Đơn xin khóa acc 300 ngày!

dragonofire

Banned
Reactions
42
MR
0.000
Vì mình năm nay lớp 12 rồi, do biết dến mmo trễ quá nên ko có time chơi nhìu, bây h cũng hk còn rãnh như lúc hè nữa, thế nên hi vọng mod nào ghé qua thì khóa acc mình 300 ngày(phòng mình mún tham gia nữa, tại cũng thick kiếm tiền ^^)!

Sau 300 ngày nữa mình lại tái xuất gia hồ, hehe!
Bye bye anh em mmo4me!

Vì mình năm nay lớp 12 rồi, do biết dến mmo trễ quá nên ko có time chơi nhìu, bây h cũng hk còn rãnh như lúc hè nữa, thế nên hi vọng mod nào ghé qua thì khóa acc mình 300 ngày(phòng mình mún tham gia nữa, tại cũng thick kiếm tiền ^^)!

Bye bye anh em mmo4me!
:m095:
:(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(:)(( :m095::m095::m095::m095::m095::m095::m095:

Khóa thì mới dứt khoát được. Đó là lý do thớt mún khóa. Chứ để cái acc đó, ngứa tay ngứa chân là có thể lại log vào rồi ko bỏ được.

300 ngày, gần 1 năm, lâu dữ :binhsua80: Thôi mình cũng đi theo thớt lun 365 ngày cho chẵn :binhsua80:

ráng học năm sau đại học xong thì lại vào MMO kiếm tiền
mình cũng 11 rồi năm sau chắc cũng off 1 năm :D
chúc may mắn

Mod vào cho chủ thớt toại nguyện kìa :m187::m187::m187:

Bye bye anh em mmo4me!

Đưa user name và pass đây mình cầm hộ cho. After 300 days contact me to open again =))

Ngứa thì đăng ký acc khác mà vào, dễ như chơi.
Cậu nghĩ cạn quá. Người ta đã quyết rồi thì sẽ làm. Chứ ko phải như mấy ông scam quýt, bị BAN acc rồi lập acc mới. Hai trường hợp khác nhau.

Banned là forever luôn đó. Bạn cứ để đó thôi, lúc nào trở lại MMO thì log on thôi.
Uhm, nhưng mình nghĩ là nên đổi rule thành BAN 6 tháng thôi.
Nokia có để ý ko, lúc chúng ta Deactive acc Facebook, nó có chức năng Khóa tạm thời chứ ko phải Khóa vĩnh viễn. Khi Deactive, thì ai cũng nghĩ là sẽ bỏ luôn cái acc đó. Nhưng đến 1 lúc nào đó, suy nghĩ lại rồi lại mò vào mở ra và dùng tiếp.
Bởi vậy, việc các mem yêu cầu được ban thì ko nên ban mãi mãi. Nên cho họ 1 con đường quay lại sau này..

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back