Event +++ Event WEB-IP & đồng bọn +++

Reactions
1,686
MR
0.000
Ko có gì là dễ dàng, càng ko phải hễ đi là tới, hễ muốn là được...:binhsua87: Nhưng việc duy nhất ta có thể làm là ko ngừng hi vọng và nỗ lực cho những ước mơ của mình...:binhsua153:

Rảnh rỗi sinh chân tay thừa thãi nên tớ lập cái event cho vui:binhsua76:
event chủ yếu dành cho các bạn cùng chơi site Nga, thể loại mmo tớ từng gắn bó suốt time dài :binhsua95:. Ngoài ra cũng có vài giải nho nhỏ cho tất cả :binhsua79:

*
Chi tiết về tool và các site Nga + thông tin tuyển ref + bonus các bạn có thể xem ở đây:

Cơ cấu giải thưởng:
++ 10 giải random/ mỗi giải 1$ = 2 tháng sử dụng RU-TOOL hỗ trợ làm nhiệm vụ (web-ip, seosprint,...).

để có cơ hội đạt giải này các bạn chỉ cần comment tại đây theo mẫu
Tên tài khoản (web-ip, seo, vip,...)
Code kích hoạt tool ( copy code trên tool khi bạn tải về và run)

++ 3 giải đố vui, mỗi giải 1$ cho bạn nào có đáp án sát với đáp án của BTC hơn cả :binhsua79:
để đạt giải này các bạn vui lòng trả lời câu hỏi: điều đặc biệt trong MV này là gì? ( nội dung, hình ảnh,... j cũng đc )
[video=youtube_share;VuNIsY6JdUw]http://youtu.be/VuNIsY6JdUw[/video]

++ và 5 giải khuyến khích random mỗi giải 0.1$ cho 5 comment.:binhsua78:

Một người có thể trúng nhiều giải khuyến khích.:binhsua78:
Quyết định trao giải cuối cùng là ở btc :binhsua78:
Chúc bà con kím tiền vui vẻ :binhsua78:
Event kết thúc vào 17/10,
lúc btc công bố kết quả:binhsua78:
KẾT QUẢ đây:binhsua07:
I. 10 giải RU-Tool (random.org) - các bạn nhận giải này vui lòng post code tool trên máy lên đây để nhận 2 tháng dùng tool:binhsua07:
Việc tặng lại cho mem khác các bạn tự sắp xếp. Trường hợp trúng giải mà tới hết 19/10/2012 ko comment xác nhận thì giải thưởng được mặc định nhường lại cho comment yêu cầu nhận tool khác :">

40
53
32
55
24
18
2
36
41
34
II. 5 giải may mắn cho 5 comment ngẫu nhiên, 0.1LR/giải ( random.org) - các bạn nhận giải này vui lòng post LR nha, ai có LR sẵn ở info thì ko cần :binhsua07:
34
15
21
53
20
III. 3 giải comment bình loạn về MV được yêu thích, 1LR/giải.

"Taylor quá đẹp", "xe hơi của Taylor cũng quá đẹp", "bồ của Taylor cũng đẹp luôn đi",... còn gì nữa ko :))
Túm lại khi thích rùi thì bất cứ cái gì cũng khiến mình coi là đặc biệt :binhsua07:
Ước gì tớ có thể dễ dàng giải thích được một người đặc biệt thế nào như mọi người đã làm trong event này :binhsua162::binhsua164::binhsua149::binhsua123:
dù sao cũng lựa tới lui đc 3 comment tớ khoái nhất :"> ( mặc dù những comment khác cũng thú vị)

WMID: 308585780509

hi vọng trúng giải.thanks alice có event cho anh em.
trả lời:

Điều đặc biệt trong MV là 2 em kia đều là Taylor Swift

Chuẩn luôn mà em nào cũng xinh, chú kia thoát đằng trời:binhsua78:

:binhsua141:tình yêu không phải lúc nào cũng nói bằng lời...
có những điều, phải dùng trái tim, mới đến được với trái tim.

Biết vậy mà có những khi chân thành thôi vẫn chưa đủ ...:binhsua79:

bái hát đặc biệt ở chỗ là nó phù hợp với tâm trạng của 1 ng yêu....thầm.....lặng.....hé hé. quả mặc quần đôi caro ban đầu hơi đẹp đới: Binhsua166:

đồng ý 2 tay , 2 chân. cả vụ quần đôi nữa :binhsua78:
Bây giờ đến lúc chúc bé ngủ ngon, chờ cập nhật hết LR mai tớ sẽ trao giải 1 lượt , còn tool sẽ trao trong tuần này:binhsua07:
Cảm ơn mọi người đã tham gia event.:binhsua07:

Last edited by a moderator:
số 2 số may mắn..chúc e kiếm đc nhiều $ nhé..nhớ chữ ký a nhé e :D

số 5 đây này :binhsua80:

xin phép được CM cái clip của thớt nhé:riêng tớ chẳng thấy có gì đặc biệt ngoài bài hát quá phù hợp với clip... vậy thôi..!!! mong trúng giải an ủi...U9194309:binhsua85:

- - - Updated - - -

xin phép được CM cái clip của thớt nhé:riêng tớ chẳng thấy có gì đặc biệt ngoài bài hát quá phù hợp với clip... vậy thôi..!!! mong trúng giải an ủi...U9194309:binhsua85:

WMID: 308585780509

hi vọng trúng giải.thanks alice có event cho anh em.
trả lời:

Điều đặc biệt trong MV là 2 em kia đều là Taylor Swift

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week