Em đã kết nối kênh youtube với GA rồi sao ko lên tiền nhỉ?

bkromeo00

Senior
Reactions
114
MR
0.076
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là kênh youtube của em tổng thu nhập đã được 10$ mà sao em vào acc GA đã kết nối với kênh đó mà ko thấy có tiền nhỉ? Và như em đã đủ điều kiện nhận pin chưa các bác? Em xin hướng dẫn nhận pin luôn ạ.

Em gà mới tập chơi cái này nên mong các bác chỉ giáo với.

Cám ơn ạ

từ từ nó mới cập nhật mà views vậy tiền gì ít quá vậy:D chắc việt à

Cám ơn mấy bác nhé :D Vâng view Việt e tạm thời để Việt đã rồi sau này đủ lượng video mới bắt đầu kiếm view worldwide

Cho mình hỏi ké là có 1 kênh up video từ trước nhưng đến đầu tháng 2 mới nhảy view, trong YT update đến 10/2 là đc 45$ rồi nhưng trong GA vẫn chưa update tiền + gửi pin. Cho mình hỏi liệu có phải chờ qua tháng sau không hay hạn là 15 (Kênh này mình liên kết với GA của kênh khác và chưa đc pin) Mình cảm ơn ^^ Tại lần đầu nhảy tiền mà chưa thấy GA nó up nên cũng hơi lo :p

Cho mình hỏi ké là có 1 kênh up video từ trước nhưng đến đầu tháng 2 mới nhảy view, trong YT update đến 10/2 là đc 45$ rồi nhưng trong GA vẫn chưa update tiền + gửi pin. Cho mình hỏi liệu có phải chờ qua tháng sau không hay hạn là 15 (Kênh này mình liên kết với GA của kênh khác và chưa đc pin) Mình cảm ơn ^^ Tại lần đầu nhảy tiền mà chưa thấy GA nó up nên cũng hơi lo :p
ngày 12 tháng sau mới cập nhật

tháng này Gà đã cập nhập rồi mà. 0.75$ đó chắc của tháng 1. còn 10$ sau qua tháng 2 rồi nên tháng sau hóng PIN đi

Lại là mình newbie đây ạ. Phiền các bác cho mình hỏi nốt vì cái này mình google ko ra kq :D Kênh của mình up video từ tháng 12 và CÓ MUA VIEW (ko bật qc) trên seoclerks.

Rồi đến tháng 2 mới bắt đầu có view. Và đến hiện giờ thì thu nhập từ kênh này la 40-50$/ngày vẫn đang tăng. THeo như 2 bác trên giải thích thì tháng sau mình mới đc pin, tháng 4 mới đc PIP. Vậy nếu ko bị chơi xấu report thì có khả năng thằng youtube quét vì TỘI MUA VIEW ko ạ, vì mình ko lo về vấn đề bản quyền. Theo mình biết thì hàng tháng youtube đều quét, kênh mình sống đc 2 tháng rồi thì liệu có khả năng sông tiếp 2 tháng nữa ko?
Cảm ơn các bác nhiều :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week