Tutorial Exchange Egopay via PM rate cao nhất đây!!!

VirgoOx

Master
Verified
Solutions
3
Reactions
936
MR
3.454
$500.00
Service Details
1||Dạy cày game|https://mmo4me.com/threads/nhan-day-01slot-cay-game-truyen-thong-thu-nhap-30-60tr-thang.469385/|0||0|5
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Dạo này Coingeneration ra cổng Ego nên có vẻ hot và cũng thấy Forum mình mở dịch vụ mua bán Ego nên hôm nay mình share cho các bạn site Exchange từ Egopay sang Perfectmoney để nhầm giúp phần nào cho anh em chiến Coingeneration và có thể để cho các Exchange tăng giá lên đc chút ít càng tốt dù gì mình vẫn thích hàng Việt hơn:binhsua44:

Site này rate rất cao 1 Ego = 0.96 PM:binhsua57:

Site này của Nga nhé chỉ làm việc từ thứ 2 đến thứ 6 hàng tuần. Khi exchange phải chờ sang ít nhất là 10 phút lâu nhất thì qua 1 đêm hoặc có thể là cao hơn. Vì múi giờ chênh lệch nên mình nghỹ các bạn nên gửi yêu cầu Exchange trong phạm vi từ 4h chiều ngày Chủ nhật đến sáng thứ năm tuần sau để có thể nhận được tiền sớm nhất có thể nhé. À còn nữa trang này cực kỳ uy tín nhé không tin cứ vào trang Exchange của Egopay là thấy https://www.egopay.com/exchange/egopay-perfect-money-usd

Nếu các bạn gửi yêu cầu Exchange vào trước 4 giờ chiều thì các bạn sẽ có tiền vào lúc khoảng từ 4h chiều tới 7h sáng hôm sau nhé :binhsua50:

:binhsua50:.

Hướn dẫn:

1. Truy cập vào http://x-obmen.com
2. Chọn lần lượt như trong hình

3. Ô đầu tiên và ô thứ hai điền số tiền muốn Exchange và Email Egopay của bạn. Ô thứ ba hiển thị số tiền(PM) bạn nhận được, ô thứ 4 các bạn điền account Perfect Money của mình vào. Còn ô e-mail ở dưới các bạn điền email của các bạn vào để nhận thông tin giao dịch sau đó nhấn vào nút khoanh đỏ như trong hình nhé.

4. Tiếp theo các bạn tích vào ô khoanh trong hình rồi điền Captcha và tiếp tục nhấn nút màu xanh nhé

5. Tiếp tục nhấn nút màu xanh khoanh đen như hình

6. Sau đó nó sẽ hiện ra trang như trong hình

Các bạn chờ 1 chút hoặc nhấn nút màu xanh nó sẽ chuyển đến trang thanh toán của Egopay rồi các bạn chỉ cần nhấn Next -> Confirm mà thôi.

7. Tiếp tục nhấn nút màu xanh

8. Chuyển sang trang như này thì bên X-Obmen đã nhận được tiền của bạn và nó sẽ chuyển PM trong thời gian sớm nhất

9. Nhận được Email thế này là thành công nhé(ảnh này chụp giao dịch lần trước của mình)
vwimqb

Còn trong trang của X-Obmen nó sẽ báo thế này
vwimry

10. Cuối cùng là poof :binhsua50:

Thêm poof cho các bác 2 cái ex chiều hôm qa lúc 14h và 15h về cùng lúc nhé :binhsua57:

Chúc các bạn kiếm được nhiều $ nhé :binhsua57:

- - - Updated - - -

Xin cái Thanks nhé các bác!!!!!!!!!

Last edited by a moderator:
cái này cũng có link ref để kiếm tiền à?
Mình cũng chả biết thấy có link ref treo lên k biết có được gì không nếu thích các bạn có thể vào trang chủ mà ex ^^!

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp
Công sức bỏ ra sao chả ai q tâm nhỷ???????

Ờ, gái nào chuột bạch phát xem nào, rate cao thế ko biết nó exchange ra thì ego để làm gì nhể

sao nó nhận ego xog nó ghi là đã hoàn thành luôn roày, trog ego cug~ ghi comple giao dịch lun roày mà nó vẫn chưa chuyển PM cho mình??? Chờ nãy h 1 tiếng roày

sao nó nhận ego xog nó ghi là đã hoàn thành luôn roày, trog ego cug~ ghi comple giao dịch lun roày mà nó vẫn chưa chuyển PM cho mình??? Chờ nãy h 1 tiếng roày
Qua giờ làm việc của nó rồi . đợi đến mai sẽ được , 4h chiều đổ lại giờ bên nó ex thì 1 lúc được ngay . thớt đã ghi rất rõ rồi mà , bạn ko đọc à

Qua giờ làm việc của nó rồi . đợi đến mai sẽ được , 4h chiều đổ lại giờ bên nó ex thì 1 lúc được ngay . thớt đã ghi rất rõ rồi mà , bạn ko đọc à

Oh sr! :D . Thanks

- - - Updated - - -

Mới nhận đc tiền roày nhé! h đọc lại ở trên có ghi cái h làm việc của nó đâu?

Cậu đọc kỹ xem? Có email báo về như trên chưa bình thường thì tầm trên 1 tiến mới xong

Có đảm bảo ko bác? ko cuối cùng lại công cốc mấy ngày hùy hục chiến coin đc it $ lại bay đi hết :binhsua166:

- - - Updated - - -

cái này cũng có link ref để kiếm tiền à?
Đọc ko mà ko hiểu? ko hiểu thì nghỉ mmo đi !

- - - Updated - - -

Trang này thuộc kiểu gì vậy bác thớt, mình chả hiểu @.@:binhsua18:

đầu đất vãi lồi chán thật .........

Em tính rùi bác nhé !
1 Ego đổi ra pm đc 9.6% tính ra bạn thiệt có 0.4 tương đương bạn mất 800 thôi ! Pm lại thông dụng hơn !
đổi it thôi coi thế nào đã nhé ? :binhsua46: không lại khóc

Em tính rùi bác nhé !
1 Ego đổi ra pm đc 9.6% tính ra bạn thiệt có 0.4 tương đương bạn mất 800 thôi ! Pm lại thông dụng hơn !
đổi it thôi coi thế nào đã nhé ? :binhsua46: không lại khóc

bác à đã bảo là trang này hoàn toàn uy tín trong lish Exchange của Ego mà lị @@~

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,655
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week