• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Done

Status
Not open for further replies.

Roronoa

Junior
Reactions
119
MR
0.014
Mình có mở mấy topic mua kênh youtube, trước giờ làm ăn đàng hoàng, người mình mua cũng nhiều, chua bao giờ biết ông @nghia176 là ông nào mà bác mod @tunvit có comment trên topic mình

https://mmo4me.com/threads/mua-kenh...-40k-1-kenh-vcb-vtb-card.320683/#post-5907149

Topic hiện đã đóng, yêu cầu ông @nghia176 là ông nào thì vào đây cung cấp bằng chứng, không thì nhờ mod @tunvit ban nick và xóa comment trên tránh làm ảnh hưởng đến mình

Last edited:

TAKASHO

Hero
Verified
Reactions
489
MR
1.589
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
chấp chi mấy cái nick clone cậu , xem nick thấy Today TV là hiểu rồi mà :D

nó vào phá chứ report gì mà âm thầm kiểu đó :D

chấp chi mấy cái nick clone cậu , xem nick thấy Today TV là hiểu rồi mà :D

nó vào phá chứ report gì mà âm thầm kiểu đó :D

Thì nhìn là biết nó là loại chó cắn bậy rồi bạn, nhưng mod comment như thế kia trong topic nhiều người không biết vào đọc lại tưởng mình scam

Thì ra nó là thằng này, chiều nay nó pm mình trên FB bán kênh tắt kiếm tiền mà nó bán giá 10 tr, mình thấy nó hoang tưởng quá nhưng cũng lịch sự bảo không mua, thế là nó đi rp scam, vcl thanh niên @@

FB của nó đây : https://www.facebook.com/nghiavodangnvd

Mong mod @tunvit sớm vào xử lý và xóa comment trong topic thu mua của mình tránh hiểu nhầm

nghia176

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Gởi các bạn, trước tiền mình xin lỗi bạn Roronoa.

Chuyện là thế này, cách đây mấy ngày mình có rao bán 2 kênh youtube (2 kênh 500 sub và 1 kênh 8ksub vì kẹt tiền). Nhưng hôm nay giao dịch thì bên đó mua luôn 2 kênh của mình. Sau khi thỏa thuận thì bên đó bảo mình chuyển trước 1 kênh, rồi bên đó chuyển nửa tiền, như vậy cho tiện và khỏi mất tiền trung gian. Nhưng mình chuyển kênh xong thì bên đó im thin thít luôn.

Mình chờ hơn 6 tiếng mà không thấy tiền về, nhắn tin và alo gì cũng không thấy tín hiệu. Thế là mình mở bài viết rao mua kênh của nó. Thế nhưng lúc đó trình duyệt chứa nhiều tab, trong đó có tab chứa bài viết của bạn Roron, https://mmo4me.com/threads/mua-kenh-youtube-trang-tuoi-tho-tren-6-thang-40k-1-kenh-vcb-vtb.319229/ (lúc đó mình vẫn đang tìm người mua kênh youtube vì kẹt tiền). Mình loay hoay thế nào mà đọc nhầm cái đoạn trong bài viết của bạn ấy.

Các bạn giao kênh xong mình sẽ gửi tiền, nếu nhiều kênh có thể giao dịch từng kênh hoặc trung gian.

Mình đang ức chế vì ăn cam nên chỉ đọc mỗi đoạn đầu, không đọc đoạn sau. Thế là trong lúc đang ức chế, mình report nhầm lần người lừa mình.

Thực chất bài viết mua kênh lừa đảo không ở trong mmo.

Mình vô cùng biết lỗi và chân thành xin lỗi bạn Roron, đặc biệt là bạn Mod. Vì lỗi nhầm lẫn của mình mà đã khiến 2 bạn tốn thời gian.

Mình vừa vào face thì ăn chửi (mới đầu mình không biết chuyện gì luôn).

Mình xác nhận mình và bạn Roron không hề biết nhau và chưa hề giao dịch lần nào cả, mình chỉ hỏi mua và bạn ấy kêu không mua. Thế là xong.

Cuối cùng, mình mong mọi người thông cảm và thứ lỗi cho 1 người bị ăn Cam nên sinh ra chút ức chế, dẫn đến nhầm lẫn này.

Mình chân thành xin lỗi.

K20

Junior
Pre-verified
Reactions
122
MR
1.067
$299.00
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Gởi các bạn, trước tiền mình xin lỗi bạn Roronoa.

Chuyện là thế này, cách đây mấy ngày mình có rao bán 2 kênh youtube (2 kênh 500 sub và 1 kênh 8ksub vì kẹt tiền). Nhưng hôm nay giao dịch thì bên đó mua luôn 2 kênh của mình. Sau khi thỏa thuận thì bên đó bảo mình chuyển trước 1 kênh, rồi bên đó chuyển nửa tiền, như vậy cho tiện và khỏi mất tiền trung gian. Nhưng mình chuyển kênh xong thì bên đó im thin thít luôn.

Mình chờ hơn 6 tiếng mà không thấy tiền về, nhắn tin và alo gì cũng không thấy tín hiệu. Thế là mình mở bài viết rao mua kênh của nó. Thế nhưng lúc đó trình duyệt chứa nhiều tab, trong đó có tab chứa bài viết của bạn Roron, https://mmo4me.com/threads/mua-kenh-youtube-trang-tuoi-tho-tren-6-thang-40k-1-kenh-vcb-vtb.319229/ (lúc đó mình vẫn đang tìm người mua kênh youtube vì kẹt tiền). Mình loay hoay thế nào mà đọc nhầm cái đoạn trong bài viết của bạn ấy.

Các bạn giao kênh xong mình sẽ gửi tiền, nếu nhiều kênh có thể giao dịch từng kênh hoặc trung gian.

Mình đang ức chế vì ăn cam nên chỉ đọc mỗi đoạn đầu, không đọc đoạn sau. Thế là trong lúc đang ức chế, mình report nhầm lần người lừa mình.

Thực chất bài viết mua kênh lừa đảo không ở trong mmo.

Mình vô cùng biết lỗi và chân thành xin lỗi bạn Roron, đặc biệt là bạn Mod. Vì lỗi nhầm lẫn của mình mà đã khiến 2 bạn tốn thời gian.

Mình vừa vào face thì ăn chửi (mới đầu mình không biết chuyện gì luôn).

Mình xác nhận mình và bạn Roron không hề biết nhau và chưa hề giao dịch lần nào cả, mình chỉ hỏi mua và bạn ấy kêu không mua. Thế là xong.

Cuối cùng, mình mong mọi người thông cảm và thứ lỗi cho 1 người bị ăn Cam nên sinh ra chút ức chế, dẫn đến nhầm lẫn này.

Mình chân thành xin lỗi.
Cạn lời với thanh niên này
đọc hết rồi nói người ta này nọ chứ ...

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
@Roronoa đã xử lý và mở lại topic cho bạn. Ở comment mình chỉ nói @nghia176 vào đối chất vì bạn này report lên BQT chứ mình ko close topic đó cũng chưa xử lý gì vì bạn kia chưa cung cấp đầy đủ proof.
@nghia176 phạt bạn 3 point vì report bậy nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,980
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week