Ask Em đang dư 1 cái điện thoại, xin hỏi các cao nhân có cách nào kiếm được thêm tiền từ chiếc điện thoại mà không phải là bán quách nó đi không ạ?

Reactions
67
MR
2.406
Như topic, em mới đổi điện thoại, em muốn xin các bác gợi ý để kiếm được tiền từ chiếc điện thoại thừa ra này ạ. Mong các bác chỉ giáo, em cảm ơn ạ.

Bào sao đc b, game nó đều cắt phế mà
Tôi không làm nhưng thằng em làm. Site của nó km 50% 3 lần nạp đầu. Dùng vài tk chính đánh cùng bàn với tk phụ. Tk chính tầm 30-40tr, tk phụ nạp 3 lần khoảng 3-5tr thôi, sau đó chơi vài tay cho tk phụ hết $. Làm cái này cũng ko đơn giản đâu, phải dùng khá nhiều bank mà nếu ko dùng biết cách làm site nó phát hiện ra gãy tk ko rút dc cũng mất. Giờ nó đang bên Cam bào ngày kiếm vài chục.

Upvote 0
Tôi không làm nhưng thằng em làm. Site của nó km 50% 3 lần nạp đầu. Dùng vài tk chính đánh cùng bàn với tk phụ. Tk chính tầm 30-40tr, tk phụ nạp 3 lần khoảng 3-5tr thôi, sau đó chơi vài tay cho tk phụ hết $. Làm cái này cũng ko đơn giản đâu, phải dùng khá nhiều bank mà nếu ko dùng biết cách làm site nó phát hiện ra gãy tk ko rút dc cũng mất. Giờ nó đang bên Cam bào ngày kiếm vài chục.
À kiểu ăn km , mà mỗi ng chỉ đc đky 1tk mà nó lấy đâu ra nhiều thế @@

Upvote 0
À kiểu ăn km , mà mỗi ng chỉ đc đky 1tk mà nó lấy đâu ra nhiều thế @@
Ko đi sâu nhưng bào KM là cả 1 dây chuyền to vật bên Cam.
Mà đt giờ bố nào chả có, ai chả có thêm 1-2 cái làm máy phụ tiện cho công việc, dư 1 cái thì cũng như ai thôi nên đừng có mộng mơ quá. Tôi còn dư 3-4 cái vất đấy thỉnh thoảng cho mấy đứa cháu chơi game. Muốn ra $ phải có SLL như cách đây khá lâu thấy thằng bạn có cả team làm nguyên dàn vài chục con Iphone + Ipad. Còn làm sao nó ra $ thì đừng quên mịa đi nó share cách làm.

// Btw, đã gà newbie thì kể cả có vốn vài chục tr cũng chưa chắc nên cơm cháo gì chứ đừng nói chỉ dư có 1 cái đt.

Last edited:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,113
174,276
Latest member
lebao234567
Back
Top Bottom