[europagebux] [Site hot] Get Free Level 1 for 50.000 members, Get 1€ to rent 1 ref instants

hungpp

Senior
Reactions
652
MR
0.037
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hic hic, lúc chiều ngồi trên cơ quan ko có điều kiền tìm hiểu rõ site này, nên lần này phải soriiiiiiiiiiiiii anh em một phát rồi.

Mình quyết định bỏ site này vì các lý do sau:

1. site ra cũng đã hơn nửa tháng (ngày 01/5) mà giờ mới chưa đầy 1k mem
2. standard member thì chỉ dc hưởng 0.0001 $/ref click thì biết RB cho các bạn kiểu gì ko biết nữa. nếu bỏ tiền ra nâng cấp thì ăn cam là cái chắc luôn :(.

Nếu ko ngại thì các bạn cho mình sorry vì đã kêu gọi reg site này, bạn nào ko chấp nhận lời sorry thì cho phép mình BN 0.03$ để gọi là quà cảm tạ vậy :).

Yêu cầu BN ở đây giúp mình nhé :D

chỉ cần ID và PP or LR phía dưới mình sẽ tự hiểu phải làm gi :)

Last edited by a moderator:
Đã reg. ID:chanhtin
LR chữ ký nha bác
Nhớ RB 100% nha bác

hôm trước reg cho bác mấy site nhưng đều bị block IP nên ko vào dc. đến tận giờ vẫn ko vào dc mấy site đó. nên quyết định bỏ PTC, đang chơi zeek rùi hehe, thấy dân tình đang chơi cái đó nhiều quá hé hé.

Up hộ bác thôi!

hôm trước reg cho bác mấy site nhưng đều bị block IP nên ko vào dc. đến tận giờ vẫn ko vào dc mấy site đó. nên quyết định bỏ PTC, đang chơi zeek rùi hehe, thấy dân tình đang chơi cái đó nhiều quá hé hé.

Up hộ bác thôi!

Reset modem đi bác .

LR chữ ký nha bác
Nhớ RB 100% nha bác

Yên tâm đê bạn hehe!

Up hộ bác thôi!

dù sao cũng thanks bạn đã up hộ, nhưng bạn ct_ou nói chuẩn đấy :D

Reset modem đi bác .

thanks bạn!

ID huanst123
LR U5311325
Nhớ RB 100% cho em nhá

đương nhiên rồi bạn. có site nào mình tuyển mà ko RB 100% đâu kia chứ :D

theo bác cái nào
ID: ngovanviet
LR: U9826623

LR chữ ký nha bác
Nhớ RB 100% nha bác

ID huanst123
LR U5311325
Nhớ RB 100% cho em nhá

theo bác cái nào
ID: ngovanviet
LR: U9826623

E cũng làm 1 vé

ID: Netktvn
LR: U9133856

ủng hộ nè , tặng bạn tiền rb đó : Binhsua25:: Binhsua25:: Binhsua25:

đã ref ủng hộ :binhsua36:

Hic hic, lúc chiều ngồi trên cơ quan ko có điều kiền tìm hiểu rõ site này, nên lần này phải soriiiiiiiiiiiiii anh em một phát rồi.

Mình quyết định bỏ site này vì các lý do sau:

1. site ra cũng đã hơn nửa tháng (ngày 01/5) mà giờ mới chưa đầy 1k mem
2. standard member thì chỉ dc hưởng 0.0001 $/ref click thì biết RB cho các bạn kiểu gì ko biết nữa. nếu bỏ tiền ra nâng cấp thì ăn cam là cái chắc luôn :(.

Nếu ko ngại thì các bạn cho mình sorry vì đã kêu gọi reg site này, bạn nào ko chấp nhận lời sorry thì cho phép mình BN 0.03$ để gọi là quà cảm tạ vậy :).

Yêu cầu BN ở đây giúp mình nhé :D

chỉ cần ID và PP or LR phía dưới mình sẽ tự hiểu phải làm gi :)

ông nội nào dám ăn 0.03 đó:binhsua38:

Oạch, đừng nói thế chứ bạn. Dù sao cũng mất công các bạn reg mừ :D. Nếu ko yêu cầu thì tất nhiên mình cũng xin cảm ơn nhìu nhìu :binhsua37:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week