Introduce FinMutual - FinMutual.com

HourlyMonitor

Ancient
Verified
Reactions
2,223
MR
10.344
$150.00
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!

Nếu đã chán ngắt với các site HYIP ngắn ngày và chuyện Scam xảy ra như cơm bữa thì một site HYIP dài ngày là một sự lựa chọn tốt cho những ai đã ngán ngẩm với Scam.

Chương trình được thiết kế để chạy ít nhất 2 năm hoặc hơn. Một người bạn của mình đã tham gia từ khi mới bắt đầu (đầu tư 10 bitcoin). Hình như nó ra ngày 1/8 thì phải. Đến giờ anh ấy đã có lãi. Anh ta giờ đã có hơn 100 downline và hiện là đại diện vùng của FinMutual. Anh ta cam kết với mình chương trình sẽ chạy được ít nhất là 200 ngày hoặc 1 năm nữa. Có điều mình vẫn hơi run vì nó đã chạy đc hơn 2 tháng rùi. Anh ta nói để thể hiện thành ý sẽ tặng cho mình 5$ và cộng thêm RCB 5% số tiền mình đầu tư vào FinMutual và mình chỉ cần DEP vào 20$ là sẽ có đủ 25$ đầu tư Plan thấp nhất.

Ờ thì sẵn trong PM còn có hơn 20$ đập hết luôn xem nó như thế nào. Đây là Proof DEP của mình: 20$ theo như người bạn đó nói nhé.

Picture 014.jpg

Sau nửa ngày, admin đã cộng vào tài khoản cho mình 5$. Và do đó mình đã đủ 25$ để DEP vào Plan nhỏ nhất. Hi vọng site tốt. Sẽ cập nhật Proof đầy đủ cho anh em

Bây giờ là giới thiệu 1 chút về chương trình:
Tên chương trình: FinMutual
Scrip: Shadown scrip (tốn kém đây)
SSL: Yes: (COMODO CA Limited PositiveSSL CA 2)
DDOS: Yes
Mục tiêu kinh doanh: Không đầu tư vào vàng, không đầu tư vào forex, không đầu tư vào dầu mỏ.... mà cho vay theo hình thức "Crowdfunding" - Nó như thế nào thì tra google sẽ hiểu
Các cổng thanh toán được chấp nhận: STP, EGO, PM, Bitcoin, Pexpay

Hiện tất cả các Monitor đang để tình trạng là Paying

Các Plan của nó:

Picture 008.jpg

Nếu các bạn muốn lên thuyền cùng mình thì mình sẽ RCB lại cho các bạn 80%. Không thì tìm 1 monitor nào đó rcb cao mà ref. Nói chung tất cả HYIP đều có rủi ro nên các bạn hãy sáng suốt với tiền của mình. Cho dù HYIP dài ngày hay ngắn ngày thì cũng không thể nói trước được điều gì.

Cập nhật mới nhất ngày 07/02/2014: Finmutual đã có thanh địa chỉ Chứng chỉ SSL Máy chủ màu xanh lá cây của COMODO. Một tổ chức cấp chứng chỉ SSL hàng đầu trên Internet.

Tham gia tại đây

Tổng kết chương trình Finmutual

Dep: 25$

Bonus từ sponsor 6.25$

Số tiền thực rút ra: 82.08$

Lợi nhuận ròng: 50.83$

Rút ra sau 180 ngày làm việc (tầm hơn 7 tháng dòng rã chiến em nó)

good-jpg.31277

Site Good! Mình nghĩ nó vẫn còn sống tiếp và đang phân vân không biết có nên làm 1 vòng nữa không. Hơn 300 ngày online và chưa bao giờ trả chậm trể một ngày nào.

Thanks Admin!

Last edited:
Thực tế là 56 ngày hoàn vốn. Tiếp sau đó hơn 100 ngày là ăn lãi thui
Site này thằng admin đầu tư cũng kỳ công phết. Nếu muốn chơi HYIP dài ngày thì nên tham gia.
Eo ơi, bác tính sai rồi kìa, hí hí
Nếu RCB 5/25$. Lãi 0.45$/day. Pay 5day/week. Tính ra tầm 63 day calendar cơ. Bác tính sai số tương đối tận 11%
:p

Pay trong 2 tiếng
Thanks admin
A pending cashout request has been completed in your account. Below are the transaction details.

Transaction ID: #5661
Completed: Oct 18th, 2013 @ 01:15 am
Amount: $0.45
Fees: $0.00
Net Amount: $0.45
Processor: Perfect Money
Processor Account: U2107587
Notes: Manual Cashout Request

Thank You,
FinMutual.com

Nhận được tiền hoa hồng từ 1 bác Tây Balo nào đó. ;) Chắc bác ấy DEP 125$
Tiền về sau 15 phút

A pending cashout request has been completed in your account. Below are the transaction details.
Transaction ID: #5667
Completed: Oct 18th, 2013 @ 02:17 am
Amount: $6.25
Net Amount: $6.25

Thank You,
FinMutual.com

Hàng lại về. Tự sướng 1 mình có vẻ hơi buồn :D

Transaction ID: #5723
Completed: Oct 21st, 2013 @ 01:20 am

Tự sướng 1 mình rồi im re lun he, :(, post proof cho hóng với chứ :3
Proof đây. Hóng tẹt ga. 160 ngày mà chơi 1 mình thì chán chết

Transaction ID: #5779
Completed: Oct 23rd, 2013 @ 02:28 am

cái này có vẽ ảm đạm nhỉ 160d gần nửa năm o_O
Ảm đạm gì cậu. Bọn nước ngoài nó đầu tư ác lắm. Chỉ có dân VN mình ko chơi thui. Ai cũng ngán site scam mà site dài ngày thì lại ko chơi. hì ;)
Proof hôm nay:

Transaction ID: #5816
Completed: Oct 24th, 2013 @ 02:38 am

Ảm đạm gì cậu. Bọn nước ngoài nó đầu tư ác lắm. Chỉ có dân VN mình ko chơi thui. Ai cũng ngán site scam mà site dài ngày thì lại ko chơi. hì ;)

ớ cậu ngày nào cũng pay vậy à hình như cậu mua 1 plan phải ko? sao ở trên để 5day mới pay

Lại thất tình nữa hả. Thất tình chơi MMO may mắn lắm đó. ;)
è không biết dạo này cứ thấy trong lòng nao nao hôm rồi có bướm bay vào nhà nghe ngta nói b bay vào nhà kinh doanh phát đạt ,có đứa lại bảo chuẩn bị tụt quần đi (ý là có bồ mới ) :D nếu đc chọn cậu sẽ chọn kinh doanh hay tụt quần:cool:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week