Got Paid Donkey mail proof một ngày có thể kiếm tới 1$

tienvks

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Chắc về trang này mình không cần phải nói nhiều vì đã có rất nhiều người, tại rất nhiều diễn đàn nói về trang này rồi. Mình chỉ cung cấp một số thông tin cơ bản thôi:
1./ Các cách kiếm tiền từ Donkey mail:
- Paid to click (PTC). Đây là cách cơ bản nhất tuy giá click không cao (chỉ 0,1 cent tức 0,001USD) nhưng mỗi ngày cũng khác nhiều click ad
- Paid to review cái này hay hơn mỗi lần review cũng khoảng từ 1 – 5cent nhưng mỗi ngày không nhiều lắm. Sẽ có nhiều hơn nếu bạn có facebook. Công việc chủ yếu là xem nội dung trang web nào đó theo yêu cầu của donkeymail, và trả lời câu hỏi của nó. Cũng hay đó.
- Paid to read (đọc thư được tiền). Bạn có thể đọc thư họ gửi cho mình trong hòm thư khi đăng ký hoặc đọc tại mục Your inbox. Trong mỗi lá thư của họ có một số link nhất định. Nhưng để kiếm tiền thì ít nhất phải click vào 2 link kiểu dạng như:
http://www.donkeymails.com/scripts/runner.php?EA=201202191515034280
(với mỗi lần click link này bạn được 0,25cent) và thư nào click cũng được

- Paid to sigup (PTSU) cái này là kiến được nhiều nhất. Tức là bạn đăng ký thành viên theo link giới thiệu của donkeymail. Giá trị thì tuỳ có thể từ 5cent – 25usd (nhưng không phải cái nào mình cũng đăng ký được đâu, nói chung tuỳ khả năng mỗi người)
- Trên đây là những cách cơ bản. Ngoài ra còn một số cách khác:
Paid2Signup Search Country
Daily Free Survey Offers
Hoặc chơi game kiến tiền (dùng số game token mà bạn kiếm được qua những lần click)
Đây là bằng chứng thanh toán mới nhất của mình.

Last edited by a moderator:
đợt trước mình làm cái này rùi .làm đc mấy hôm là hết NV .----> treo mỏ. tuần đấy được 3 $ . được cái cái này chậm mà chắc .

duyenlong nói 1 ngày mới được 1$ thì kiếm site khác mà chiến đi cậu ơi.
Vậy cậu có cách nào ngon hơn không. Giới thiệu mình với.
Mình cảm ơn nhiều

Site này lần đầu tiên vào mmo mình làm. Làm đã đời đến khi pay, vửa nhấn pay dc 1 ngày nó ban ko thương tiết

Cái này nó hay banned thình lình lắm! Được cái uy tín lâu dài..^.^ ngày xưa "anh em" với nó còn có thằng Nominimum..nay không biết có còn không nữa!

ừ..cứ phải cheat mới xong..mà hình như nó quy định là đăng kí acc được 15 ngày mới được request pay đó........

duyenlong nói 1 ngày mới được 1$ thì kiếm site khác mà chiến đi cậu ơi.
Vậy cậu có cách nào ngon hơn không. Giới thiệu mình với.
Mình cảm ơn nhiều
nếu cậu làm offer 1 ngày mới được 1 $ thì sang go capcha đi đảm bảo ngày > 1 $.cong nếu ko thì cậu kiếm cái site offer khác mà chiến

Trang này thì dễ kiếm tiền nhất đó, theo mình là vậy, và uy tín nữa. Mình giờ chỉ theo 2 trang này thôi Donkeymails.comNeobux.com. 2 trang này hàng tháng cũng tạo ra cho mình cả 100$, tha hồ mua sắm, chơi game online. :binhsua95: Bạn nào cần tư vấn có thể pm qua yahoo hoặc blog của mình, có khuyến mãi tặng key bản quyền Bitdefender Internet Security 2012 1 năm.

Các bác cho em hỏi nếu dùng 2 mạng khác nhau( mạng cơ quan và ở nhà ) có bị cấm không ?

Các bác cho em hỏi nếu dùng 2 mạng khác nhau( mạng cơ quan và ở nhà ) có bị cấm không ?
Vấn đề không phải là mạng ở đâu, mà là thông tin cá nhân của bạn: địa chỉ email, tên đăng nhập, IP máy (quan trọng nhất)
Khi bạn dùng máy nhà và máy cơ quan thì tất nhiên IP khác nhau, nếu bạn muốn có 2 account thì bạn lập 2 tài khoản (user - tên đăng nhập khác nhau). Như thế là chiến được.
Proof mới nhất của mình

Bạn ơi cho mình hỏi cách thoát acc ra như thế nào nhỉ?cũng không thấy chỗ để đăng nhập nữa

Bạn ơi cho mình hỏi cách thoát acc ra như thế nào nhỉ?cũng không thấy chỗ để đăng nhập nữa

Cần gì chuyện đó nhỉ. Khi đã đăng nhập thì cứ thế kiếm tiền. Còn nếu chưa đăng nhập vào thì nó sẽ cho bạn khung đăng nhập, sau đó bạn mới vào được member zone để kiếm tiền. Bạn không nên dùng 2 máy khác nhau để kiếm tiền từ nó, do vậy cần gì chuyện đăng nhập và thoát ra nhỉ.

web-ip chăm chỉ + tích lũy kinh nghiệm thì 1-3$ ngày ( lý thuyết ) nhưng chắc cũng hơn cái này, làm tới đâu rút tới đó. Bên box MMO tools có bài đó bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week