Warning Done

Status
Not open for further replies.

MeeO

Verified
Reactions
164
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
Link của ông này đây ạ các bác
https://mmo4me.com/threads/ten-mien...gri-vtb-bidv-tcb-scb-acb-bk-nl-wmz-pm.307464/
Chả là chuyện cách đây hơn tháng rồi nhưng em bận quá chưa kịp nói gì hoặc trao đổi lại với ông này ai ngờ bị ăn chửi té tát các bác ạ :(

VẤN ĐỀ CHÍNH:

Ông này được em thuê cấu hình VPS hồi em còn gà mờ về thứ này cấu hình đến hôm thứ 3 bị lỗi lên em bảo ông ấy làm lại hộ

Đã nói là có Bảo Hành rồi mà cứ vòi tiền ( có 20K thôi ấy ạ :( Rẻ rách thật )

thì bị ĐÒI TIỀN cái VPS cũ đã nhận là CÓ BẢO HÀNH em đã trả lời là cái này " Anh đã bảo hành cho em rồi mà" mà ông ấy cứ Ngu Ngu thế nào cứ đòi tiền cái domain mới set VPS mới (cái này em nhờ cấu hình hôm đó luôn) nói chuyện 1 hồi thì ông ấy không nói nữa mà xóa luôn cái VPS mới của em đi -_- (ngay lúc đó domain em mới nhờ cài bị facebook chặn làm rất nhiều domain bị chặn đúng mỗi cái đó và ngay lúc đó ĐM)

rồi sánh hôm sau bảo câu " Cậu lần sau nói rõ domain nào với cái VPS nào -_- rồi tớ không thích làm việc với cậu nữa bla bla..."

Hôm nay rảnh hỏi câu ông còn nợ tôi 1 lần cấu hình VPS hả? thì bị vu là đòi tiền 50K ahaa đến hài trong khi "tao chơi nét thiếu gì 50K của mày" kêu đọc STK mà có đưa tiền đâu lại bị ăn chửi đến hài thằng Sỉu nhi này -_-

TỔNG KẾT: đây cũng coi là 1 phốt đối thằng rẻ rách này cảnh báo với các bác ạ
cho em hỏi 1 câu đối với phốt thì admin 4rum có cách nào giải quyết triệt để không ạ :(

Last edited:
Không có giải quyết cái này mô?
Giờ cãi nhau thì lại um sùm lên thôi

2 người lầy như nhau thì có gì mà phốt vậy
Lúc vip0166xx đòi 20k có nói "nếu bạn đồng ý" rồi, có vòi tiền thật nhưng bạn lại thách thức "thích ăn report không"? trong khi ông kia vòi tiền nhưng vẫn nói chuyện đàng hoàng, nói chuyện kiểu đó ăn chửi đúng rồi còn post lên đây làm gì
Bạn sky trước người ta mới sky lại là quá đẹp rồi

khách hàng , câu trước câu sau đã dọa nhau thế này ......:oops: , mình bán hàng cũng mời ra khỏi cửa hàng luôn cho đỡ mệt .:oops:

2 người lầy như nhau thì có gì mà phốt vậy
Lúc vip0166xx đòi 20k có nói "nếu bạn đồng ý" rồi, có vòi tiền thật nhưng bạn lại thách thức "thích ăn report không"? trong khi ông kia vòi tiền nhưng vẫn nói chuyện đàng hoàng, nói chuyện kiểu đó ăn chửi đúng rồi còn post lên đây làm gì
Bạn sky trước người ta mới sky lại là quá đẹp rồi
Em trình bày mệt quá bác ạ còn đoạn giải thích mà ổng cứ giả ngu thế nào ấy cần em chụp cho xem nữa :)

Em trình bày mệt quá bác ạ còn đoạn giải thích mà ổng cứ giả ngu thế nào ấy cần em chụp cho xem nữa :)
Vậy do bạn trình bày ko đầy đủ, còn proof up lên rõ ràng bạn thách thức người ta trước rồi nên chả thấy cái gì đáng để warning hết.

:D Extra fee,cách vòi tiền customer cực kì hữu hiệu :eek: Nhớ hồi trước kiếm tiền từ extra fee/support còn được nhiều hơn tiền bán soft :eek:

em trình bày đủ hết rồi đó các bác đọc qua cho em ý kiến với ạ :)

tóm tắt giùm với mấy thím, dài quá lười đọc :cool:

mình đọc qua qua : hiểu sơ bộ thế này :
bác mua vps của người ta , nhưng giờ check ra là lỗi code ( hoặc bác cài plugin bị xung đột gây lỗi ) bác nhờ người ta fix thì ng ta phải lấy công là đúng rồi còn gì nữa ??? , người ta bán vps thì bảo hành vps thôi chứ ?

mình đọc qua qua : hiểu sơ bộ thế này :
bác mua vps của người ta , nhưng giờ check ra là lỗi code ( hoặc bác cài plugin bị xung đột gây lỗi ) bác nhờ người ta fix thì ng ta phải lấy công là đúng rồi còn gì nữa ??? , người ta bán vps thì bảo hành vps thôi chứ ?
Em đã bảo là em không làm gì cả lỗi này do cài vps trước em tự cài cũng bị
Mà điên ở chỗ ông ấy không làm giúp mà còn xoá và report luôn site em mới nhờ ổng cài hôm đó nhé anh :)
Chứ có mỗi 20k em làm ầm làm gì

Last edited:
Tóm tắt:
Mua hàng của ông này,ông này bận lại gặp phải ông khách hàng ba ngơ,ko chịu check kỹ,cứ lỗi là đổ tại vps làm ông này mất time kiểm tra vps,trong khi lỗi của người khác,cáu.
Cáu nên bắt đầu report site của ông khách (Cách làm ăn trẻ con). Nhưng ai từng support cho khoảng tầm 10 khách trong 1 ngày thì mới thấy cái việc support nó nhảm c** và tốn time như nào.Thậm chí có khi phải reply đi reply lại 1 câu.:D Cú hơn nữa là đó còn đ phải lỗi của mình mà nó nhờ mình fix :D gank team 20gg

Khuyến khích: Đ làm ăn với khách óc ...

Tóm tắt:
Mua hàng của ông này,ông này bận lại gặp phải ông khách hàng ba ngơ,ko chịu check kỹ,cứ lỗi là đổ tại vps làm ông này mất time kiểm tra vps,trong khi lỗi của người khác,cáu.
Cáu nên bắt đầu report site của ông khách (Cách làm ăn trẻ con). Nhưng ai từng support cho khoảng tầm 10 khách trong 1 ngày thì mới thấy cái việc support nó nhảm c** và tốn time như nào.Thậm chí có khi phải reply đi reply lại 1 câu.:D Cú hơn nữa là đó còn đ phải lỗi của mình mà nó nhờ mình fix :D gank team 20gg

oh mother phắc nhỉ :eek:

Tóm tắt:

Bác này đi đâu cũng gặp! Không biết pro thật hay spam để lấy post để... đây :(

Bác này đi đâu cũng gặp! Không biết pro thật hay spam để lấy post để... đây :(
scammer đấy,ignore đi,có cái button đó đâu đây thì phải

Tóm tắt:

Bạn nói ai vậy cậu biết 1 mà chưa biết 2 rồi chán :(

Bạn nói ai vậy cậu biết 1 mà chưa biết 2 rồi chán :(
:D:D Thôi đòi tiền đi,nó có bảo rèfund kìa,làm ăn tiếp chỉ tốn thêm tiền thôi cậu,ko thuận mua vừa bán mệt mỏi lắm

:D:D Thôi đòi tiền đi,nó có bảo rèfund kìa,làm ăn tiếp chỉ tốn thêm tiền thôi cậu,ko thuận mua vừa bán mệt mỏi lắm
Vâng em cho nó Tk VCB và cái kết bị ăn chửi như đoạn đầu đó anh :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week