Event Event 5$

Status
Not open for further replies.

boss89

Banned
Reactions
169
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
CLOSED 70514 bác nào trúng hoặc gần đúng pm nhận thưởng.

:mad: mình tham gia nhiều diễn đàn thì thấy người VN rất hay Gato, té nước theo mưa, nói xấu nhau.
có khoe cheat ở 1 group offer trên facebook, sáng hôm nay đã thấy có 1 thread trên net nói là phải ban mình và cấm địa chỉ IP VN.
Nhiều khi cũng muốn giup mấy bác pm chơi Cpagrip vs Cleanfile mà ko dám.1 lead ~ 3$, 1 ngày tầm 300 leads cứ chịu khó thì chẳng thua bố con thằng nào.

Khi mình chỉ hết rồi, hết gía trị lợi dụng thì nó coi bạn như rác. :oops:
Bài học sương máu của mình là làm sao chúng nó kiếm đc phải phụ thuộc vào mình. Nếu ko có ngày hối ko kịp :D
Ví dụ như công ty mình toàn noobs, ko biết tý gì về IT, làm như 1 cái máy luôn. :D
Hãy làm mình trở lành BOSS của chúng nó. Tiền bạc đổi thay con người nhé. Hôm nay xưng anh em, ngày mai thì mother fuker :eek:

Dự đoán chính xác hoặc gần chính xác kết qủa sxmb ngày hôm nay thì inbox mình để nhận 5$

Last edited:
36 ! Mong bạn có một ngày vui vẻ !

Ước gì công ty nào được như bác nói ! :D

Bác còn biết diễn đàn nào giới thiệu em với, em chỉ biết mỗi diễn đần này :(

Nhiều con sâu làm rầu nguyên rừng rau =]]
Cũng tùy người nhưng làm gì cũng phải tuyển. Đến cả mmo giao dịch cả ngàn USD mà còn ko biết mặt nhau. Hên xui đi

:mad: mình tham gia nhiều diễn đàn thì thấy người VN rất hay Gato, té nước theo mưa, nói xấu nhau.
có khoe cheat ở 1 group offer trên facebook, sáng hôm nay đã thấy có 1 thread trên net nói là phải ban mình và cấm địa chỉ IP VN.
Nhiều khi cũng muốn giup mấy bác pm chơi Cpagrip vs Cleanfile mà ko dám.1 lead ~ 3$, 1 ngày tầm 300 leads cứ chịu khó thì chẳng thua bố con thằng nào.

Khi mình chỉ hết rồi, hết gía trị lợi dụng thì nó coi bạn như rác. :oops:
Bài học sương máu của mình là làm sao chúng nó kiếm đc phải phụ thuộc vào mình. Nếu ko có ngày hối ko kịp :D
Ví dụ như công ty mình toàn noobs, ko biết tý gì về IT, làm như 1 cái máy luôn. :D
Hãy làm mình trở lành BOSS của chúng nó. Tiền bạc đổi thay con người nhé. Hôm nay xưng anh em, ngày mai thì mother fuker :eek:

Dự đoán chính xác hoặc gần chính xác kết qủa sxmb ngày hôm nay thì inbox mình để nhận 5$
nghĩ chơi yk, làm vợ anh được rùi :D

GATO vl, nhiều tiền thế!:mad:
Ghét nên muốn mót 5$ rồi nói xấu tiếp :rolleyes:
#8 cú mà cũng ham, ông FA hơi bị lâu rồi đó!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week