em buồn quá các bác ợ

buitientung

Master
Verified
Trusted 3
Reactions
794
MR
7.500
$496.89
Service Details
1||Proxy Private|https://mmo4me.com/threads/sell-proxy-private-cam-may-surf-captcha-pix-nuoi-account-reg-account.138315/|0||0|5
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
hôm qua ghi đề thế éo nào mà con 55-50k lại ghi thành 55-20k
đền mất 2,4 tr
em buồn từ sáng đến giờ, :(
Em tự hỏi liệu việc mất tập trung này của mình có phải do ảnh hưởng ...quay tay nhiều quá không. :confused:
Kính mong các thánh hiển linh cho em lời khuyên, tần suất như nào thì hợp lý ạ:cool:. (hiện tại thì 2 - 3 hôm 1 lần)
thank các thánh

trời chung tay em x80,,mình đánh zô máy,giao cho thầu mà nhận được x75.bạn ở đâu vậy giới thiệu cho mình làm với được k:(

Khả năng cao là ông bạn này hút bin rồi , chịu khó bỏ đi bạn à , ko tốt cho sức khỏe mà còn làm nhũn não nữa :D

Ngày xưa mình làm bóng mà ngồi ôm cái bình khò đá thế là đi tong cả 1 gia tài đó cậu à :D

Ráng bỏ chất kích thích đi nhá :D

ko cái gì tự dưng mất và cũng ko có gì tự dưng mà có --> thế nên có đề đóm gì cũng thi thoảng văn nghệ thôi, ham hố là có ngày ra đê, mà mùa hè đến rồi ra đê càng mát nên chắc sẽ xin bố mẹ 1 vài cái số đỏ thôi :D

ko cái gì tự dưng mất và cũng ko có gì tự dưng mà có --> thế nên có đề đóm gì cũng thi thoảng văn nghệ thôi, ham hố là có ngày ra đê, mà mùa hè đến rồi ra đê càng mát nên chắc sẽ xin bố mẹ 1 vài cái số đỏ thôi :D
chuẩn bị vào mùa mưa oy pác,ra đê là chết lun đó:D

trời chung tay em x80,,mình đánh zô máy,giao cho thầu mà nhận được x75.bạn ở đâu vậy giới thiệu cho mình làm với được k:(
nhà iem ghi đề bác oánh không, trả bác hẳn 85 :D

quay tay chỉ khi bị kích thích kiềm ko nổi thôi chứ ngồi xem jav hoài rồi quay sau này mất khả năng đàn ông luôn đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week