Em là người mới ai chỉ giúp em với!!!

tdc00001

Newbie
Reactions
0
MR
0.001
Tình hình là em đang đi học nên rất muốn kiếm thêm ít tiền mỗi tháng.
Em có máy tính và có thời gian nhưng chả bít làm cách nào để kiếm tiền nhờ cái máy tính của mình cả.
Mọi người chỉ giúp em với!!!

kiếm tiền thì ai mà chĩ.gắng ngồi online 3-4 tháng khi nào bị lừa thì sẽ học dc thôi

Upvote 0
Em có máy tính và có thời gian nhưng chả bít làm cách nào để kiếm tiền nhờ cái máy tính của mình cả.

^^ học hỏi là tốt, mình vào MMO nửa năm rồi h vẫn còn đi tìm đường học hỏi đây, kinh nghiệm sẽ giúp bạn vững hơn là leech bài về đọc. Thế nhé

Upvote 0
Bạn có tính kiên nhẫn thì chơi PTU . Bạn muốn nhanh , hiệu quả nhưng có tý rủi ro thì chơi PTC :D . Tùy theo lựa chọn của bạn , thấy thích hợp cái nào thì lên sb pm , luôn có những bro túc trực chỉ dẫn cho bạn ;)

Upvote 0
ban pai kien nhan va cung pai co 1 chut mao hiem chuc thanh cong

---------- Post added at 11:18 PM ---------- Previous post was at 11:18 PM ----------

hjhjjjjjjjjjjjjjjjjjjj

Upvote 0
theo mình thấy , bạn đang học thì cứ tiếp tục mà học , mmo làm gì cho ảnh hưởng việc học , vã lại , bước vào mmo bạn phải có ít nhất 2 3 năm kinh nghiệm xài máy tính , chứ đi từ bước đầu thì nản lắm

Upvote 0
nói chung bước chân vào mmo có thể mỗi tháng sẽ thêm được 1 ít tiền tiêu vặt!
nhưng bạn sẽ mất nhiều thứ đấy!
thời gian, kiến thức, có khi cả tình yêu nữa ý :D:D:D

Upvote 0

MMO khó nuốt lắm pạn ơi, "10 thằng thì có 8 thằng ăn cướp" =>site nhé
kiếm dc chút cơm cũng rớt nước mắt chứ đâu phải kèo nào cũng thơm:binhsua28:
riêng mình thì 2-3 tháng nay, cũng rút dc nhiều KN ( máu me đầy mình) và kết quả của sự kiên nhẫn là:
tháng đầu: làm ăn lương thiện= đầu tư khoảng 10$, rút về chỉ 1,2 $ vì site đó CAM, dek trả tiền
tháng 2: ko đầu tư nữa chỉ đầu tư những site uy tín, nhiều người chơi=> cũng tạm tiền hút thuốc
tháng 3: bắt đầu biến dạng sang con đường cheater, not invest thì đập=> quả là xứng đáng nhỉ: 100$ 2-3 tuần :binhsua53:

any way you choose?:binhsua06:

Upvote 0
MMO khó nuốt lắm pạn ơi, "10 thằng thì có 8 thằng ăn cướp" =>site nhé
kiếm dc chút cơm cũng rớt nước mắt chứ đâu phải kèo nào cũng thơm:binhsua28:
riêng mình thì 2-3 tháng nay, cũng rút dc nhiều KN ( máu me đầy mình) và kết quả của sự kiên nhẫn là:
tháng đầu: làm ăn lương thiện= đầu tư khoảng 10$, rút về chỉ 1,2 $ vì site đó CAM, dek trả tiền
tháng 2: ko đầu tư nữa chỉ đầu tư những site uy tín, nhiều người chơi=> cũng tạm tiền hút thuốc
tháng 3: bắt đầu biến dạng sang con đường cheater, not invest thì đập=> quả là xứng đáng nhỉ: 100$ 2-3 tuần :binhsua53:

any way you choose?:binhsua06:

cái thứ ba ngon ăn đó.nhưng chắc khó làm nhất nhỉ..nếu mà dễ thì chắc ai cũng giàu rùi..keke

Upvote 0
Bạn biết thế nào là Paid To Click[PTC] chưa.Biết rồi thì bạn nên chơi những site có proof của các đàn anh đi trước và coi bonus với refback của mấy anh đó mà chơi.mỗi tháng cũng được 10$ là ít nội bonus với refback không ấy.Còn bạn hiểu hơn rồi thì nên gia nhập hội để có nhiều lợi ích hơn..Mình cũng có hội nhưng mới lập có vài người thôi.
Coi Dưới chữ kí mình nhé nếu bạn muốn tham gia...Forum cùi lắm hì

Upvote 0
mình chỉ khuyên anh em nào chưa có đầu ra công việc ôn định thì hãy vào MMO.
cũng khá vất vả đây ko dễ như mọi người tưởng đâu.
những anh em giai cấp vô sản muốn có tí chút thành quả trong MMO thì fai có tính kiên trì rất cao.
đối mặt với scam,và chấp nhận scam, ko bỏ cuộc giữa chừng ==>MMO thẳng tiến

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 11:06 AM ----------

Bạn biết thế nào là Paid To Click[PTC] chưa.Biết rồi thì bạn nên chơi những site có proof của các đàn anh đi trước và coi bonus với refback của mấy anh đó mà chơi.mỗi tháng cũng được 10$ là ít nội bonus với refback không ấy.Còn bạn hiểu hơn rồi thì nên gia nhập hội để có nhiều lợi ích hơn..Mình cũng có hội nhưng mới lập có vài người thôi.
Coi Dưới chữ kí mình nhé nếu bạn muốn tham gia...Forum cùi lắm hì

proof cũng chưa ăn thua đau.hi lotbux vữa nhận proof rồi ngày hôm sau đã có báo cáo scam rồi
hehe
fai biet chấp nhạn thui

Upvote 0
này langloi ăn nói cẩn trọng nhé, forum cùi hay topic hội cùi ?
còn chủ thớt thực sữ mới vô ìm hiểu thì chịu kh1o đọc mấy bài hd đi có đủ cả đây, hỏi bác gg tốt nhất, lập topic thì trả lời ko hết ý đc đâu, bạn tữ tìm hiểu sẽ tốt hơn
nếu mà chưa biết gì thi làm captcha đỡ nhất, khỏi lo scam (quỵt tiền), có vốn rồi thì tham gia *** banh bóng có topic soi kèo cho rồi đấy, đỡ phải suy nghĩ nhiều =))

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
422,664
174,952
Latest member
maydonongdo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom