Event Nhỏ Góp Vui Cung anh em Offer MMO

Status
Not open for further replies.

newoffer

Junior
Reactions
53
MR
0.000
Kính thưa các đồng đạo Offer,

Tình hình là em tham gia offer được 4 tháng và củng kiếm được 1 ít ( khoan 5k ) hihi với em thì số tiền này nó củng không lớn lắm. Bởi vì em nghèo, bố mẹ em nghèo, bác tài xế nhà em cùng cô giúp việc cũng nghèo + Thêm cái thần bác sỹ thú y chuyên châm sóc cho máy con hổ mà bố em nuôi làm cảnh củng nghèo nốt, nên em làm offer với 1 niềm vui va sự say mê đề cải thiện đời sống cho gia đình em :)
Sau 1 thời gian thì củng có chút thành quả như nói trên cầm đúng 5k về đưa ông già, Bảo với ông là số tiến con làm lụn cực khổ Bố cho con thêm it đề con sấm con Bò cày cuốc sống qua ngày.Ông già bảo ( xắm Bò sao đưa nhiều vầy để suy nghi) =)) Rồi đúng 1 tuần sau ông già dẩn mình di mua Bò lalala, chắc thấy thần con trai có biều hiên tốt ;))
Được thành quả này thật tình lá cùng nhờ anh em trong post Offer :) nên mình muốn làm cái Even nho nhỏ xinh xinh đề cảm ơn anh em , và là nơi đề anh em chém gió chơi.
Đặc biệt chân thành cảm ơn anh Onecheck.... đã chỉ bảo và giúp đở tận tình cùng 1 số anh em MMO

EVENT BẤT ĐẦU TỪ NGÀY 8-3 (MONH ANH EM GOP VUI)

Thể lệ Event như sau:

Dành cho người comment thứ 200(0.5$) - 500(1$) - 1000(2$) - 2000(3$)

VÀ 0.5$/Bạn
Cho người về thứ 2100 - 2200-2300-2400-2500-2600-2700-2800-2900

1 giải đặc biệt cho người may mằng nhất 15 usd Cho người về thứ 3000

Em post ở đây mong most đừng xoá hihi ( vì em làm offer nên even của em chỉ để anh em offer góp vui ):)

Kính thưa các anh em topic bị nhắc nhở nhiều quá vì mót bảo không có ý nghĩa. vì vậy để thêm vui va 1 chút ý nghỉa em xin bổ sung thêm.(PS: Anh em sipo it thôi mót đang dòm ngó ;))
!!! Giải Thưởng Dành cho người có Câu Nói vui hoặc thơ ,văn hay nhất về Offer !!!
giải này thể lệ như sau trong 300 post bạn nào có Câu Nói vui hoặc thơ văn về Offer. được số phiếu bầu chọn cao nhất thí nhận giải.(1 $) và giãi thưởng xẻ ngày càng tăng cao

Last edited by a moderator:
người thứ 2.......... :D
LR : U2668984

ko biết mình là người thứ mấy nữa :D

Lạy hồn, mình ghét event spam vì mình ..... spam ko lại chúng nó :m077:

đá lên cho đủ 200 ............ :binhsua146:. Vote phiếu nên sửa lại luật random.

Lại 1 cơ hội cho các cao thủ spam trổ tài.
Event này ko biết có đi vô vết xe của bác trader Hoàng Nguyên không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week