Help Đôi điều mình muốn tâm sự với các admin offer

Status
Not open for further replies.
Reactions
12
MR
0.000
Chào các bạn! Mình là 1 member của mmo4me đã hơn 2 năm và cũng đã trải qua khá nhiều thăng trầm với MMO. Hiện tại mình là 1 admin offer web và cả android. Như các bạn đã biết offer cách đây vài năm đúng là 1 mảnh đất màu mỡ nhưng hiện tại thì sao nó đã xuống cấp trầm trọng :( Nguyên nhân là do đâu : Mình nghĩ 90% là đến từ việc có quá nhiều admin mới, người người làm admin, nhà nhà làm admin rồi cheat không cẩn thận để net phát hiện rồi dần dần tẩy chay các cheater. Ngay từ khi còn bập bẹ làm admin mình đã nhìn ra được tương lai này nhưng ko ngờ nó đến sớm thế. Mem của mình 100% là những người ko biết tý gì về MMO ( anh em họ hàng và tuyển sinh viên cần việc làm thêm) . Tại sao mình làm vậy. :D Có 3 lý do:
Thứ 1: Có thể tạo thêm việc làm cho người nhà và các bạn sinh viên
Thứ 2: Thuê những người này rất rẻ. 1 tháng bạn chỉ cần trả 2-3 triệu cho 1 ngày làm việc từ 4-5h. ( Với sinh viên thì mức thu nhập đó cg khá cao , hơn cả ở KFC, lottle trả rồi) , 1 tháng chỉ cần giao cho họ chỉ tiêu phải lead bao nhiêu con là dc.
Thứ 3: Lý do này quan trọng hơn cả. Đó là không bao giờ sợ mem của mình tự reg net và làm admin vì họ có biết j về MMO đâu mà làm dc

Còn việc dạy những mem này làm thì rất đơn giản. Bạn chỉ cần quay clip hướng dẫn 1 lần rồi các mem xem là họ sẽ biết làm. Hiện tại mình có hơn 20 mem toàn bộ đều hướng dẫn qua clip. Rất nhàn . :D

Tại sao mình lại nói những điều trên. :) . Bởi vì mình mong muốn các admin mới cũng sẽ làm như mình. Tránh tình trạng offer web ( Và 1 loại offer mới xuất hiện đó là android) không bị nát thêm .

Những dòng tâm sự trên xuất phát từ tâm huyết và kinh nghiệm của mình với offer , Muốn nó sẽ là nơi kiếm tiền bền vững cho các admin và tạo thêm thu nhập cho nhiều sinh viên.

Mọi gạch đá mình xin chấp nhận. Mình xin mạn phép sử dụng nick clone này mong các bạn thông cảm :( Hy vọng những kinh nghiệm tuyển mem của mình sẽ có ích với các admin

Việc ai cũng biết cả, mà nói thì cứ vác nick thật vào nói với nhau chứ sợ gì mà clone nhẩy

Có thể những lời trên của mình có phần hơi ích kỷ với những bạn new member trên 4rum mình . Nhưng mong các bạn hiểu cho. Mình cg chỉ vì miếng cơm manh áo thôi

"Thứ 3: Lý do này quan trọng hơn cả. Đó là không bao giờ sợ mem của mình tự reg net và làm admin vì họ có biết j về MMO đâu mà làm dc"
cứ như mem của ông này toàn 1 lũ vô tri vô giác, hoạt động chỉ theo sự hượng dẫn của ông chủ chứ không hề có chút suy nghĩ nào ấy :D (ý kiến cá nhân)

HAHA, tôi mà biết cheat offer thì tôi cũng nhảy vào làm admin chứ ở đó mà khuyên răn mọi người hả...nghe câu chuyện "giết con bò sữa" chưa? Cứ chiến nó mạnh vào, khi nào k kiếm đc từ nó nữa thì ta xoay đường khác, hơi đâu mà lo với cả nghĩ =))

tìm 1 người ko biết về mmo chỉ người ta cái A rồi bắt người ta làm ?
Người ta sẽ có hàng tỉ câu hỏi đặt ra vì người ta chẳng biết cái gì cả. Lúc đó thời gian trả lời còn tốn hơn gấp bội.

Giữa 1 mem đã biết mọi thứ và phải trả giá cao hơn và 1 mem chưa biết gì mà phải trả giá thấp hơn.

100% adm sẽ chọn người đã biết mọi thứ .

Topic vô nghĩa :) Còn ý kiến của bạn cũng ko có gì gọi là sai. Có thể nick chính của bạn đang có 1 topic tuyển ref CÓ KINH NGHIỆM đâu đó trong forum vậy :D

Nick clone thì ra đảo nhé, tập thói quen nói thẳng nói thật bằng nick thật cho nó ra dáng đàn ông :D

"Thứ 3: Lý do này quan trọng hơn cả. Đó là không bao giờ sợ mem của mình tự reg net và làm admin vì họ có biết j về MMO đâu mà làm dc"
cứ như mem của ông này toàn 1 lũ vô tri vô giác, hoạt động chỉ theo sự hượng dẫn của ông chủ chứ không hề có chút suy nghĩ nào ấy :D (ý kiến cá nhân)
Có đấy a à nhiều ng kiếm tiền chỉ để phục vụ một số nhu cầu của họ,bày sao làm zậy thường ko tự mình nguyên cứu mày mò đâu a à, trừ khi họ rất thông minh hoặc có niềm đam mê với mmo :3

tìm 1 người ko biết về mmo chỉ người ta cái A rồi bắt người ta làm ?
Người ta sẽ có hàng tỉ câu hỏi đặt ra vì người ta chẳng biết cái gì cả. Lúc đó thời gian trả lời còn tốn hơn gấp bội.

Giữa 1 mem đã biết mọi thứ và phải trả giá cao hơn và 1 mem chưa biết gì mà phải trả giá thấp hơn.

100% adm sẽ chọn người đã biết mọi thứ .

Topic vô nghĩa :) Còn ý kiến của bạn cũng ko có gì gọi là sai. Có thể nick chính của bạn đang có 1 topic tuyển ref CÓ KINH NGHIỆM đâu đó trong forum vậy :D

Nick clone thì ra đảo nhé, tập thói quen nói thẳng nói thật bằng nick thật cho nó ra dáng đàn ông :D
Ông thớt nói chuyện như kiểu chế độ thực dân đô hộ ấy, cố gắng ngu dân bằng mọi giá =))

Ảo tưởng . Trước sau gì mem nó cũng tìm hiểu xem mình đang làm gì tại sao lại có tiền

Đã dám đứng lên nói mà con giấu mặt nói làm gì. Còn với tính trạng offer hiện tại có nói nữa cũng thế, thay vì nói hãy tạo ra cho mình 1 hướng đi riêng đi

Có đấy a à nhiều ng kiếm tiền chỉ để phục vụ một số nhu cầu của họ,bày sao làm zậy thường ko tự mình nguyên cứu mày mò đâu a à, trừ khi họ rất thông minh hoặc có niềm đam mê với mmo :3
thì ít ra chak cũng 1-2 người vượt lên trong những người đó chứ em :D

Một bài định hướng dư luận à :D, Chắc anh ấy dạo này thấy offer đi xuống, ko được như hồi xưa nên viết bài giải tỏa trạng thái căng thẳng thôi mà =))

Đơn giản cậu sợ mất miếng ăn thôi
Ngay cả việc account chính chủ cậu còn không dám login viết bài mà phải clone thì nói ai nghe.
Tô khinh dạng người như cậu..
rất đồng quan điểm,đọc topic xong chỉ biết khinh bỉ tên chủ thớt,đúng là 1 kẻ độc đoán bẩn thỉu,topic thật vô nghĩa:eek:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week