Eu-Bux, tuyển ref bonus 0.05$ khi đăng ký, Refback pay 0.35/50 click!!

onlylove1107

Junior
Reactions
15
MR
0.001
============
Eu-bux có vấn đề về cashout, chủ hội đã rút hơn 10 ngày mà chưa được pay, tạm ngừng đăng ký, thank anh em ủng hộ. Được bao nhiêu click ref báo cho chủ hội để có thể pay theo site scam!
=============
Hiện tại mình đang tuyển ref trang eu-bux,
Bonus 0.05$ khi đăng ký và click 2 ngày,
Refback: 0.35/ 50 click mãi mãi tới khi site scam!
Link đăng ký:
http://eu-bux.com/index.php?ref=onlylove1107

Thông tin site:
Click: 0.01$/ads
Ref click: 0.005$/ads
Ngày click max 5 click,
Min cashout: 2$
Method: Alertpay, Paypal
Thời gian chờ: 1-2 ngày.
Các bạn đăng ký phải bảo đảm người giới thiệu là: onlylove1107 nhé.

Đăng ký xong, cho user, paypal để mình pay bonus,

PM yahoo: phamvanhoa20032003

Link hội onlylove1107

Proof bộ 3 lần rút eu-bux:
Lần 1:

Lần 2:

Lần 3:

Last edited by a moderator:
Đã đăng ký ref ủng hộ rồi đó:

ID: longlan
PP: [email protected]

Đã bonus cho bạn 0.05$, thank bạn ủng hộ nhé, bạn post proof cho chủ hội nhé,
Để nhận tiền, bạn vào paypal sẽ thấy phiếu chuyển tiền mình gởi cho bạn, bạn vào Details, chọn accept (đồng ý) nhé, lần đầu thôi, các lần sau ko cần nữa.

Đang tuyển ref các site mới, bạn vào xem nhé: http://mmo4vn.com/showthread.php?10206-Hoi-onlylove1107-bonus-0-05-site-Refback-80-120-theo-50-click-toi-khi-site-scam-

---------- Post added at 09:56 AM ---------- Previous post was at 08:43 AM ----------

Up nào anh em ơi, nhanh tay nào,

click thuê thì nhận rb là chính mà, ai rb khủng thì làm, khi nào có chỗ khác khủng hơn hì bỏ, reg lại cái acc khác, thời đại scam bùng nỗ như hiện nay làm thế hiêu quả phết đấy, còn ai định chiến lâu dài lập hội, chứ solo sao nổi
P/S: eubux này mình rq từ tuần trước rồi, hôm kia đc thôn gbao1 phải chờ 1 tháng mới cashout, vãi thế đấy

click thuê thì nhận rb là chính mà, ai rb khủng thì làm, khi nào có chỗ khác khủng hơn hì bỏ, reg lại cái acc khác, thời đại scam bùng nỗ như hiện nay làm thế hiêu quả phết đấy, còn ai định chiến lâu dài lập hội, chứ solo sao nổi
P/S: eubux này mình rq từ tuần trước rồi, hôm kia đc thôn gbao1 phải chờ 1 tháng mới cashout, vãi thế đấy
thật à bác trời PTC có lẽ đến giai doạn suy thoai rồi

Ok, cảm ơn các bác đã quan tâm nhé, tớ edit lại bài viết, thêm một ít thông tin về trang eu-bux nhé!!

---------- Post added at 01:43 PM ---------- Previous post was at 01:39 PM ----------

chủ topic đã cashout site này chưa.
thơi gian pending là bao lâu vậy bạn

Đã cashout 3 lần, 1 lần khi là standard, 2 lần khi đã updrage, tổng cộng rút được 22$ từ eu-bux,
Trang eu-bux thông tin là instant nhưng phải 1 ngày sau nó mới pay, có lẽ hệ thống cài đặt để xem lại thông tin user.
*Thông tin eubux:
Click 0.01$/ads,
ref click: 0.005$/ads
ngày click được tối đa 5 ads,
có từ 4-6 ads/ngày (trong đó có ads 0.001$, ít nhất 4 ads 0.01$)
Min cashout: 2$
Anh em ủng hộ thank nhiều nhiều!!

proof 3 lần rút eu-bux, anh em ủng hộ nhé!!:

Sao không $0.3 hay $0.4 mà lẻ thế bác ?

hum trước vào 4rum của nó nó gui mail lại noi là sẽ gửi rồi nói đùng đị nói như vậy để tin đồn xấu lan tràn thế mới akay chư

hum trước vào 4rum của nó nó gui mail lại noi là sẽ gửi rồi nói đùng đị nói như vậy để tin đồn xấu lan tràn thế mới akay chư

Uhm, vậy cậu viết thêm một email cho nó nữa xem, chứ nó trả mình uy tín lắm,

---------- Post added at 03:02 PM ---------- Previous post was at 03:00 PM ----------

Uhm, vậy cậu viết thêm một email cho nó nữa xem, chứ nó trả mình uy tín lắm,

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week