Help Em reup video từ tiktok liệu có bị đòi video quay lại quá trình sáng tạo nội dung ko

Mình reup video từ tiktok liệu youtube có đòi video sáng tạo như lần một nó báo nội dung trùng lặp ko
Lần 1 thì mình làm video hình tĩnh trùng âm thanh
Lần 2 thì mình lưu hẳn file từ tiktok về luôn thì liệu còn bị đòi video sáng tạo nội dung như lần 1 không các bác nhì

Last edited:
Mình reup video từ tiktok liệu youtube có đòi video sáng tạo như lần một nó báo nội dung trùng lặp ko
Lần 1 thì mình làm video hình tĩnh trùng âm thanh
Lần 2 thì mình lưu hẳn file từ tiktok về luôn thì liệu còn bị đòi video sáng tạo nội dung như lần 1 không các bác nhì

Last edited:

piaggiodaison

Senior
Verified
Pre-verified
Reactions
552
MR
2.623
$100.00
Follow me on Facebook
Lấy video tiktok rồi chỉnh code vẫn bị dính nhé. Việc lách video bằng cách lấy từ Tiktok sang đăng lại là hên xui.
Nếu lách được thành công thì video đó được Youtube tính là video mới. Nhưng nếu không lách được thì nó có dữ liệu so sánh và biết video đó trùng lặp nội dung với những kênh reup tương tự.
Làm reup là để thử nghiệm thôi. Chứ thành công với nó là rất khó.

Lấy video tiktok rồi chỉnh code vẫn bị dính nhé. Việc lách video bằng cách lấy từ Tiktok sang đăng lại là hên xui.
Nếu lách được thành công thì video đó được Youtube tính là video mới. Nhưng nếu không lách được thì nó có dữ liệu so sánh và biết video đó trùng lặp nội dung với những kênh reup tương tự.
Làm reup là để thử nghiệm thôi. Chứ thành công với nó là rất khó.
Bác cho em hỏi như vậy là video qua chỉnh sửa thành của mình cũng đc chấp nhận đúng ko

Attachments

293.3 KB · Views: 10
Last edited:

trafficweb

Newbie
Reactions
3
MR
0.351
Chat with me via Yahoo Messenger
Video đã được gỡ xuống: Nếu bạn không có quyền sử dụng nội dung, chủ sở hữu bản quyền có thể báo cáo video của bạn và YouTube sẽ gỡ nó xuống.
Bị cảnh cáo bản quyền (Copyright Strike): Nếu nhận được nhiều cảnh báo bản quyền, kênh của bạn có thể bị khóa tạm thời hoặc viễn vĩnh.
Mất quyền kiếm tiền (demonetization): YouTube có thể vô hiệu hóa khả năng kiếm tiền của kênh bạn nếu nội dung không góp tiền quy định bản quyền.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,752
176,205
Latest member
MMODNVN

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back