Event Event mừng 1 năm MMO của mình

Status
Not open for further replies.

trungtrantn

Banned
Reactions
454
MR
0.000
Đã 1 năm từ khi mình bước chân vào MMO :) Hôm nay E xin mạn phép làm cái event này để góp vui cho anh E. Cũng là để chia sẻ niềm vui với anh em ;)) ( E mới tậu con ipad 2 ) ;)).
1 năm lăn lộn trong giới MMO này, quả thật rất nhiều kỉ niệm ;)) giờ ngồi nghĩ lại vẫn còn thấy buồn cười :)
E biết đến MMO vào 1 ngày trời đầy mây mưa xám xịt :-< Quả thật là SV kiến trúc năm 3. Nhiều khi rất là rảnh rỗi =.=. Hết đồ án là chơi dài họng :-ss ( Lười học môn phụ thì mới rảnh vậy =)) Chứ học thì chả có thời gian mà thở nữa ).. E gọi điện về nhà xin tiền mẹ :-< Thì bị chửi cho 1 trận vì tại sao còn tới 2 hôm nữa mới nhận đc tiền mà giờ đã xin rồi :-s. Lúc đó E buồn lắm các bác ạ :( E nghĩ rất nhiều... có đi làm thêm với cái ngành của mình.. cũng chả có Lap để mà làm họa viên học việc :-< Thi thoảng nhận đc vài công trình bèo bọt thì cũng chả thấm vào đâu với số tiền đầu tư cho cái ngành của mình cả.. Thế là E biết đến MMO và dừng chân tại diễn đàn này hồi tháng 2 vừa rồi ;))
E khởi đầu bằng captcha ;)) Hồi đó còn làm kolo... rate rẻ rúng lắm.. Nhưng vẫn cắn răng chịu đựng mà cạp :-< ( Không thì cạp đất mà ăn à ) :-<
Rồi sau 2 tháng làm với kolo.. Lúc đó tiền Bonus cũng cao rồi ;)) Nhưng mà nó trừ số capt nhiều quá :-ss Nên cũng chỉ dừng ở ngưỡng 20% :-<.
Tới giữa tháng 8 thì em cũng tìm hiểu tới PTC :-< .. 1 tháng trời chỉ đc 1$ :| Scam như bợm... Em cạch PTC từ đó :-< bao nhiêu công sức..
1 thời gian sau đó e biết đến PTU :) Hồi đó PTU còn kiếm đc chút chút :-< Nhưng công việc quá vất vả :-<. E bỏ ngang đó và bước ngoặt cuộc đời E bắt đầu khi e tìm đc MMO4ME ;)). MMO4ME có 1 khối lượng kiến thức quá đủ để em vạch ra 1 phương án cho con đường phía trước ;))
E quay lại captcha.. gõ tích góp từng đồng 1.. Và tiếp cận với loại hình Invest ,Lần đầu tiên bị ăn cam với Invest là Empar.pro ;)). Lúc đó thật sự độ hiểu biết quá thấp để mà kiếm đc tí cháo như bác vinhkhanhpy với bác Lee88Dung. Nhưng số tiền bỏ ra cũng nhỏ ... vì chỉ chơi để lấy kinh nghiệm thôi ;)). Tới giờ thì số tiền kiếm được hàng ngày của em cũng đc khá khá rồi ( không nhiều nhưng đủ ăn ạ )
Dành cho các bạn Newbie.
Mình đi lên từ những đồng tiền nhỏ nhoi của Captcha. Nhưng nếu các bạn định hướng được đường đi của mình thì chắc chắn các bạn sẽ thu hoạch được khá khá thành công đó ;)) Tỉnh táo và tính toán cho tốt nhé.
Lan man nhiều quá :(

Event như sau : dự đoán 2 số cuối của giải đặc biệt xổ số kiến thiết miền bắc ngày 1/7. Tức là ngày mai nhé.
-3$ cho người đầu tiên dự đoán chính xác và nhanh nhất.
-2$ cho người thứ 2
-1$ cho 5 bạn tiếp theo
Giải đặc biệt : pos #101 : 3$.

Tổng 13$
Tối mai mình tổng kết và trao giải nhé, Số tiền tuy nhỏ nhưng để chia vui với mình thôi :)
Mình k xin thank :)
Cảm ơn ai đã đọc và chia sẻ với mình , chúc các bạn may mắn !
LR : Uxxxxxxxx (Name)
Thank!
Update giải Đặc Biệt : #101
U2220324 )))))))))))))))))))))))))

Giải nhất
làm cái số :34
U2272631

Giải nhì. Vào cập nhật LR nhé. K la mất tiền thưởng đó hehe
Gia cats dự ngày 1.07.2012 là 34
Giải ba
Số dự đoán : 34
LR : u2880095

Last edited by a moderator:
17
U5909999 :m081:
Chúc bác ngày càng kiếm được thêm nhiều tiền nhé :)

90 đê LR: U0367134

chúc mừng bác đã thành công trong con đường mmo và ko đi vào con đường lạc lối

ĐB: 22 1 slot hĩ :binhsua25:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,522
174,804
Latest member