Cheat Traffic faucetcows.com- Chơi free kiếm bitcoin từ việc nuôi bò

vianhcancoem

Hero
Verified
Reactions
669
MR
0.030
Site đã scam. Mod close topic giùm
Anh em tham gia tại đây nhé:cool:. Lưu ý là ko dep vào chơi nhé, vì mình đã dep vào nhưng chưa nhận đc tiền trên site. Ae chơi free 1 ngày 12h có thể đc tầm 72k satoshi (trung bình 6k/h), mua đở bò hoặc là mượn 100%:rolleyes:. Thức ăn nuôi bò thì ko lớn lắm, game mới ra nên có thể kiếm ăn 1 thời gian nữa:oops:
Tham gia tại đây
Hướng dẫn tham gia

Proof
Proof khủng long con:D. Pay instant

Last edited:
Last edited:
đã thử dep 0.0005 btc và mãi chưa thấy trong site, cho dù nó chỉ cần 1 cònirm
Sax mình đã cảnh báo là ko dep btc vào rồi mà:oops: Vì mình đã dep trc đây nhưng vẫn chưa nhận đc gì, chờ khi nào mình có tiền rồi hẵng dep:oops:. Tạm thời chơi free vào hourl bonus mà nhận satoshi:oops:
Anh em tham gia tại đây nhé:cool:. Lưu ý là ko dep vào chơi nhé, vì mình đã dep vào nhưng chưa nhận đc tiền trên site. Ae chơi free 1 ngày 12h có thể đc tầm 72k satoshi (trung bình 6k/h), mua đở bò hoặc là mượn 100%:rolleyes:. Thức ăn nuôi bò thì ko lớn lắm, game mới ra nên có thể kiếm ăn 1 thời gian nữa:oops:

hi bạn. mình nhấp withdrawal nhưng mà nó lại hiện You specify more than you have in your account Mình không tìm được chỗ nào để thêm ví xapo. bạn chỉ cho mình được không? Thanks

hi bạn. mình nhấp withdrawal nhưng mà nó lại hiện You specify more than you have in your account Mình không tìm được chỗ nào để thêm ví xapo. bạn chỉ cho mình được không? Thanks
Bạn log in vào xapo trên trình duyệt trc, sau đó vào lại trang để with tiền là đc thôi bạn

Mình đã thử theo cách bạn nói nhưng vẫn không được. huhu:oops:. Làm sao bây h
Sáng nay mình vừa with 3k636 satoshi về xapo bình thường mà.

Hôm nay bạn nhắc mình mới nhờ, mới vào with một ít (ko thì mình cũng quên luôn game này). Còn 70k đang tái đầu tư, 1 tháng sau vào lấy, haha quá lâu, cũng làm biếng chơi:D
Mình cũng bị lỗi như bạn nói, mình with lần thứ 3 thì mới về. Nên nếu bạn bị lỗi thì cứ thử lại đi nhé:oops:
P/s Gần 1tr sat trc đây dep vào, bị thằng adm ăn luôn rồi:(.

Last edited:
Sáng nay mình vừa with 3k636 satoshi về xapo bình thường mà.
View attachment 77119
Hôm nay bạn nhắc mình mới nhờ, mới vào with một ít (ko thì mình cũng quên luôn game này). Còn 70k đang tái đầu tư, 1 tháng sau vào lấy, haha quá lâu, cũng làm biếng chơi:D
Mình cũng bị lỗi như bạn nói, mình with lần thứ 3 thì mới về. Nên nếu bạn bị lỗi thì cứ thử lại đi nhé:oops:
P/s Gần 1tr sat trc đây dep vào, bị thằng adm ăn luôn rồi:(.
mình rút được rồi nhé. :p

Nó trả vào ví Xapo theo email bạn dùng đăng ký đấy, thế nên bạn phải làm cái ví Xapo có cùng email.
Nếu có ví cùng rồi mà ko được thì bạn đổi lại số rút -1, có thể do số lẻ làm tròn lên.

Hồi nãy mình rút ko đc:(. Bạn rút khi nào thế???:oops:
tối qua hôm nay mình vẫn rút không được thấy lo lo, mọi khi bấm rút là rút được liền
không biết thế nào đây

Attachments

• Screenshot (93).png
    Screenshot (93).png
    294.6 KB · Views: 59
  • Screenshot (93).png
    Screenshot (93).png
    294.6 KB · Views: 63

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads