Đua xe giải bàn thờ mở rộng - bát hương vàng 2015

thanhdat2704

Senior
Reactions
254
MR
0.000
Vụ này ở bên thái lan hay sao ấy trong đây có ai là "RACING BOY" không :D
nói thật đam mê gì 3 cái thể loại này chỉ có bọn trẻ trâu hùa nhau kích nhau rồi độ xe đua với nhau ,đam mê làm ảnh hưởng người khác thì chẳng phải đam mê nằm xuống ai chịu cha mẹ mình chịu chứ ai, đi thì lạng lách rồ ga như 1 thằng khùng rồi tông người chết thà nó chết 1 mình chẳng ai nói để dành oxi cho người khác thở , nói thật chứ đang ngủ mà bọn nó kéo xe giữa đường chỉ muốn ra cho ăn " bợp tai " :p
4rum mình có RACING BOY thì xem mà dẹp sớm đi nhé
full video cho mấy bác
còn tấm đắp chiếu mấy bác tự tìm đi kinh quá em không dám up :confused::confused:

mài mặt xuống đường cho bớt nhám đây mà :D

Tốc độ kinh khủng quá, ngã thế ko biết có sao ko, dân đua thường có đồ bảo hộ :v

Hồi mình còn trẻ trâu hơn giờ, mỗi lần chạy trên cao tốc tử thần Đường 5 để về HN kéo tốc độ chừng 90km~ 100km/h, tóc bay ko chạm lưng luôn, còn tóc mái quật vào trán và má thấy rát rạt, cũng hên chưa ngã cú nào. Mà giờ mắc chứng sợ tốc độ, kể cả cao tốc chỉ chạy kéo tới 70 thấy run run tay rồi

đua ngoài đường là chết bỏ chứ ko có bảo hộ này nọ như đường đùa em nhé...

Tốc độ kinh khủng quá, ngã thế ko biết có sao ko, dân đua thường có đồ bảo hộ :v

Hồi mình còn trẻ trâu hơn giờ, mỗi lần chạy trên cao tốc tử thần Đường 5 để về HN kéo tốc độ chừng 90km~ 100km/h, tóc bay ko chạm lưng luôn, còn tóc mái quật vào trán và má thấy rát rạt, cũng hên chưa ngã cú nào. Mà giờ mắc chứng sợ tốc độ, kể cả cao tốc chỉ chạy kéo tới 70 thấy run run tay rồi

mình mắc chứng mê tốc độ,nhưng toàn nhìn người ta chạy chứ mình ko chạy ,tốc độ chạy của mình dưới 20 :D

đam mê khác , thằng khùng khác nha thớt
thế bác là 1 Rắc kinh bôi à :D:D bọn đam mê thế thì đăng ký vào đua có tổ chức ấy sao nó ngu thế nhỉ :rolleyes:

Nói gì anh ơi bọn này nó đập đá zo là sung như gà đá ! em chạy xe chưa qua nổi 90 nó chạy như cái máy kiếp thật:D:D:Dxem của thằng racing này oài còn nhiều cái hay lắm up lên hết đi huynh giáo dục là chính:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Nói gì anh ơi bọn này nó đập đá zo là sung như gà đá ! em chạy xe chưa qua nổi 90 nó chạy như cái máy kiếp thật:D:D:Dxem của thằng racing này oài còn nhiều cái hay lắm up lên hết đi huynh giáo dục là chính:rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:
đêm phia post lên sợ nhiều người không ngủ được thôi mai rồi post :D

đêm phia post lên sợ nhiều người không ngủ được thôi mai rồi post :D
up thì up hết lên đi cậu cũng xem rồi mới biết là đắp chiếu chứ, up lên đi, đừng làm bộ nữa :p

con gái mà bạo gớm :cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week