Đừng lấy đồng tiền mà làm khó dễ nhau

trai69

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Lại 1 tâm sự các bác à...

Gạch đá e xin nhận, e viết topic này chỉ cách vài phút khi phát hiện ra nỗi buồn như cái tiêu đề :confused:

Chả là e lượn lờ các mục để add thêm exp làm mmo mảng của e, tuy e không thành công như các bác nghiệp dư, nói chung e là người tầm thường các bác à ;)

Chuyện là e tình cờ nhìn thấy topic đúng mảng của e, e nhảy vào soi ntn, tưởng chủ topic tốt bụng ( người tốt đã hiếm mà còn chia sẽ miếng cơm của mình cho người khác lại còn hiếm hơn ) nhưng khi vào xem hướng dẫn lại đăng phải đóng học phí, rồi phải mua đồ chơi để chiến nữa trong khi số tiền kiếm được chỉ dừng lại ở mức đáng để chỉ dẫn mà thôi, không đáng để dạy người khác để lấy phí( tâm sự thật lòng của e, m.n có ném gạch thì hãy ném nhẹ thôi nương tình cho tâm sự chân thành của e nhé :) )

p\s đã free là free phí là phí, đừng free rồi thành phí mà làm khó dễ nhau.:(

Gạch đá e xin nhận, e viết topic này chỉ cách vài phút khi phát hiện ra nỗi buồn như cái tiêu đề :confused:

Chả là e lượn lờ các mục để add thêm exp làm mmo mảng của e, tuy e không thành công như các bác nghiệp dư, nói chung e là người tầm thường các bác à ;)

Chuyện là e tình cờ nhìn thấy topic đúng mảng của e, e nhảy vào soi ntn, tưởng chủ topic tốt bụng ( người tốt đã hiếm mà còn chia sẽ miếng cơm của mình cho người khác lại còn hiếm hơn ) nhưng khi vào xem hướng dẫn lại đăng phải đóng học phí, rồi phải mua đồ chơi để chiến nữa trong khi số tiền kiếm được chỉ dừng lại ở mức đáng để chỉ dẫn mà thôi, không đáng để dạy người khác để lấy phí( tâm sự thật lòng của e, m.n có ném gạch thì hãy ném nhẹ thôi nương tình cho tâm sự chân thành của e nhé :) )

mọi việc con người làm trên cõi đời này điều có mục đích. Xấu hay tốt mà thôi. Nếu cậu chấp nhận thì đánh đổi thôi cậu :)

Đổi lại là bạn, nếu bạn giỏi , bạn có dậy ai miễn phí không? Nếu 1 công việc nào trên MMO này không phải đầu tư thì liệu có thành công được ko?
Bạn thử giải đáp xem?

bọn đó chỉ là thùng rỗng kêu to nhé cậu , nấu có thu nhập cao thì chả ai muốn dạy nhau ! MMO thì làm việc nên một mình và forums nước ngoài , google thì mới mau có kết quả đừng nên có nhiều bạn bè nhất là những thằng MMO khác

bọn đó chỉ là thùng rỗng kêu to nhé cậu , nấu có thu nhập cao thì chả ai muốn dạy nhau ! MMO thì làm việc nên một mình và forums nước ngoài , google thì mới mau có kết quả đừng nên có nhiều bạn bè nhất là những thằng MMO khác
Sai nhé, bạn MMO tui cũng nhiều, có biết câu "Chọn bạn mà chơi" không?

Nếu m giỏi.kiếm khoảng 50$/day thui.
mình cũng ỉm ỉm ăn 1 mình c ạ.Cho dù có trả tiền.m cũng k dậy.Vì thời gian đó có thể kiếm hơn.con người là vậy.K thể nói đc.
Cuộc sống là vậy bạn ạ.

ngon thì để ăn mảnh, còn đã share ra thì cũng chỉ là để kiếm gà để thịt thôi.

Nói chung MMO mà ko tự thân vận động thì ko thể khá lên nổi :) Trách người thì cũng nhìn lại mình. Thay vì lướt forum và hi vọng có 1 "thánh nhân" mang tiền đến cho mình thì thà tự mình định hướng và đào sâu vào 1 mảng nào đó mà mình thích thì tốt hơn nhiều :)

cái gì cũng phải có mục đích mà, có người share vì cái tiếng, share để gây dựng uy tin, share để chuẩn bị làm dịch vụ,... share để giúp bạn kiếm ra tiền mà không lấy gì thì chắc ít trừ khi bạn thân.

nếu có tiền bạn hãy bỏ ra để mua những cái đó, cho dù có thể không mang lại tiền cho bạn, nhưng mang lại kinh nghiệm cho bạn :D còn một khi đã quyết tâm tìm hiểu rồi thì đừng có mua gì hết, tự mò mẫm học và làm theo google trước. vì mấy cái mua kia thì google cũng ra mà, thay vì tốn thời gian google thì bạn mua nhanh hơn :v

Sai nhé, bạn MMO tui cũng nhiều, có biết câu "Chọn bạn mà chơi" không?
biết chứ lẫn ngoài đời trong mmo không giao tiếp với ai mình đều cô đơn một mình :) nhưng cái cảm giác đó Amazing lắm:oops: MMO cũng được 1 năm hồi đó mới làm mmo bạn nhiều từ từ xóa sạch từ yahoo đến facebook

biết chứ lẫn ngoài đời trong mmo không giao tiếp với ai mình đều cô đơn một mình :) nhưng cái cảm giác đó Amazing lắm:oops: MMO cũng được 1 năm hồi đó mới làm mmo bạn nhiều từ từ xóa sạch từ yahoo đến facebook
Chắc thím bị scam nhiều lắm nhỉ :D

( người tốt đã hiếm mà còn chia sẽ miếng cơm của mình cho người khác lại còn hiếm hơn )

xác suất gặp người tốt kiểu này còn thấp hơn đi ra đường nhặt được tiền .

thay vì lượn lờ các topic để hóng người share cách kiếm tiền thì cậu nên đi ra ngoài đường lượn lờ , tiền nhặt được sẽ nhiều hơn đấy .

Đằng sau miếng mồi ngon là 1 con cá chết .

Nếu bạn giỏi điều gì thì đừng bao giờ làm nó miễn phí .

có những món ko thầy thì sẽ rất lâu và khó đmò ra được, khi đó phải nhờ tới học phí, nhưng nếu bạn đã xác định là ko đáng thì ai làm gì kệ họ đi, tập trung làm cái mình đang làm thôi.

Mình ngày kiếm đc 20$ thôi, bèo vậy thôi nhưng chả bao giờ có ý nghĩ share hay bán cho ai vì sợ nát thì bạn nghĩ bọn rao bán kiếm ngày vài trăm $ liệu nó có bán ko nếu dễ ăn vậy

@lispache15 @vgroupbosskiet làm như thím này chắc chả bao giờ 3 đứa mình được hưởng cảm giác 3some nó sướng thế nào, hí hí.

@lispache15 @vgroupbosskiet làm như thím này chắc chả bao giờ 3 đứa mình được hưởng cảm giác 3some nó sướng thế nào, hí hí.

nhưng mà cũng chỉ dừng đc ở 3some thôi đúng ko thím =.=

thím chắc thiếu gì cảm giác bị thông đột ngột vào lúc bất ngờ nhất o_Oo_O

bạn bè với nhau mà chúng nó có hàng ngon còn ỉm đây này huống chi share free :D những thứ free thường là nát rồi hoặc là lúc đầu free vài cái cơ bản sau đó phán muốn tốt phải có phí :p
Mình share cho bạn nó còn ko thèm làm nữa mới ghê chứ :D

Chắc chắn có chứ thím, từ 1 người rất rất nổi tiếng ở forum này :cool: kể từ đó liên minh bựa nhân ko bao giờ có thêm ai nữa :cool:

Chắc chắn có chứ thím, từ 1 người rất rất nổi tiếng ở forum này :cool: kể từ đó liên minh bựa nhân ko bao giờ có thêm ai nữa :cool:

Ngày xửa ngày xưa từ cái ngày mà 1 ngày ta gõ captcha 15 giờ thì ta đã dám thông thằng tũn vịt này r :D , kể từ đó ass hắn nở hoa nên ko thèm thông nữa :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week