Ask Em lay em xin cac pro offer chi giup em

thienacuqy124

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Em cau mong cac pro nhan newbie nhu em .Dieu kien cua em la :
+ Online nhiet tinh` tu sang den toi , den 3h sang e moi di ngu (chi co 1h- >7h toi thi` e di hoc ko online)
+ Chiu kho , quyet tam , co gang hoc hoi
+ Biet on cac tien boi da day minh`

Em o tphcm , co bac na`o o quan binh thanh , quan 9 , thu duc pm nhan e oi vi` nha e gan do co gi xach lap wa chien luon cho tien va de hieu

y/h: anhhungbongdem_vungtau

upp lên dùm bạn , hoàn cảnh giống mình quá :D

các video hướng dẫn người ta share rất nhiều, các bạn ko chịu xem gì cả, cứ thích làm giàu ko khó thì chịu thôi :binhsua163:

Em cau mong cac pro nhan newbie nhu em .Dieu kien cua em la :
+ Online nhiet tinh` tu sang den toi , den 3h sang e moi di ngu (chi co 1h- >7h toi thi` e di hoc ko online)
+ Chiu kho , quyet tam , co gang hoc hoi
+ Biet on cac tien boi da day minh`

Em o tphcm , co bac na`o o quan binh thanh , quan 9 , thu duc pm nhan e oi vi` nha e gan do co gi xach lap wa chien luon cho tien va de hieu

y/h: anhhungbongdem_vungtau

có vốn đầu tư mua sock + tool không... tầm 40$/tháng... mình biết tí xíu :D

Nói thật ko hiểu mấy cái bạn lập mấy cái topic như vậy có biết động não và sn ko nữa :|
Xin hỏi vì sao bạn muốn làm offers?
Trả lời:bạn thấy ngta kiếm được nhiều tiền?
Vậy bạn có biết tại sao ngta kiếm được nhiều tiền ko?bởi vì ngta phải mài mò học hỏi,tìm hiểu và quan trọng nhất là chịu khó tìm tòi.Không phải tự dưng thấy offers kiếm được nhiều vào kiếm thằng nào chỉ chút xíu rùi làm là được đâu nhé.
Đầu tiên muốn làm cái gì đó thì mình phải tự tìm hiểu nó là cái gì,nó như thế nào,nó cần cái gì để có thể làm ra nó...
Video và tut share đầy trên mạng mà mấy bạn ko chịu khó tìm hiểu cứ lên đây kiếm sp này nọ.Mình nhớ lại lúc xưa bắt đầu làm off khó khăn và gian nan hơn bây giờ nhiều,ko có video hay tài liệu nhiều như bây giờ đâu.Bây giờ thấy mấy bạn ỷ lại quá mà ko tự thân vận động thấy buồn thật :| cứ thấy con nào chit được là cứ chit ko chịu test off như xưa nữa.
offers rùi đây sẽ đầy máu lửa và nắng gió:D người người mở site nhà nhà mở site vậy ai sẽ làm mem đây?

Nói thật ko hiểu mấy cái bạn lập mấy cái topic như vậy có biết động não và sn ko nữa :|
Vậy bạn có biết tại sao ngta kiếm được nhiều tiền ko?bởi vì ngta phải mài mò học hỏi,tìm hiểu và quan trọng nhất là chịu khó tìm tòi.Không phải tự dưng thấy offers kiếm được nhiều vào kiếm thằng nào chỉ chút xíu rùi làm là được đâu nhé.
Đầu tiên muốn làm cái gì đó thì mình phải tự tìm hiểu nó là cái gì,nó như thế nào,nó cần cái gì để có thể làm ra nó...
Video và tut share đầy trên mạng mà mấy bạn ko chịu khó tìm hiểu cứ lên đây kiếm sp này nọ.Mình nhớ lại lúc xưa bắt đầu làm off khó khăn và gian nan hơn bây giờ nhiều,ko có video hay tài liệu nhiều như bây giờ đâu.Bây giờ thấy mấy bạn ỷ lại quá mà ko tự thân vận động thấy buồn thật :| cứ thấy con nào chit được là cứ chit ko chịu test off như xưa nữa.
offers rùi đây sẽ đầy máu lửa và nắng gió:D người người mở site nhà nhà mở site vậy ai sẽ làm mem đây?
Vote:binhsua168:
-----------------

Có cần phải hạ thấp phẩm giá bản thân như thế này ko ?

Nói thật ko hiểu mấy cái bạn lập mấy cái topic như vậy có biết động não và sn ko nữa :|Xin hỏi vì sao bạn muốn làm offers?Trả lời:bạn thấy ngta kiếm được nhiều tiền?Vậy bạn có biết tại sao ngta kiếm được nhiều tiền ko?bởi vì ngta phải mài mò học hỏi,tìm hiểu và quan trọng nhất là chịu khó tìm tòi.Không phải tự dưng thấy offers kiếm được nhiều vào kiếm thằng nào chỉ chút xíu rùi làm là được đâu nhé.Đầu tiên muốn làm cái gì đó thì mình phải tự tìm hiểu nó là cái gì,nó như thế nào,nó cần cái gì để có thể làm ra nó...Video và tut share đầy trên mạng mà mấy bạn ko chịu khó tìm hiểu cứ lên đây kiếm sp này nọ.Mình nhớ lại lúc xưa bắt đầu làm off khó khăn và gian nan hơn bây giờ nhiều,ko có video hay tài liệu nhiều như bây giờ đâu.Bây giờ thấy mấy bạn ỷ lại quá mà ko tự thân vận động thấy buồn thật :| cứ thấy con nào chit được là cứ chit ko chịu test off như xưa nữa.offers rùi đây sẽ đầy máu lửa và nắng gió:D người người mở site nhà nhà mở site vậy ai sẽ làm mem đây?
hay đó bạn...mình cũng thix tự tìm hiểu thôi, có gì khó quá hoặc k chắc chắn ms hỏi. :D

tự tìm tòi học được thì học, không được thì thôi bạn ạ, hạ thấp mình như vậy không nên đâu :|

người người mở site , nhà nhà mở site thì tớ xin chân làm thuê nếu đc cấp shocks :binhsua166:

cứ có tiền paid đúng hạn, sòng phẳng thì tớ chấp nhận làm cu-li offer trên mọi chiến trường :binhsua57:
thôi thì số nghèo, k tiền đầu tư site thì cứ làm chân công nhân sống qua ngày vậy :binhsua169:

đâu cần phải xin và lạy, mất nhân phẩm quá !!!

nói với bạn chủ thớt nè

làm offers không khó, cái chính là khi ai bắt đầu vào làm offer cũng phải thức trắng vài đêm bạn à.

Cái gian khổ người ta phải trải qua không sung sướng gì đâu

Giống như 1 cái nghề thôi.

Nếu tự nhiên kiếm được cái nghề ngon lành cành đào mà k mất mồ hôi công sức gì thì việc toi gì tớ phải xách cặp lên giảng đường đại học làm khỉ gì cho mất tiền, mất thời gian.

:binhsua162:

Nếu k chê thì mình có thể giúp bạn...mình chỉ có thể giúp bạn làm về thằng cpa thui bạn mún làm thằng đó k..? nếu ngon tháng cũng đc tầm 3tr(tính riêng cho 1 site nhé và mình sẽ hướng dẫn bạn chiến nhìu site # nhau thay vì 1 site để khỏi bị làm k công OK) mà cũng k vất vả lắm và mình có điều kiện nè...:D
ĐK:
1--có vốn tầm 1tr để mua hma và sock(mua gói unt nhé).
2--khi thành công thì mỗi tháng chia cho mình 10%(khi thành công mới lấy mà k giữ lời hứa thì cũng chịu chỉ bít trù ẻo bạn bị xe cán chết tươi thui).
3--CÁI NÀY QUAN TRỌNG NHẤT NÈ...có chị gái,em gái,chị họ,em họ,cháu gái,cháu họ,bạn gái(k phải n.y),..còn con gái giới thiệu mình với.CÁI NÀY PHẢI LÀM TRƯỚC TIÊN NHÉ.
:binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06::binhsua06:

chỉ nên xin thôi cậu ạ lạy không ai dám nhận đâu!!! tổn thọ người ta đó!!! :binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146::binhsua146:

Bạn này theo kiểu : " Ngồi chờ sung rụng , ko tự vận động , Muốn cầm tay chỉ việc " ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,471
173,648
Latest member
anhsh12tht

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week