Verified by BQT FACEBOOK PHÒNG CHỐNG SCAM ! UPDATE MỌI THÔNG TIN SCAM LÊN FACEBOOK

canawan

Hero
Reactions
2,364
MR
0.028
Google Plus
Follow me on Google Plus
Last edited:
đổi tile facebook là Phòng Chống Lừa Đảo trên mạng cho bạn bè người thân của mấy đứa scam dễ hiểu nó là cái gì, nhiều khi nói mmo họ cũng ko hiểu , tab hết tất cả bạn bè của đứa scam vào nếu page này mà phát triển mạnh thì là đòn đánh mạnh giảm bớt scam đó, tuyển thêm admin cập nhật page nữa . chúc thành công

để rồi ấn tượng đầu tiên của ai biết page đó về mmo là : MMO LÀ SCAM
:D

đổi tile facebook là Phòng Chống Lừa Đảo trên mạng cho bạn bè người thân của mấy đứa scam dễ hiểu nó là cái gì, nhiều khi nói mmo họ cũng ko hiểu , tab hết tất cả bạn bè của đứa scam vào nếu page này mà phát triển mạnh thì là đòn đánh mạnh giảm bớt scam đó, tuyển thêm admin cập nhật page nữa . chúc thành công

đang đổi đây bạn. xác nhận thông tin tk mà lâu qua chưa thấy no gửi sms

đã like fanpage của anh :)

Mình rất hay lừa mấy chị em phụ nữ và nhiều thím. Cho mình làm thành viên tích cực với, mình hứa là mình sẽ là 1 thành viên Scam tích cực nhất. Cám ơn chủ vườn cam.

Tại sao lại ghét tụi tui vậy, phải scam mới sống được chứ. Phải có lý do để ghét chứ.

Bác chủ thớt cho em 1 chân làm admin nhé. Em cam kết sẽ trừng trị thẳng tay đứa nào mmo mà không chịu scam.

em vừa vào fanpage, nếu em là một newbie thì ấn tượng đầu tiên của em là kiếm tiền trên mạng toàn là bọn lừa đảo :(

em vừa vào fanpage, nếu em là một newbie thì ấn tượng đầu tiên của em là kiếm tiền trên mạng toàn là bọn lừa đảo :(

lĩnh vực nào cũng có lừa đảo cả bạn ơi. vào mmo thì cũng nên tìm hiểu về scam mà tránh

vân
lĩnh vực nào cũng có lừa đảo cả bạn ơi. vào mmo thì cũng nên tìm hiểu về scam mà tránh
vâng em cũng biết mà, ý em là nếu ai chưa biết về mmo mà thấy fanpage này có lẽ sẽ có thành kiến với những người kiếm tiền trên mạng (nhiều người vơ đũa cả nắm lắm bác ak) :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,231
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week