e bây h lại quay lại với captcha các bác cho e hỏi ngu với giúp e :3

nghe nói dạo này capcha đang nát

gõ captcha bây h theo dự án nào được 1$ mỗi ngày ạ .. thank các bác :(
Nếu bạn ở TP.HCM thì làm Claimbitcoin không ? Vừa mất một feed back ! :D Nếu cậu làm tốt thu nhập không dưới 20k/h ! :D !

à hồi xưa mình có làm rồi... nhưng từ khi nó ra nhiều code lỗi với code ảnh chán chả buồn gõ + hay baned linh tinh nữa.. chứ mình đang đi làm rồi nhưng thu nhập có 3.5 củ ít vcđ..... chưa tiêu mới tính xăng xe tiền ăn đã hết tiền rồi chán............ T>T

chẳng biết các bạn làm như nào nhưng mình khuyên thật newber bây giờ làm captcha không bằng làm công nhân đâu . các pro captcha như onizuka my huyen làm ggs rank ruby chở lên còn kêu đói . mình cạp lâu rồi và đến bây giờ minh vẫn cạp , giờ làm 1 ngày trên 13$ không khó với pro nhưng mà các bạn phải có kinh nghiệm cạp và làm nhanh tay speed trên 42 . với ai làm 2 3 tháng mà không làm được vậy thì minh khuyên là nên bỏ làm việc khác

trời đất,nghe thớt <b>Vật Vã</b>quá.cần gì phải khổ sở gõ đến mức gõ ngày 1$ há.theo anh Pro 46 kìa,về tự mò mẫm thêm dần dần sẽ tìm ra cách,ngày không dưới 10$:confused:

trời đất,nghe thớt <b>Vật Vã</b>quá.cần gì phải khổ sở gõ đến mức gõ ngày 1$ há.theo anh Pro 46 kìa,về tự mò mẫm thêm dần dần sẽ tìm ra cách,ngày không dưới 10$:confused:
Tôi đã tỉnh giấc ngủ khi thấy dòng Code này : " <b>Vật Vã</b> ": ! /:D !

Tôi đã tỉnh giấc ngủ khi thấy dòng Code này : " <b>Vật Vã</b> ": ! /:D !
ờ hờ hờ,chẳng hiểu sao system mmo nó tự động chèn vào hay sao âý chứ mền không biết thế nào.pro show cho ae học hỏi kinh ngệt để kiếm chác cùng nhau phát triển đi.sắp sửa lên đến 1k++ rồi.cảm ơn pro

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week