Matrix fastcashmega.com đăng nhập ko đc/

Status
Not open for further replies.

invenhd

Junior
Reactions
10
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Đăng nhập vào thì báo nhập mã PIN. Nhưng vào mail thì ko thây gửi là sao vậy help?
tính năng check IP có phải là mới ko .sao trước kia vào đâu có

tương tự, forgot pass thì mail về đc, còn cái PIN tìm mãi chả thấy đâu :binhsua72:

:m082: cậu vào spam mà tìm ~~

chắc bị lỗi gì rồi, lúc chiều mới vô bình thường xong, bảo vệ IP bằng mã PIN này mình van xài. Mọi lúc gửi mail về lien, giờ k thấy :D

MÌnh tìm mãi cũng ko thây. chắc tính năng mới chưa hoàn thiện hóng tiếp thôi hi vọng đừng có....:binhsua72:

tính năng này lâu rồi mà, khi mình đăng nhạp IP khác thì nó báo mã PIN về mail. hehe có khi nào lại là 1 ngày đen tối nữa đây

Mình hôm trước ra mạng ngồi đặt lện rút có thấy bắt nhập cái gì đâu. bạn nào muốn thử thì reset model xem là biết ngày :binhsua76:

Chắc bị lỗi gì đó thôi, chứ hồi giờ vẫn gửi mã pin ok men mà. Mới log vào rút tiền xong :binhsua76:

Đăng nhập vào thì báo nhập mã PIN. Nhưng vào mail thì ko thây gửi là sao vậy help?
tính năng check IP có phải là mới ko .sao trước kia vào đâu có

Vào Spam check và đã thấy em nó núp trong đó --> đã đem ra hấp diêm rầu :binhsua75:

nhận bt mà...ko thích thì tắt chức năng đó đi

Giờ nó tự động bắt buộc --> bảo mật --> không tắt được nữa rầu :binhsua04:

MÌnh tìm tất cả rồi ko thấy PIN .đăng nhập vào báo

IMPORTANT NOTICE:
WE HAVE ENABLED THE LOGIN PIN CHECK FOR ALL MEMBERS FOR MORE SECURITY! DON'T DISABLE IT! IT'S FOR YOUR OWN PROTECTION!!!

The system has detected a change in you I.P address since you last successful login, in order to avoid unauthorized access to your account; please enter the PIN number that have been sent to your email address.
You will get a new pin number every time the system detects a change in your ip address.

Please check the email address you signed up with now for the pin number. If you don't see the email with pin number in your inbox please check your spam folder. Also to make sure you receive the email with pin number that have been sent, please whitelist this email address:
[email protected]

Mình đã gửi mail
[email protected] ko biet thê nào nữa. có ai bị như mình ko?

nó đang lỗi. ace thông cảm đê :binhsua76:

site scam chưa các bác, nguy hiểm quá, mới dep 20$ chưa kịp rút

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333