Help Fileserve bị điên hả các bác ?

hoaivn

Senior
Reactions
157
MR
0.001
Tình hình thằng fileserve từ đêm qua đến giờ bị làm sao ấy tiền ko tăng . Đến bh em vẫn chỉ đc 0$ đều đều :binhsua06: . Cóa bác nào bị như em ko ?

Mình cũng bị vậy nè! Có tăng nhưng rất rất ít. Hình như thằng ULS cũng vậy hay sao ấy, thấy nó tăng chậm hơn mọi ngày!

Wupload với filesonic cũng bị như thế, ban ngày thì tăng như con trâu còn buổi tối khách của mình vào cực đông nhưng mà hầu như không tăng . Bạn nào cũng bị như mình không ?

Dear FileServe users,

There is currently a delay in earnings for the 27th and 28th of August. We will be back shortly with your earnings up to date.

Best regards,
FileServe

Nó đang fix nhá. Khi nào xong sẽ transfer được. :D

sẽ nhanh thôi :)

Wupload với filesonic cũng bị như thế, ban ngày thì tăng như con trâu còn buổi tối khách của mình vào cực đông nhưng mà hầu như không tăng . Bạn nào cũng bị như mình không ?
sao giống mình thế,ban đêm visit gấp 3 lần ban ngày mà tiền ít hơn. :m025:

Dear FileServe users,

There is currently a delay in earnings for the 27th and 28th of August. We will be back shortly with your earnings up to date.
nó thông báo mà ko đọc sao. chán cho mấy cha này ỉa không ra cũng hỏi vì sao

Dear FileServe users,

Best regards,
FileServe

Nó đang fix nhá. Khi nào xong sẽ transfer được. :D

Thanks...Vậy mà tưởng nó chuẩn bị die..=))

ac! hèn gì e cũng tụt gê gớm, e tụt cả 4 thằng WU,UP,FS,FSN luôn mấy bác ạ. :(( thường ngày cũng đc mười mấy đồng h sao éo đc tới 10 :((

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week