Event Event dịp coin bão

Status
Not open for further replies.

ghouls

Verified
Reactions
364
MR
0.000
2 hôm nay chưa rút đc tiền coin mình làm cái event dọn nốt cái ví egopay cho sạch sẽ giải đen chuẩn bị chuyển sang làm mảng khác. Điều kiện nick lập từ 20/7 đổ về trước và có trên 10 post. Tham gia thì like cho mình 1 cái. Giải thưởng là 3,45 egopay. Mình sẽ lấy kết quả từ random.org từ 1-200. Event kết thúc vào 5:00pm 22/7. Lần đầu mở event mong anh em ủng hộ.

Vừa có bạn bảo rằng câu like có nguy cơ ra đảo mod nào đi qua edit lại nội dung hộ em với em chưa làm event bao giờ nên ko biết

Đính chính lại là ko bắt buộc phải like mới nhận được giải. Các bạn ủng hộ thì like mình cũng được. Mai có tin vui sẽ add giải thưởng

Xin chúc mừng số báo danh 79 đã trúng thưởng giải thưởng lần này, xin mời bạn pm mình số mail ego pay để mình trao giải. Proof đây.
ĐÃ check lại bạn #79 chưa đủ 10 post để nhận giải. Bạn có 8 post vào thời điểm hiện tại. Anh em cho ý kiến quay lại.

update 22h10 : Chúc mừng số báo danh số 81 đã trúng giải. Sau đây là proof. Inbox mình mail ego pay nhé

Last edited by a moderator:
1 slot ké :v ......................

muxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx lần này phải lụm cái í vèn =))

tham gia trên khuyên tắc tự nguyện
câu like sẽ bị cảnh cáo

nếu mod đi qua và áp dụng luật thì sẽ bị close. còn a Shin đi qua thì xác định chắc chắn thế này: xóa sạch thank tron topic, tái phạm ban nick tùy mức độ, hoặc có thể trừ thank trực tiếp, chia thank...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,058
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week