Other [Exchane PW=>LR]--> Bonus khủng Max 0.25$ LR (Từ 5h AM=>5h40 AM Mỗi Ngày)

Status
Not open for further replies.

phuonglam1

Senior
Reactions
233
MR
0.000
TIN TỨC PAYWEB( NGÀY 14/05/2011)

thông báo: Acc pw trên blog get bonus cỦa mình vỪa bị ban tức thì. Nhưng mình vẫn còn sỞ hữu vài acc pw nữa mình sẽ thay thế vào chỗ acc cũ nên vẫn duy trì cho tất cả các bạn get bonus và nhận bonus như thường lệ nhưng có 1 Điều chú ý sau:

- mình sẽ ex tiền pw về LR vào lúc khoãng 5h40 việt nam, lúc Đó cũng tầm Đã hết giờ get bonus. Và mình sẽ thông báo Đã ex thành công và tiến hành bonus như thường lệ.

- bất cập: Nếu acc bị block(từ 5h AM=>5h40 AM) thì ngày hôm ấy mình không thể bonus cho các bạn Được(điều này rấtt hiếm khi xảy ra, không phải vì không bị ban mà do chỉ ban vào tầm 5h am=>5h40am thì mình mới không bonus , còn các trường hợp bị ban khác các bạn Đều nhẬn Được bonus)

=> thay Đổi trên các bạn cũng không mât gì cả, mình chỉ bổ sung thế Để tránh trường hợp 1 ngày đẹp trời chưa EX tiền PW về LR mà bị ban thì ko thể bỏ tầm hơn 30$ bonus được nờ
Thanks các bạn! Bạn nào có ý kiến thì reply lại nhé, thanks

PHẦN 1: GET BONUS PAYWEB - BONUS MAX 0.23-0.25 NHÂN NGÀY QUỐC TẾ THIẾU NHI 01/06/2011
=======================================

Kỉ Niệm ngày Quốc Tế Nhiếu Nhi 01/06

Từ ngày :29/05/2011 =>01/06/2011

<=> 5 reply đầu tiên trong ngày nhận max bonus 0.25$ LR
<=> Tất cả các reply còn lại nhận 0.23$ LR

sau ngày:01/06 (có thông báo sau)

<=> 0.23$ cho tất cả các reply

LINK BLOG GET BONUS: http://abcdsad.blogspot.com

Chú ý: 5 reply đầu tiên của ngày mới ko được có dấu edit nhé các bạn

==============================================================

PHẦN 2:
DỊCH VỤ EX TIỀN PW =>LR (THỜI GIAN HOẠT ĐỘNG TỪ 5H AM =>5 H 55 AM MỖI NGÀY)

Hiện Nay trang web exchange tiền từ PW <=> LR với mức min 1$ đã hết LR rồi nên không exchange được nữa , chúng ta chỉ có thể dùng trang EX với trang intexchange.com với min EX 25$, mà với tình trạng PW ban acc lung tung không biết trước như hiện nay(mình 1 acc sáng nay nè) mà cần min 25$ mới EX được thì là 1 vấn đề nan giải nên mình mở dịch vụ EX để cùng nhau góp sức EX 1 lần và paid lại LR cho các bạn đây.

CÔNG THỨC EX TIỀN PW=>LR NHƯ SAU: B= (A-0.5)*0.9

TRONG ĐÓ :

- A: Là số tiền PW bạn sent cho mình
- B: Là sồ tiền LR mình sent cho các bạn
- 0.5 :là phí ( phí 0.5$ do PW trừ khi bạn sent qua PW của mình )
- 0.9: là hệ số

VD: bạn sent (A) 1$ PW thì số tiền nhận được là:
B= (1-0.5)*0.9=0.45$ LR
Bảng Tham Khảo

=>DO PW ban acc lung tung nên mình ko đưa ID PW trước vào mỗi ngày mình sẽ sent ID PW Trước khi bắt đầu 1 ngày mới ( Lưu ý: chương trình get bonus và EX Tiền PW=>LR chỉ hoạt động từ 5h AM=>5h40 AM giờ Việt Nam thôi nhé)

- - KHI SENT TIỀN PAYWEB CÁC BẠN CỨ PM QUA YH: s_satthutinhtruong25 và reply tại topic như 1 lần get bonus vậy gồm số tiền PW bạn sent + time + LR(phần mô tả trong payweb bạn điền nick 4rum nhé).

Bù lại mình sẽ tăng mức bonus lên 0.23$hoặc max 0.25$/lần get bonus tại blog của mình: http://abcdsad.blogspot.com

=====================================================================
PHẦN 3: TẶNG ACC PAYWEB MIỄN PHÍ CHO NHỮNG AI CHƯA CÓ ACC HOẶC ACC PAYWEB BỊ DIE (1 BẠN =>1 ID THÔI NHÉ)

=>Dịch vụ reg acc Payweb free cho các bạn sẽ tạm dừng do mình đã reg cho hơn 200 bạn với số lượng acc là 204 acc vì thế do thiếu công cụ hỗ trợ nên ko thể reg thêm cho các bạn được nữa, nếu reg thêm thì chất lượng acc sẽ ko đảm bảo và dễ bị die nên mình tạm dừng reg acc cho các bạn nhé.

- các bạn đừng lo lắng trong forum đang có 1 số bạn reg acc payweb free như mình mà ko cần phải mua các bạn có thể tham khảo thêm tại 2 link sau:

Topic reg acc payweb free =>của Mod Thiên Thiên Vũ

Topic reg acc payweb free cho newbie => của bạn vt89qn

=> thanks all! chúc các bạn cùng nhau kiếm tiền thật nhiều và vui vẻ

Email Support: [email protected]

Last edited by a moderator:
up cho một buổi tối tốt đẹp, vào get bonus di mọi người

Up lên nào.
Các bạn vào get bonus đi nhé, có giới hạn về số lượng bonus khoảng 3000 mem/day thì phải.
Các bạn nên get bonus lúc sáng sẽ được ! OK => nhanh chân nào các bạn

Mình đã có ID payweb rồi, khi get bonus theo link của bạn thì bạn có bonus cho mình k??? Dù sao thì cũng ủng hộ bác nè.

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 10:12 AM ----------

k get đc, hết rui

Mình đã có ID payweb rồi, khi get bonus theo link của bạn thì bạn có bonus cho mình k??? Dù sao thì cũng ủng hộ bác nè.
vẫn được mình bonus 0.1$/day bạn ah, Quan Trọng ở đây là vào đúng blog get bonus của mình là được hà: http://abcdsad.blogspot.com
khi nào get bonus rồi vào báo danh theo mẫu mỗi tối mình sẽ check và bonus nhé bạn

---------- Post added at 10:19 AM ---------- Previous post was at 10:15 AM ----------

---------- Post added at 10:13 AM ---------- Previous post was at 10:12 AM ----------

k get đc, hết rui

không sao bạn ah, vào ngày mai nhé. nó giới hạn hình như 1 ngày được 3000 mem thì phải.
chú ý: bạn nên get vào lúc sáng từ 5h mấy dến 6 7h AM thì ok vì lúc đó giờ sever reset, mai vào get mình bonus cho nhé. ưu tiên bạn 0.15$, sáng mai get được nhớ nhắc mình nhé

up cho 1 buổi tối vui vẻ và hạnh phúc. hi vọng sáng nay sẽ có nhiều bạn ủng hộ

sắp tới giờ rồi ! nhanh tay nào các bạn

---------- Post added at 05:46 AM ---------- Previous post was at 03:51 AM ----------

vẫn còn hơn 70 vé nữa anh em ai chưa get vào nhanh nhé

mới lấy 0.5$ xong thi thấy topic của bác,có gì mai mình giúp bạn.

ok thanks bạn trước nhé, thông báo bạn biết mình sẽ nâng mức bonus lên 0.15$ , mai bạn vào ủng hộ nhé

---------- Post added at 06:29 AM ---------- Previous post was at 06:26 AM ----------

mới lấy 0.5$ xong thi thấy topic của bác,có gì mai mình giúp bạn.

mai vào ủng hộ mình vé nhé bạn. từ ngày mai 18/04/2011 mình sẽ tăng bonus là khi vào blog mình get bonus là 0.15$

tớ đăng kí xong nó ko gỡi mã xác nhận vào mail, mà nó gởi cái này là sao cậu ơi:

ou received this message because your email address was used as a contact email for registration at Payweb.com.
Please note that due to increased number of exploit attacks automated confirmation and activation of newly registered accounts has been disabled.
Our Support Team will review your registration data and manually approve your account within 1 (one) business day. Please note that Payweb reserves the right to inquire more information for the purposes of account activation and/or verification of the registration data provided.

Your account will stay inactive until manual activation by the Support Team

hay là mã xác nhận đk thành viên mới bị Disible phải ko? sáng mai thữ lại phát xem.

tớ đăng kí xong nó ko gỡi mã xác nhận vào mail, mà nó gởi cái này là sao cậu ơi:

ou received this message because your email address was used as a contact email for registration at Payweb.com.
Please note that due to increased number of exploit attacks automated confirmation and activation of newly registered accounts has been disabled.
Our Support Team will review your registration data and manually approve your account within 1 (one) business day. Please note that Payweb reserves the right to inquire more information for the purposes of account activation and/or verification of the registration data provided.

Your account will stay inactive until manual activation by the Support Team

hay là mã xác nhận đk thành viên mới bị Disible phải ko? sáng mai thữ lại phát xem.

đó là do nạn cheat quá nhiều , nên những acc tạo sau nó thường bắt xác nhận bằng tay , thường thì 24h sau khi đăng ký bạn ah

saxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx hết bonus rồi

Các Bạn chú ý nhé mỗi ngày bị nó giới hạn đó: Server Reset bonus lúc 5h AM giờ VN nhé tầm 5 6h vào get bonus 100% được

ngày mai vào ủng hộ mình nhé bạn

up cho 1 buổi tối, đi ngủ thôi

đúng 5h VN sáng mọi người vào get bonus đảm bảo 100% ok, chuẩn bị đi nào

---------- Post added at 04:42 AM ---------- Previous post was at 03:51 AM ----------

chỉ còn hơn 200 vé bonus nữa thôi

Summary
Transaction ID: 37569
Counterparty: 3247244728
Description: Promo bonus
Creation time Status
18.04.2011 01:08:59 Completed
(of 18.04.2011 01:08:59)

Giúp 1 vé này
LR: U6888392

Xui cho bác,mới sáng dậy tính vào lấy ,mà có ai lấy acc mình tự ý lụm bonus cho mình mới ghê.
Ai đang tự ý get 0.5 Payweb của ID 1275486743 lên tiếng dùm !

Summary
Transaction ID: 37569
Counterparty: 3247244728
Description: Promo bonus
Creation time Status
18.04.2011 01:08:59 Completed
(of 18.04.2011 01:08:59)

Giúp 1 vé này
LR: U6888392

đã check và bonus bạn vào kiẻm tra nhé

---------- Post added at 08:30 AM ---------- Previous post was at 08:24 AM ----------

Xui cho bác,mới sáng dậy tính vào lấy ,mà có ai lấy acc mình tự ý lụm bonus cho mình mới ghê.
Ai đang tự ý get 0.5 Payweb của ID 1275486xxx lên tiếng dùm !

anh em vào baó danh thì nhiêu còn get bonus thì ít quá, chắc do tình trạng get dùm như bạn mà, topic mình ế quá nờ, thôi mai vào ủng hộ mình nhé 0.5$ PW+ mình bonus 0.15$ nữa nhé, những bài viết có PW ID bạn nên xóa PW ID đi, như ở trên chẳng hạn,

đã dến giờ get bonus . còn 660 vé nữa anh em vào chiến nhanh nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,146
173,234
Latest member
i9bet79net1

Most viewed of week