Ecapteam: ... "Sắp Scam rồi đấy"???

XuanThuyC

Hero
Reactions
994
MR
0.139
Vừa vào 4rum thấy 1 loạt các topic về Ecapteam. HOT quá rùi thì phải.
Định mở topic này để tăng phần PR cho bạn
Loay hoay quay vào quay ra thì thấy bạn đã bị Ban
Ô hay! Phải mở topic này để Mod nhà mình unban cho bạn ko bạn mang tiếng lắm
Dù sao bạn cũng giúp mình nhận thấy Pix (hay ai đó) sắp Scam để mình khỏi mất thời gian vào cap cha mấy tháng nay, đỡ uổng
Nè thì Proof (MMO cái gì cũng proof @@):

Link: http://mmo4vn.com/showthread.php?16...-3-lam-viec-buoi-sang-som-den-8-gio-sang-day-
Mod mà ko tạm unban cho bạn tốt, thì ko đẹp rồi :D

(Đùa thôi, mình chỉ muốn cảnh báo với mọi người chọn người uy tín và dễ chơi mà gd & làm bạn. Kiểu gd hàng tháng hay vĩnh viễn ko nhận đc hàng thì dù 1 cent hay N cent thì cũng ko thoải mái tí nào.
@Ecapteam Mình ko đòi và bạn ko cần phải chuyển mấy ID Pri 0 mà bạn chưa chuyển cho mìnhnữa nhé. ^^
Cảm ơn bạn vì cho mình thử cảm giác gõ pix pri2 đc hơn 1 ngày rồi chờ hình như gần 3 tháng, để có hàng tốt làm việc. mà ko làm việc thì đỡ mệt, có sức khỏe, lại đỡ lo scam)
Nếu các bạn đã từng nói chuyện với bạn tốt của tôi, nhiều 1 tí, chắc sẽ có nhiều điều để nghĩ và lấy làm thú vị!
(Điều này mình ngộ cách đây ko lâu của 1 bạn chuyên về capcha. Mà thôi ko nói lại nữa...)
Chúc các bạn vui vẻ và kiếm đc nhiều tiền!
Cảm ơn các bạn đã đọc!

Nếu không có ai scam thì pix scam!
Chán đời khi gặp những cùi bắp với dở hơi!
MMO đất chật người đông!
Thạch sanh thì ít, Lí thông thì nhiều!@@

Vậy là bạn chuyển tiền đặt hàng rồi à. Nếu không có hàng thì phải trả lại tiền thôi :)

Ôi, mấy đồng lẻ ấy mà!
Buồn là người ta cần tiền gấp, mình online vào VCB CK ngay cho! Còn hàng thì 3 tháng không gửi! Nản!
Còn nhiều chuyện khác với 1 số "bạn" khác nữa, cũng chả buồn nói!
Chán, nản thế giới ảo này!
Đang suy nghĩ có nên close hẳn Hội XuanThuyC không? Vẫn còn vài site mini với M&J để vui cửa vui nhà mà cũng mệt quá!@@ lười vào rồi!@@

Ko bị bợn này Scam nhưng Pm duy nhất 1 lần hỏi mua panel Asian thấy cách nói chuyện của bạn này khắm vê lờ :))

Ko bị bợn này Scam nhưng Pm duy nhất 1 lần hỏi mua panel Asian thấy cách nói chuyện của bạn này khắm vê lờ :))
skill ảnh max là "tự sướng" và "phán như thánh sống" !

Vừa vào 4rum thấy 1 loạt các topic về Ecapteam. HOT quá rùi thì phải.
Định mở topic này để tăng phần PR cho bạn
Loay hoay quay vào quay ra thì thấy bạn đã bị Ban
Ô hay! Phải mở topic này để Mod nhà mình unban cho bạn ko bạn mang tiếng lắm
Dù sao bạn cũng giúp mình nhận thấy Pix (hay ai đó) sắp Scam để mình khỏi mất thời gian vào cap cha mấy tháng nay, đỡ uổng
Nè thì Proof (MMO cái gì cũng proof @@):

Link: http://mmo4vn.com/showthread.php?16...-3-lam-viec-buoi-sang-som-den-8-gio-sang-day-
Mod mà ko tạm unban cho bạn tốt, thì ko đẹp rồi :D

(Đùa thôi, mình chỉ muốn cảnh báo với mọi người chọn người uy tín và dễ chơi mà gd & làm bạn. Kiểu gd hàng tháng hay vĩnh viễn ko nhận đc hàng thì dù 1 cent hay N cent thì cũng ko thoải mái tí nào.
@Ecapteam Mình ko đòi và bạn ko cần phải chuyển mấy ID Pri 0 mà bạn chưa chuyển cho mìnhnữa nhé. ^^
Cảm ơn bạn vì cho mình thử cảm giác gõ pix pri2 đc hơn 1 ngày rồi chờ hình như gần 3 tháng, để có hàng tốt làm việc. mà ko làm việc thì đỡ mệt, có sức khỏe, lại đỡ lo scam)
Nếu các bạn đã từng nói chuyện với bạn tốt của tôi, nhiều 1 tí, chắc sẽ có nhiều điều để nghĩ và lấy làm thú vị!
(Điều này mình ngộ cách đây ko lâu của 1 bạn chuyên về capcha. Mà thôi ko nói lại nữa...)
Chúc các bạn vui vẻ và kiếm đc nhiều tiền!
Cảm ơn các bạn đã đọc!

Hi, tớ sell rẻ 7-8 id pri 2 hứa cấp thêm 2 id pri 0, nhưng vượt qua sự mong đợi có id pri 0, 1 dạo này như nước sôi lửa bỏng, id pri 0, 1 hiếm hơn vàng, giá lại đắc đỏ. Cậu XuanThuyC nghĩ xem, với 7 id pri 2 bây giờ nó load ầm ầm, mình nghĩ vs 60k vnd của bạn vs 7-8 id pri 2 kia. Có cần mình xin tặng luôn và refund lại 50% số tiền mà cậu đặt mua. Nói thế để khỏi mất lòng nhau thôi.

Hi, tớ sell rẻ 7-8 id pri 2 hứa cấp thêm 2 id pri 0, nhưng vượt qua sự mong đợi có id pri 0, 1 dạo này như nước sôi lửa bỏng, id pri 0, 1 hiếm hơn vàng, giá lại đắc đỏ. Cậu XuanThuyC nghĩ xem, với 7 id pri 2 bây giờ nó load ầm ầm, mình nghĩ vs 60k vnd của bạn vs 7-8 id pri 2 kia. Có cần mình xin tặng luôn và refund lại 50% số tiền mà cậu đặt mua. Nói thế để khỏi mất lòng nhau thôi.

Thứ nhất mình mua 10 ID chứ ko mua 7,8 id ( mà chưa bao giờ mình nhận 7,8 ID từ bạn cả =)) )
Thứ 2 ko có hàng thì đừng kêu cần tiền VCB gấp có việc rồi tiền trao thì hàng ko có, ko đủ. Bạn có nhớ mình gửi tiền mấy ngày rồi bạn mới lục tìm ID cho mình =)) ?
Thứ 3, uh thông cảm,chờ, (mình mua id pri 2 là tập gõ làm quen thôi. (Sau đó ok sẽ mua ID và soft.) Bạn bảo đổi id pri 0. ok đợi có id pri 0 rồi mới bắt đầu làm việc. Đến giờ là bao lâu? Mình hôm nay mới check lại. 2 tháng cho 1 giao dịch của bạn CHƯA HOÀN THÀNH =)) )
Ko 1 lần Pm khách, khách PM, buzz (vài lần thôi) thì trả lời nước đôi (như hình trên) hoặc đek thèm trả lời.
Khi chưa GD nói chuyện thì cứ nói đâu đâu chư kẻ...
Thiếu chuyện hành tinh ngoài trái đất thế nào nữa...
Thấy bạn đang HOT nên góp 1 mẩu chuyện cho vui thôi!
Mình ko chơi capcha nữa. PTC còn ko có thời gian mà chơi nữa cap.
Nên khép chuyện này tại đây! Xin ko bình luận nữa! ^^
Chỉ gửi 1 lời đến bạn (nói bạn chứ chắc thua mình đến gần chục tuổi) 1 lời khuyên:
Nói chuyện đừng nên huyên thuyên, kẻo người ta nghĩ về mình ko tốt. Trong công việc và chữ tín, ko làm đc cái nhỏ sẽ ko làm đc cái lớn đâu. Lời nói nên đi với việc làm!
Chúc bạn kiếm đc nhiều tiền và có nhiều niềm vui, nhiều bạn! Thân mến!

biết nào để chọn người uy tín đây người ta khi gây dựng đc uy tín xong bùng 1 cái cam xong ẩn danh thì làm cơm cháo j

hahaha, đã cảnh báo mọi người từ cách đây mấy tháng rồi, mà có ai chịu nghe đâu cơ chứ. KO phải nói xấu nó nhưng sự thực là thằng ecapteam này nó bệnh động kinh (sự thật luôn)... những ai từng add nick nó thì biết, spam toàn những thứ linh tinh, trên trời dưới biển, nói chuyển thì toàn cái giọng khinh thường người khác, nhưng xin lỗi nhé, cái loại nó, vài xu ăn qua ngày còn ko đủ thì đòi tinh tướng với ai =)) =))... còn cái mức độ giao dịch của nó thì từ lúc box capcha mới mở đã rùm beng cái vụ của nó lên rồi, biết khôn thì tránh xa nó ra, kiếm ai tin tưởng mà giao dịch, mình ignore nó từ lâu rồi, đỡ bị điên đầu vì chửi nhau với 1 thằng động kinh :)) :))

hahaha, đã cảnh báo mọi người từ cách đây mấy tháng rồi, mà có ai chịu nghe đâu cơ chứ. KO phải nói xấu nó nhưng sự thực là thằng ecapteam này nó bệnh động kinh (sự thật luôn)... những ai từng add nick nó thì biết, spam toàn những thứ linh tinh, trên trời dưới biển, nói chuyển thì toàn cái giọng khinh thường người khác, nhưng xin lỗi nhé, cái loại nó, vài xu ăn qua ngày còn ko đủ thì đòi tinh tướng với ai =)) =))... còn cái mức độ giao dịch của nó thì từ lúc box capcha mới mở đã rùm beng cái vụ của nó lên rồi, biết khôn thì tránh xa nó ra, kiếm ai tin tưởng mà giao dịch, mình ignore nó từ lâu rồi, đỡ bị điên đầu vì chửi nhau với 1 thằng động kinh :)) :))

mình cũng thấy thế :)) thằng này khắm vl ra
=))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week