Event Event mừng 4 năm tham gia mmo

Status
Not open for further replies.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,911
MR
46.428
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Đã từ 4 năm kể từ ngày mình bước chân vào mmo từ 1 cậu sinh viên năm 2 nghèo nàn với chiếc xe đạp. Hành trang mang theo trong 4 năm mmo4me không gì nhiều chỉ có 1 bịch tool, 1 túi tut, 1 bao kiến thức và 1 đống proof :D. Nếu mở event là tiền thì nó bình thường quá, nay mình làm event đặc biệt này với mong muốn trợ giúp những em sinh viên muốn bước vào con đường mmo chuyên nghiệp, ngoài khoản tiền ăn uống hàng ngày, nó sẽ đủ cho các em chi tiêu trong khoảng đời sinh viên, nếu biết tích góp cũng còn dư để làm vốn khi ra trường. Thay vì đưa cho người ta con cá, mình sẽ đưa cái cần câu :rolleyes:.

Thể lệ event: comment 1 con số ngẫu nhiên có 2 chữ số. Trao giải sẽ dựa vào những bạn có số đúng hoặc gần nhất với 2 số cuối giải đặc biết của kết quả xổ số đài chính miền Nam ngày 04/01. Nếu đoán trùng sẽ trao giải cho người comment sớm hơn. Event sẽ kết thúc sau khi có kết quả xổ số.

1 giải duy nhất: sẽ được mình hướng dẫn, share dự án, kinh nghiệm cũng như cấp tool để đảm bảo thu nhập không bao giờ dưới 30$/1 ngày sau khi học (nếu muốn hơn còn tùy vào sự nỗ lực và thêm tí IQ) trong vòng 1 năm, thời gian học là 1 tuần, thời gian bỏ ra hàng ngày chỉ khoảng 2 > 3 tiếng đồng hồ (không liên quan ug, ko vi phạm pháp luật, không lừa đảo, không phụ thuộc vào ai, vốn bỏ ra chỉ tầm 1 triệu mua đồ nghề, ko có xác xuất thất bại, ko offer, ko captcha, ko ptu cũng chả phải là invest hay forex). Và các bạn cũng yên tâm là mình sẽ chỉ dạy những thứ chỉ duy nhất có mình làm được chứ không phải những thứ đại trà có trên mmo4me này. Lớp học chỉ duy nhất mình và người trúng giải, mình sẽ bắt đầu dạy vào mùng 10 tết âm lịch (tức hơn 1 tháng nữa), học tại nhà hoặc quán cafe. Sau khi có kết quả event, mình sẽ chủ động liên lạc với người trúng giải.

**Note:
- event chỉ áp dụng đối với những thành viên mmo4me có số post trên 50 trước khi bài này được viết và ở Sài Gòn, các tỉnh khác mình bó tay nhé vì mình chỉ dạy trực tiếp, không teamview hay skype hoặc mọi hình thức khác vì như thế rất mất thời gian và mình không thích điều đó, nếu có thể thì các bạn đến Sài Gòn gặp mình, nếu không các bạn hãy nhường slot cho người khác vì mình chỉ có 1 xuất duy nhất. Pro nào đọc bài này cảm thấy đã kiếm hơn số tiền thế này xin vui lòng đi ra nhường chỗ cho newbie. Thanks

Last edited:
02 bác ơi ! chúc bác năm mới nhiều thành công trong cuộc sống :D
p/s: edit để bổ sung ! lỡ rồi cmt chiếm #2 ! chỉ kịp đọc cái thể lệ cmt vội vàng ! :D tiếc là em ở PY :( nhưng thôi ko sao :) dù gì cũng chúc bác năm mới phát tài phát lộc

ko ở SG
1 event có ý nghĩa :D

:) 13 :oops:

Last edited:
Ở GÒ VẤP , E XIN 1 SLOT HỌC TẬP LÀ CHỦ YẾU :)

69 NHÉ !!!!!!!!!!

Chaj akkk. Ở Cân Thơ lên Xì Phố học dc ko sếp.:p....
Khoái nhất câu này "Thay vì đưa cho người ta con cá, mình sẽ đưa cái cần câu"
Trung thành với con số 63

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week