Ask firecash

truonganh12

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Có ai có lòng nhờ hướng dẫn về site này với. Sau khi fake ip để vào download thì mình thấy nhiều offer mà lại chẳng có hướng dẫn để thực hiện các offer đó, mem pro nào có thể chỉ giúp mình cách thực hiện một hai cái offer nào đó được không.
Hoặc có thể cho mình yahoo để liên lạc với. Yh của mình : truonganh_4m_07
Thank you.
:binhsua50:

Last edited by a moderator:
Đây là site us, pro chiến thì chả có ai dại gì mà share cách ra đâu bạn ạ .Muốn thì bạn tự tìm hiểu, cứ ngồi đó ăn không chắc. Topic này làm loãng box quá đấy.

Đây là site us, pro chiến thì chả có ai dại gì mà share cách ra đâu bạn ạ .Muốn thì bạn tự tìm hiểu, cứ ngồi đó ăn không chắc. Topic này làm loãng box quá đấy.
Bác nói đúng rồi, pro thường làm nhiều, có time vô mmo gẫu đâu :)). Mà bác byn cũng chơi mà, sao ko share cho cậu ấy đi ;))

Bác nói đúng rồi, pro thường làm nhiều, có time vô mmo gẫu đâu :)). Mà bác byn cũng chơi mà, sao ko share cho cậu ấy đi ;))
Bác còn chưa chỉ mình cách chơi firecash đâu đấy ;)) pm mình chỉ mình với nào :"> =))

Bác còn chưa chỉ mình cách chơi firecash đâu đấy ;)) pm mình chỉ mình với nào :"> =))
Hả, bữa topic ông anh, bác kêu làm 1h là đc 10$ mà, có cần mình show lại ko nhỉ ;)
Mình làm có 1 tiếng mà đã đc 10$ rồi. nghỉ thôi
Cái gì thế này bác ^^!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week