Đôi lời với anh captcha365.info

nostraname

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình tham gia MMO4ME cũng gần 1 năm rồi.
User: musashi
YH: vansuvobien

Đây là lần đầu tiên mình rơi vào 1 tình huống như thế này.
Như mọi hôm mình lươt MMO4ME thì thấy 1 anh có YH: viec_lam365 xin tool traffic.
Thì mình cũng biết 1 tool là Visitor Maker nên mình share cho anh ấy ( trước cũng share cho một số anh em).
Và mới đây anh ấy bị hack 55 PM và anh ây bảo nguyên nhân do cái tool ấy.
Em xin lỗi vì đã share tool cho anh và em xin chịu 25$ của a bị mất.

Tiện đây nếu có mod hay admin có thẩm quyền thì cho mình hỏi có cách nào để lấy lại user: musashi của mình không.
Vì đổi pass rồi quên mất. Request qua mail thì cái YH mail bị block hộp thư ( vẫn đăng nhập được ).
Cảm ơn anh em đã bỏ ít thời gian đọc bài này của mình.

Em xin lỗi vì đã share tool cho anh và em xin chịu 25$ của a bị mất.
Mắc mớ gì bạn phải chịu, sao bạn để người ta dễ dàng ăn hiếp vậy, quăng cái tool đấy lên đây cho mình phân tích mã nguồn cho là biết do tool hay do người dùng ngu rồi đổ thừa. Ghét nhất cái bọn chỉ biết ăn hiếp newbie. Cái này là trấn lột cmnr

Mắc mớ gì bạn phải chịu, sao bạn để người ta dễ dàng ăn hiếp vậy, quăng cái tool đấy lên đây cho mình phân tích mã nguồn cho là biết do tool hay do người dùng ngu rồi đổ thừa. Ghét nhất cái bọn chỉ biết ăn hiếp newbie
Đây link download:
http://www.mediafire.com/download/xj5i7th9pmmc90b/VisitorMaker_1_1_NoInstall.rar
http://www.mediafire.com/download/gm7ts05s7cys9ya/VisitorMaker-FULLCrack.rar (crack)
Thanks bác đã quan tâm .Anh ấy cũng chat YH với mình và cũng không cần bồi thường nhưng mình vẫn cảm thấy ấy nấy nên viết bài này.

Đây link download:
http://www.mediafire.com/download/xj5i7th9pmmc90b/VisitorMaker_1_1_NoInstall.rar
http://www.mediafire.com/download/gm7ts05s7cys9ya/VisitorMaker-FULLCrack.rar (crack)
Thanks bác đã quan tâm .Anh ấy cũng chat YH với mình và cũng không cần bồi thường nhưng mình vẫn cảm thấy ấy nấy nên viết bài này.
Cái tool này là của admin site proxy http://gatherproxy.com/ đồng thời cũng là tác giả tool getherproxy, và trong tool chả có cái quái gì ngoài cái trình duyệt firefox ẩn surf web bằng proxy cộng thêm xử lý 1 tí để cho khi surf website được nhẹ cả. Còn bản crack thì cũng chả có gì lạ. Đổ thừa bị hack do tool này là tào lao. Bạn có thể contact với chính chủ tool để xác nhận lời mình nói. Không việc gì phải bỏ 25$ trong khi bạn đã có lòng tốt share mà còn bị đổ thừa

Cái tool này là của admin site proxy http://gatherproxy.com/ đồng thời cũng là tác giả tool getherproxy, và trong tool chả có cái quái gì ngoài cái trình duyệt firefox ẩn surf web bằng proxy cộng thêm xử lý 1 tí để cho khi surf website được nhẹ cả. Còn bản crack thì cũng chả có gì lạ. Đổ thừa bị hack do tool này là tào lao. Bạn có thể contact với chính chủ tool để xác nhận lời mình nói. Không việc gì phải bỏ 25$ trong khi bạn đã có lòng tốt share mà còn bị đổ thừa
Cảm ơn bác Tunvit. Sau khi biết không phải do mình cũng nhẹ nhõm.

tunvit cho cái yahoo , có việc nhờ tunvit làm tool , trã tiền đàng hoàng :)

Ko dại gì mà phải như thế cả. tự nhiên mất 25$ khi đó lỗi ko phải của mình
Lòng tốt mà còn bị oan

Mình là quản lý phụ cho admin Dương bên captcha365.info. Cũng có đôi lời phân tích về việc này của bác chủ thread.
- Hôm qua mình và Dương bàn bạc công việc thì Dương nói bị mất 55$ từ PM. Kiểm tra giao dịch thì đó là giao dịch mua card gì đó tại exchange.vn (không nhớ chính xác). Dương bảo k hề thực hiện giao dịch này.
- Mình có đọc ở đâu đó phần mềm kèm keyloger thường đính kèm theo file và bảo Dương tìm hiểu xem. Có khi bản đính kèm của nó chứa mã độc Keyloger, và Dương có tìm hiểu cùng send cho mình cách test này.
- Mình đã kiểm tra trước khi mở File VIsitor Maker crack thì k phát hiện keylog còn sau khi mở thì lại thấy báo phát hiện ra. Mình cũng k rành về cái này lắm nên cũng chỉ nghĩ là do file đính kèm chứa cái này chứ k kết luận.
- Dương có nói chuyện với chủ thread và nói về việc này chứ Dương cũng k có ý định buộc bác chủ thread phải bồi thường. Vậy nên nói làm ơn mắc oán là k đúng.
Mong anh em xem xét kỹ để tránh làm sự việc thêm phức tạp.

Mình là quản lý phụ cho admin Dương bên captcha365.info. Cũng có đôi lời phân tích về việc này của bác chủ thread.
- Hôm qua mình và Dương bàn bạc công việc thì Dương nói bị mất 55$ từ PM. Kiểm tra giao dịch thì đó là giao dịch mua card gì đó tại exchange.vn (không nhớ chính xác). Dương bảo k hề thực hiện giao dịch này.
- Mình có đọc ở đâu đó phần mềm kèm keyloger thường đính kèm theo file và bảo Dương tìm hiểu xem. Có khi bản đính kèm của nó chứa mã độc Keyloger, và Dương có tìm hiểu cùng send cho mình cách test này.
- Mình đã kiểm tra trước khi mở File VIsitor Maker crack thì k phát hiện keylog còn sau khi mở thì lại thấy báo phát hiện ra. Mình cũng k rành về cái này lắm nên cũng chỉ nghĩ là do file đính kèm chứa cái này chứ k kết luận.
- Dương có nói chuyện với chủ thread và nói về việc này chứ Dương cũng k có ý định buộc bác chủ thread phải bồi thường. Vậy nên nói làm ơn mắc oán là k đúng.
Mong anh em xem xét kỹ để tránh làm sự việc thêm phức tạp.

Anh ấy cũng bảo với mình là ko cần bồi thường. Nhưng mình cảm thấy ấy nấy thôi.

Anh ấy cũng bảo với mình là ko cần bồi thường. Nhưng mình cảm thấy ấy nấy thôi.
a dương đã bảo ko cần bồi thường thì thôi . Và nếu áy láy khác nào tự nhận mình lấy
A dương số đen dính phải keylog cũng ko track ai được !
Mọi người cũng ko nên nói những câu như lòng tốt mà còn bị oan ? cũng chưa biết được sự thật nên đường nói ai đúng ai sai

a dương đã bảo ko cần bồi thường thì thôi . Và nếu áy láy khác nào tự nhận mình lấy
A dương số đen dính phải keylog cũng ko track ai được !
Mọi người cũng ko nên nói những câu như lòng tốt mà còn bị oan ? cũng chưa biết được sự thật nên đường nói ai đúng ai sai
Bạn thử vào vị trí của mình mà xem. Làm việc cả ngày mệt mỏi ,ra YH thấy mình bị cho là 1 thằng ăn cắp thì bạn sẽ như thế nào?
Anh ấy bảo tại mình thì ok? mình chịu 1 phần.
Còn việc mình ấy nấy thì do lương tâm của mình. Còn bạn muốn nói nó giả tạo thì ok tùy bạn nghĩ ( suy bụng ta ra bụng người ) .
Nếu mình có lỗi thì mình nhận.
Mình cũng mới bước ra cái gọi là xã hội và đi làm được 3 tháng thôi. Nhưng mình rút ra được rằng
" Hãy luôn biết nói cảm ơn và xin lỗi dù nó không phải do mình. "
Ok kết thúc tại đây?

Last edited:
Lâu lâu mình cũng nổi tiếng nhỉ. đi làm cả ngày về được lên báo mới hay tin. kaka

mình không có ý nói chủ thớt là kẻ đã lừa đảo mình, và mình chỉ có ý hỏi chủ thớt về nguồn gốc cái soft và có lời khuyên chủ thớt, mà chủ thớt lại post lên đây. kkaa. vui nhỉ.

Vâng. và nói tóm lại tớ không thích nói nhiều về chuyện đã qua. nhưng dù sao tớ cũng cảm ơn chủ thớt đã có tinh thần chia sẽ soft cho tớ.

Và cũng nhờ chuyện này mà tớ có ý thức cẩn thận hơn khi làm 1 việc gì đó.

Mod nào đi ngang close lại giùm tớ.

bạn nguyenduong90 nói có keylog trong tool đó có cơ sở gì không?
Cái đó mấy bạn có chuyên môn phân tích chắc không khó lắm đâu, hoặc av cũng phát hiện được mà.

bạn nguyenduong90 nói có keylog trong tool đó có cơ sở gì không?
Cái đó mấy bạn có chuyên môn phân tích chắc không khó lắm đâu, hoặc av cũng phát hiện được mà.

cơ sở rất đơn giản là mình đã ghost máy lại thử. scan keylog với các lệnh cmd và k phát hiện. nhưng khi bật tool đó lên và scan lại 1 lần bằng cmd thì phát hiện có keylog

mình không pro cho lắm vì việc này vì trước giờ đây là lần đầu tiên......nếu có lời nào xúc phạm mọi người xin bỏ qua nhé..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,447
173,609
Latest member
tdtcofficial

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week