dự định làm offer như nghề chính liệu có ổn ?

thanhdh

Junior
Reactions
43
MR
0.006
tình hình mình đang có dự định chuyển đổi công việc chính xang làm offer mặc dù chưa làm bao giờ !!

thằng bạn gần nhà nó làm dc 3 năm nay và giờ đang có thu nhập khá là ổn . Nó hiện đang thuê mấy người làm và trả lương theo tháng . Và mình hỏi ý kiến nó thì nó bảo nếu làm thì nó chỉ cho làm solo .

nên lập pic hỏi các bậc đi trước cho xin ý kiến ak . Nó đang làm ios ak

Payoneer

Senior
Reactions
323
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook
tình hình mình đang có dự định chuyển đổi công việc chính xang làm offer mặc dù chưa làm bao giờ !!

thằng bạn gần nhà nó làm dc 3 năm nay và giờ đang có thu nhập khá là ổn . Nó hiện đang thuê mấy người làm và trả lương theo tháng . Và mình hỏi ý kiến nó thì nó bảo nếu làm thì nó chỉ cho làm solo .

có cao nhân chỉ thì cứ học đi
mình muốn có người dạy trả fee mà ko ai dạy đây :(

phamquang

Junior
Reactions
32
MR
0.000

thớt ở đâu thế

speedshh

Junior
Reactions
155
MR
0.003
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mua đất, xây nhà, nuôi vk, con nhờ cheat offer đây chưa có bốn bánh thôi. ai bảo cheat thì xác định may rủi :D

zingme

Senior
Reactions
142
MR
0.000
Chat with me via Skype
offer nó phụ thuộc vào kinh tế Mỹ thì phải, hồi 2k9 Mỹ ăn bom,2k10 kinh tế lao dốc, 2k10 -2k11 offer khủng hoảng 1-2k tháng mấy pro hồi đấy cảm thấy xa vời 3k/tháng là khủng lắm rồi, ngay sau đấy PTU lên ngôi, mình sau 2k13 bỏ mmo mấy năm đi cày coin theo phong trào, bán hết tài sản đầu tư nên may mắn thoát vụ LR không trắng tay :)

khoái chứ sao ko. mảnh đất mmo màu mỡ còn nhiều chỗ cho bạn lắm. Quan trọng cần sự cố gắng với kiên trì và rút kinh nghiệm. Hãy đọc bài của mod chuchung ấy. :D
mình hi vọng lúc đầu đủ chi phí hàng tháng chứ chưa dám dc như bạn hjc.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,967
176,442
Latest member
mellamo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week