SCAM dollarwallet - site mới vừa running 1 ngày, instant payment, đang paying rất tốt!

Status
Not open for further replies.

thuhuong88

Newbie
Reactions
26
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site này plan cũng gần như picoprofit, mới running được 1 ngày...mình đã đầu tư 20$ plan 1, hy vọng sẽ sống kha khá như picoprofit..sắp đến giờ withdraw, sẽ post proof sau khi nhận được :)

(RB 60% commission cho các bạn)

www.dollarwallet.net

Đây là proof đầu tiên, lãi 1$ rút về, còn gốc lại dep típ :)

Last edited by a moderator:
không, chỉ LR, PM, AP thôi, còn thêm cái jif nữa mình ko nhớ nhưng PP thì không vì PP có thể gửi chanh chấp để đòi lại tiền khi site scam nên chẳng admin nào dại mà thanh toan bằng PP :)

Nếu bạn có LR, AP, PM account rùi nhưng chưa có xiền trong đó bạn có thể exchange $ để chơi..

- site này pay ngon, mình chơi sớm hơn một chút nên hơm reg theo link của cậu :">

đã update proof mới ngày hôm nay, các bạn nhận được paid thì post proof lên nhé, thanks

đã ref id: laivannam
LR: U5106137

:) lần đầu chơi ... ko biết thế nào đây
hix mình spend 10$ rồi mà trong balance ko có xu nào nhỉ ..

Last edited by a moderator:

mình Dep vô là thành tiền của nó rồi, chừng nào đến hạn trong main mới có tiền của mình nhưng còn 'hên xui' có rút được hay ko tùy site nó cho ăn cam sớm hay muộn. Site thấy tốt mình vừa rút hôm kia
Chơi HYIP phải thỉnh ông địa về mỗi ngày mỗi cúng mới được kekeke

mình Dep vô là thành tiền của nó rồi, chừng nào đến hạn trong main mới có tiền của mình nhưng còn 'hên xui' có rút được hay ko tùy site nó cho ăn cam sớm hay muộn. Site thấy tốt mình vừa rút hôm kia
Chơi HYIP phải thỉnh ông địa về mỗi ngày mỗi cúng mới được kekeke

Cái này nghe nói cũng có lý nhỉ. Thế thỉnh ông địa mà không thỉnh thần tài thì cũng vậy ah. hihii

Thank bạn, mình nhận được 0.3$ commission từ dep của bạn, mình vừa rút về và RB cho bạn luôn 0.18$ (60%) :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week