Filestay vào đây trả lời vụ việc nhiều Account bị Remove ?

Status
Not open for further replies.

vodanhvnx

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Đáng lẽ mình viết trong Topic của Filestay nhưng mình định mở Topic này để nhiều anh em thấy mà đề phòng.

Mình chơi Filestay được gần 3 tuần - Tổng cộng là 43$ PPD nhưng chưa có sales nào (Theo thống kê là thế,nhưng giờ Filestay kiểu này thì ai biết thống kê đó có đúng không)

Trưa nay mình kiểm tra thấy Acc bị remove và Files cũng die hết luôn.

Mình ko chơi CP nên ko thể vì thế mà bị remove account, theo mình nghĩ là do không có đc sales nào mà bị Remove Account.

Nhưng đã mở PPD thì phải chấp nhận điều này chứ tại sao lại làm như vậy ? Thế có gọi là chơi bẩn không ?

Anh em bị Remove Account thì cùng vào đây trình bày nhé.

tất cả các acc CP sẽ bị remove thôi... có thể trường hợp của bạn là bị nhầm.. Pm mình nick... chứ chẳng ai tự nhiên xoa file của bạn cả

có thể do nhầm lẫn bên mình chỉ close plan ppd lại thôi.. chứ ko hề muốn xoa acc. có thể bên kỹ thuật làm sai cho nào đó.
[

Last edited by a moderator:
:binhsua10:Có cả vụ này nữa à! Check lại thui, sai phạm thì del ko thì backup lại cho người ta... cần gì làm căng thẳng thế nhỉ!

:binhsua12:Show your signature

ý của bạn ý là

ý bạn ý là phải lịch sử đừng có xồn xồn như ... phải nước sôi như thês

lời khuyên chân thành nên nghỉ thằng filestay này đi.bây giờ chưa j nên nghỉ.để mai mốt tốn time với nó rồi cũng bị nó cho ra đảo thôi.dân tình việt nam j đâu.............

Yêu cầu cuticuty không để xảy ra trường hợp thế này nữa nhé. Mình sẽ xóa mấy lời nói ko có văn hóa trong topic này. Có bức xúc thì cũng phải kềm chế, nói tục chửi thề thì lần sau mình giải quyết theo rule nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477
173,656
Latest member
guongsoitoanthan

Most viewed of week

Most discussed of week