đó cậu, nhưng VPS cấu hình thấp, mình cần đổi lấy 2 VPS cấu hình cao hơn chút

Không biết bác chủ còn cần vps nữa không nhỉ, mình có khá nhiều vps cấu hình cao.
nếu được thì ae mình trao đổi giao lưu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week