Waiting for Answer Exchangervn.com Bác MB4888 vào giải thích nhé !

Status
Not open for further replies.

kuajangme

Senior
Reactions
158
MR
0.000
Tình hình là mình có gd ở trang exchang của bác @MB4888, lần đầu gd thì bác ấy giải quyết nhanh gọn nên hôm 26/2 mình quay lại gd tiếp, lần này mình chỉ bán 6z vào nên cũng không để ý lắm. Như lần gd đầu mình chờ 7h sáng thì nhắn tin kêu bác ấy chuyển tiền nhưng lần này ko thấy bác ấy trả lời, đến 9h trể giờ ăn sáng nên mình vào yahoo nhắn tin cho bác ấy tiếp thì bác ấy trả lời là đã chuyển tiền rồi, vì không có internet bank nên mỗi lần gd mình đều chạy ra ATM check lại nhưng lần này chỉ có 6z nên cũng làm biếng chạy ra.
Sáng nay chạy ra rút thì thấy tiền vẫn chưa được chuyển nên mình có nhắn tin cho bác ấy, lại ko thấy hồi âm nên lên yahoo kiếm đến giờ vẫn chưa được lời giải thích nào + với vào topic thì thấy có 2 3 bạn cũng như mình nên đành lập topic này.
Tối nay về nhà sẽ up thêm cái ảnh chụp của WMZ. Lần đầu lập topic dạng này nên nếu thiếu gì hay sai gì mong là mấy bác góp ý.

LỜI ĐÂU TIÊN MÌNH THÀNH THẬT XIN LỖI ĐỂ CÁC BẠN ĐÃ GIAO DỊCH PHẢI LO LẮNG. HÔM QUA DO CÓ SỰ CỐ TRONG CÔNG VIỆC MÀ ĐIỆN THOẠI THÌ BỎ Ở CÔNG TY DO VÂY KHÔNG XỬ LÝ ĐƯỢC CÁC GIAO DỊCH TỪ 16 GIỜ ĐẾN 20 GIỜ. VÀ CÁC GIAO DỊCH ĐÓ ĐÃ HOÀN THÀNH LÚC 21 GIỜ CÙNG NGÀY.
MỘT LẦN NỮA XIN CÁM ƠN SỰ ỦNG HỘ CỦA CÁC BẠN KHÁCH HÀNG VÀ CHÂN THÀNH XIN LỖI VÌ SỰ CỐ VỪA QUA.
VỚI PHƯƠNG CHÂM " UY TÍN DÀI LÂU" CÁC BẠN HOÀN TOÀN CÓ THỂ YÊN TÂM VỀ CÁC GIAO DỊCH CỦA MÌNH VỚI WWW.EXCHANGERVN.COM

bác cũng phải xem lại, nhiều khi gd thấy bác khá chậm, chờ nhắn tin mới xử lý, bác nên làm theo phong cách của bác qd, gd bằng tay nhưng chỉ 10 phút là hoàn thành, lâu nhất là 30 phút
bạn nói chí phải. bác exchangerqd gd khá nhanh. ít khi nào mình phải pm kêu chuyển hết

Xong hết rồi, mọi chuyện là do 1 đống hiểu lầm và trùng hợp, thank các bác.
Bác mod nào đi ngang thì giúp mình close lại nhé.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week