Suggest Enter2Tab.exe - Chuyển Tab khi nhấn Enter cho Firefox, Chrome

Reactions
2,454
MR
0.009
Share cho mấy pác cái tool chuyển Tab khi nhấn Enter, dành cho Firefox, Chrome hay đại loại Web Browser nào dùng phím tắt Ctrl + {Tab Index} thì dùng được.

Cách dùng:
1. Setup các Tab Index cần chuyển.
2. Click nút Start.
3. Click vào cửa sổ Firefox hay Chrome nhấn Enter thử.

Tool do chính chủ viết nên các pác check virus này nọ trước khi dùng nha.

Download: http://www.mediafire.com/download/20b9w7drp7k88dp/Enter2Tab.rar

Các pác thấy hay thì Like mạnh cho em nó :)

Tham gia nhóm để được hổ trợ cách kiếm tiền online, được chia sẽ tool free, addons, v.v...:
https://www.facebook.com/groups/621834221295501/

Last edited:
Mà cách dùng sao vậy? sao enter nó im ru thế
Cách dùng: Setup xong các Tab Index cần chuyển xong thì click Start và vào Firefox hay Chrome nhấn Enter thử.
Giống autoit nhỉ
Viết bằng C# + Hook cậu ơi, ko dùng Autoit để viết vì tui cũng hok rành autoit lắm :)

Cách dùng: Setup xong các Tab Index cần chuyển xong thì click Start và vào Firefox hay Chrome nhấn Enter thử.

Viết bằng C# + Hook cậu ơi, ko dùng Autoit để viết vì tui cũng hok rành autoit lắm :)
tool đâu có hoạt động trên tool thì báo chuyển mà web cứ chơ chơ ra ko chịu chuyển

Tải về vọc chơi mà chạy ko được :p

tool đâu có hoạt động trên tool thì báo chuyển mà web cứ chơ chơ ra ko chịu chuyển
Tải về vọc chơi mà chạy ko được :p
Sao thế? Click vào Start xong thì click vào cửa sổ Firefox cái nha, sau đó cứ nhấn Enter là nó chuyển tab.

=> Hiểu rồi: Do cậu chưa click focus vào Firefox đó. Sau khi click Start ở tool xong thì click qua cửa sổ Firefox và nhấn Enter nhé.

Sao thế? Click vào Start xong thì click vào cửa sổ Firefox cái nha, sau đó cứ nhấn Enter là nó chuyển tab.

=> Hiểu rồi: Do cậu chưa click focus vào Firefox đó. Sau khi click Start ở tool xong thì click qua cửa sổ Firefox và nhấn Enter nhé.
ôi trời mình hiểu r, nhưng cái này ko làm đc cậu @@
ý mình là nó chuyển qua các tab của profile khác chứ k phải là chuyển trên qua lại các tab của 1 profile, vì mình dùng làm pix mà, mà pix giới hạn 1IP vào 1 ID nên phải dùng nhiều profile khác nhau để fake IP @@

ý mình là nó chuyển qua các tab của profile khác chứ k phải là chuyển trên qua lại các tab của 1 profile, vì mình dùng làm pix mà, mà pix giới hạn 1IP vào 1 ID nên phải dùng nhiều profile khác nhau để fake IP @@
Vậy thì tool như cậu nói là tool chuyển cửa sổ chứ có phải tool chuyển tab đâu =))

Haiz... Cậu hok nói rỏ là chuyển giữa các Firefox Profile chứ chuyển Tab là thế mà, còn chuyển như cậu là chuyển qua lại giữa các Firefox Application :)

Haiz... Cậu hok nói rỏ là chuyển giữa các Firefox Profile chứ chuyển Tab là thế mà, còn chuyển như cậu là chuyển qua lại giữa các Firefox Application :)
tớ tưởng cậu hiểu tớ đâu biết :p
Vì nghĩ cậu code soft cạp nên nắm đc cái đấy nên ko giải thích rỏ hehe
cậu làm đc kiểu kia ko làm hộ a-e đi :p có thể chức năng dùng F1 F2 để chuyển nữa thì càng tốt :p

Tớ thấy nó có chuyển giữa các profile FF đấy nhưng mà nó ko chịu send code cho thành thử cứ chuyển qua lại giữa các tap mà code nó cứ đứng yên xong time out :D

Thôi tớ ngủ dù sao cũng cảm ơn thread, lúc đầu tớ tưởng cậu biết nên k nói rỏ hehe :p

tớ tưởng cậu hiểu tớ đâu biết :p
Vì nghĩ cậu code soft cạp nên nắm đc cái đấy nên ko giải thích rỏ hehe
cậu làm đc kiểu kia ko làm hộ a-e đi :p có thể chức năng dùng F1 F2 để chuyển nữa thì càng tốt :p
F1 F2 là chuyển gì? Nói rỏ tí đi cậu.

F1 F2 là chuyển gì? Nói rỏ tí đi cậu.
ý tớ là ví dụ muốn nó chuyển sang Application 1 thì nhần vào phím " F1 " muốn chuyển sang Application 2 ấn F2 vậy á cậu ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week