E đang bế tắc,cần các bác có lòng giúp đỡ

Status
Not open for further replies.

tamphan

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Cám ơn ae mmo4me rất nhiều,giúp e nhận ra nhiều điều,e biết đó là tính cách rất đặc trưng của người VN,e ko nghĩ là e sẽ ăn nhiều gạch đến như thế,phải cái nick là e quên mất,chính

Last edited:
nick mới lập mà đã cần sự giúp đỡ, cho hỏi là thớt vào forum để mong mọi người giúp đỡ hả :))

không kiếm việc gì làm mà còn rãnh lên mmo xin bố thí => scam:oops:

Bên trên thì bảo thử các cách được vài xu lẻ, xuống dưới thì kêu nick mới chứ tham gia lâu rồi, tham gia lâu rồi mà lại ko biết cách ứng biến, phương pháp kiếm ra tiền. Vớ vẩn.

Đợi mod vào close và tiễn ra đảo.

Bên trên thì bảo thử các cách được vài xu lẻ, xuống dưới thì kêu nick mới chứ tham gia lâu rồi, tham gia lâu rồi mà lại ko biết cách ứng biến, phương pháp kiếm ra tiền. Vớ vẩn.

Đợi mod vào close và tiễn ra đảo.
e tham gi diễn đàn lâu rồi,nhưng chỉ kiếm từ vài xu từ neobux,probux, e còn đi học và ko có PC riêng nên ko thể làm việc được ạ

bác viết văn giỏi thế, mọi ng chỉ giúp đỡ ng biêt lao động, ko giúp đỡ ng lười biếng. Chưa đi làm mà nói là ko làm dc, nhưng lại biết đi xin dc, nếu lời kia do chính bác nói thì bác đi xin việc nói thế thôi, ng ta nhận ngay và lun. Ko cần đi đâu xa, ra tiệm bán phở hay đồ ăn, làm ca đêm có tiền nhé.

giúp em nó 1 vé đi du lịch nào

Phát tờ rơi 20k/h. Rãnh giờ nào làm giờ đó không gò bó thời gian. Tiền cũng người ta ngồi hàng giờ làm ra chứ không phải dễ kiếm mà xin.

e cũng ko thể làm thêm đc ( 1m62 40kg) nam nhé ;),e đã thử kiếm tiền từ like facebook,sub,G+1,.... e cày mấy bữa nay gần 3 bốn bữa rồi mà chỉ có vài xu lẻ,rồi trước đó cũng có thử PTC click quảng cáo của neobux,probux,captcha nữa,gần 2 tuần mà được gần 0,5$ thôi

Nói trắng ra đây là đang cố gắng câu sự thương hại của mọi người , thế thôi .

Có gan làm có gan chịu , về bảo bố mẹ con làm mất rồi , bố mẹ giúp con . Chưa xin sự giúp đỡ của gia đình mà đòi lên đây xin sự giúp đỡ ?

gõ cạp thôi thớt :D. Mình nói thật hơi mất lòng nhưng xin vậy không ai cho đâu. Vất vả mới kiếm được ai lại đi cho không thớt :doubt:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week