Help Facebook e bị khóa vĩnh viễn FAQ do không tuân thủ Tiêu chuẩn cộng đồng về danh tính thực và tính toàn vẹn của tài khoản.

Facebook e bị khóa vĩnh viễn FAQ do không tuân thủ Tiêu chuẩn cộng đồng về danh tính thực và tính toàn vẹn của tài khoản.
Do người khác chơi xấu dùng via ảo copy thông tin của e rồi lên tích xanh , Report trang cá nhân của e. Thì có cách nào kháng cáo ko mn :(((

Kango

Senior
Solutions
1
Reactions
510
MR
10.164
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Facebook e bị khóa vĩnh viễn FAQ do không tuân thủ Tiêu chuẩn cộng đồng về danh tính thực và tính toàn vẹn của tài khoản.
Do người khác chơi xấu dùng via ảo copy thông tin của e rồi lên tích xanh , Report trang cá nhân của e. Thì có cách nào kháng cáo ko mn :(((
Này thì tìm dịch vụ FB chuyên unlock FAQ mà gỡ thôi bác.
tìm mấy bên uy tín mà thuê.
em vừa rồi dính Lock 956 từ FB chỉ vì đổi Email.
lên mấy Group tìm dịch vụ toàn bọn lừa đảo.

Upvote 0

pipidn

Hero
Reactions
3,620
MR
14.214
Chat with me via Skype
nếu là tài khoản chính chủ , giấy tờ của bạn thì bạn hoàn toàn có thể lấy lại được , ko có chuyện ticks xanh mà thoát đâu , còn các dịch vụ thì mình thấy đa số là lừa đảo , kể cả ko lừa , họ cũng lấy thông tin cá nhân của bạn , KYC các kiểu , để bán cho lại cho người khác , hoặc dùng tái thông tin đó reg acc ở các sàn các nơi giao dịch rồi rửa tiền các kiểu , có người mua lại rồi cũng làm vậy .... còn nhiều mục đích khác lắm , nên nước ngoài họ mới để cao bảo mật thông tin cá nhân

Upvote 0

kkmii

Newbie
Reactions
0
MR
0.010
nếu là tài khoản chính chủ , giấy tờ của bạn thì bạn hoàn toàn có thể lấy lại được , ko có chuyện ticks xanh mà thoát đâu , còn các dịch vụ thì mình thấy đa số là lừa đảo , kể cả ko lừa , họ cũng lấy thông tin cá nhân của bạn , KYC các kiểu , để bán cho lại cho người khác , hoặc dùng tái thông tin đó reg acc ở các sàn các nơi giao dịch rồi rửa tiền các kiểu , có người mua lại rồi cũng làm vậy .... còn nhiều mục đích khác lắm , nên nước ngoài họ mới để cao bảo mật thông tin
Bro cho em hỏi chút, bro có biết sao giờ lập acc clone fb hay bị report k ạ?

Upvote 0

TradingViewQuocBao

Pre-verified
Reactions
0
MR
0.181
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook
nếu là tài khoản chính chủ , giấy tờ của bạn thì bạn hoàn toàn có thể lấy lại được , ko có chuyện ticks xanh mà thoát đâu , còn các dịch vụ thì mình thấy đa số là lừa đảo , kể cả ko lừa , họ cũng lấy thông tin cá nhân của bạn , KYC các kiểu , để bán cho lại cho người khác , hoặc dùng tái thông tin đó reg acc ở các sàn các nơi giao dịch rồi rửa tiền các kiểu , có người mua lại rồi cũng làm vậy .... còn nhiều mục đích khác lắm , nên nước ngoài họ mới để cao bảo mật thông tin cá nhân
TK e chính chủ , giấy tờ chính chủ , thông tin chuẩn 100% ko sai thứ gì. Nhưng ko biết gửi kháng cáo ở đâu vì đã bị vô hiệu hóa TK rồi ạ. Nếu bác biết cổng nào gửi khiếu nại thì cho e xin với , e mò từ hqua tới giờ ko biết vào đâu để gửi Report :(((

Attachments

315.5 KB · Views: 2
Upvote 0
Bác cho e xin bên dịch vụ uy tín với , hỏi mấy ae thân quen thì ko biết ai cả :(
cái đó ko ai dám đảm bảo 100% đâu , rất là khó , mà đã nhận thì họ đòi mấy chục triệu đó , hoặc là nó lừa, giả vờ nhận mục đích lấy thông tin cá nhân để sau bán lại , chụp hình cùng cccd , hình cccd đồ có hết , đó là mục đích chính của mấy công ty này

Upvote 0

tomyhk

Junior
Reactions
100
MR
0.192
Follow me on Facebook
Này thì tìm dịch vụ FB chuyên unlock FAQ mà gỡ thôi bác.
tìm mấy bên uy tín mà thuê.
em vừa rồi dính Lock 956 từ FB chỉ vì đổi Email.
lên mấy Group tìm dịch vụ toàn bọn lừa đảo.
vụ nào ca này cũng chết nói thằng cái cho nó vuông . đã di1nnh tới ABC thì chú em làm việt tel củng thế

Upvote 0
cái này là hên xui , cũng kháng hết các kiểu , nhớ ghi bằng tiếng anh hết nhé , vì nhân viên VN họ k có tình người và đa số muôn an phận làm hết việc thì về cuối tháng nhận lương thôi , gửi giấy tờ lên là xong chờ vài ngày xem xét thôi

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,342
175,721
Latest member
tengbeo1984

Most viewed of week

Most viewed of week

Back