[Dota 2 MMO] Kiếm đồng môn giao thông tý

Reactions
287
MR
0.083
Tình hình là đã nghỉ DOTA 1 được 1 thời gian và chuyển sang Dota 2. Trên forum dạo trước rất đông anh em chơi Dota 1 và đã có Clan. nhưng có vẻ đã dịu xuống sau cơn bão LOL và DOTA 2.
Mình thì ko có ý định lập Clan hay Team gì cả. Chỉ mong muốn những ai đang chơi Dota 2 add Steam nhau để học hỏi và giao thông tý.
Thời gian giao thông : không cố định, thường từ 9h30 hàng đêm
đến 12h hoặc 1h sáng hôm sau
Mục Đích : Giải trí là chính, do đó nên mọi người có thể thoải mái build item, cách chơi..(ví dụ : đánh rylai ko nhất thiết fải support, có thể theo Nuker)
thoải mái chửi bới những thằng gà như thằng @maxryan9999 , @Trum, @lumia 720
Mọi người add steam lưu ý nguyên tắc khi chơi : Thoải mái chửi bới nhưng ko fải theo kiểu áp đặt lối chơi, cách chơi của mình cho người khác, vì mục đích chơi ko fải là thắng thua.
Các pro chơi Rank thì ko nên Add nhé. Mấy thằng mình ko ham hố mấy cái đó.
Ví dụ có thể chửi thằng @Trùm(Master_Gay) sau khi nó bị giết vài câu như : đ..m sao m ngu thế hay chỉ có thằng ngu mới để chết

Ai muốn tham gia thì add steam : Princess Of The Moon
P/S: Mem LOL mún tạo kèo thì tạo topic khác hỷ. Topic này dành cho mem DOTA 2.

Tình hình là đã nghỉ DOTA 1 được 1 thời gian và chuyển sang Dota 2. Trên forum dạo trước rất đông anh em chơi Dota 1 và đã có Clan. nhưng có vẻ đã dịu xuống sau cơn bão LOL và DOTA 2.
Mình thì ko có ý định lập Clan hay Team gì cả. Chỉ mong muốn những ai đang chơi Dota 2 add Steam nhau để học hỏi và giao thông tý.
Thời gian giao thông : không cố định, thường từ 9h30 hàng đêm
đến 12h hoặc 1h sáng hôm sau
Mục Đích : Giải trí là chính, do đó nên mọi người có thể thoải mái build item, cách chơi..(ví dụ : đánh rylai ko nhất thiết fải support, có thể theo Nuker)
thoải mái chửi bới những thằng gà như thằng @maxryan9999 , @Trum, @lumia 720
Mọi người add steam lưu ý nguyên tắc khi chơi : Thoải mái chửi bới nhưng ko fải theo kiểu áp đặt lối chơi, cách chơi của mình cho người khác, vì mục đích chơi ko fải là thắng thua.
Các pro chơi Rank thì ko nên Add nhé. Mấy thằng mình ko ham hố mấy cái đó.
Ví dụ có thể chửi thằng @Trùm(Master_Gay) sau khi nó bị giết vài câu như : đ..m sao m ngu thế hay chỉ có thằng ngu mới để chết

Ai muốn tham gia thì add steam : Princess Of The Moon
P/S: Mem LOL mún tạo kèo thì tạo topic khác hỷ. Topic này dành cho mem DOTA 2.
Dat Hun

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week