Fiverr - Cần người hợp tác làm ăn.

BaMoon

Newbie
Reactions
112
MR
0.000
Hi các bạn, mình là người chuyên làm ăn trên " ", với Level 2 và số tiền mình kiếm được từ Fiverr cũng đã hơn 5K $. Mình làm nhiều dịch vụ, tuy nhiên có một dịch vụ là Youtube Views, Vì đơn hàng ngày càng nhiều nên mình tuyển thêm cộng tác viên để ăn chia.
Cách cộng tác như sau:
Bạn nào có khả năng cung cấp Youtube Views, đảm bảo views thật, không phải cheat (kiểm tra mà cheat mobile views or bất cứ thứ gì) chấm dứt hợp tác làm ăn. Làm ăn lâu dài, tùy theo chất lượng view và độ uy tín mình sẽ trả 1.5$ --> 2$ cho 1000 views (tối đa 6 ngày thực hiện).

Có gì cứ thắc mắc bên dưới mình sẽ trả lời.

Thân.

Last edited:
Hi các bạn, mình là người chuyên làm ăn trên Fiverr, với Level 2 và số tiền mình kiếm được từ Fiverr cũng đã hơn 5K $. Mình làm nhiều dịch vụ, tuy nhiên có một dịch vụ là Youtube Views, Vì đơn hàng ngày càng nhiều nên mình tuyển thêm cộng tác viên để ăn chia.
Cách cộng tác như sau:
Bạn nào có khả năng cung cấp Youtube Views, đảm bảo views thật, không phải cheat (kiểm tra mà cheat mobile views or bất cứ thứ gì) chấm dứt hợp tác làm ăn. Làm ăn lâu dài, tùy theo chất lượng view và độ uy tín mình sẽ trả 1.5$ --> 2$ cho 1000 views (tối đa 6 ngày thực hiện).

Có gì cứ thắc mắc bên dưới mình sẽ trả lời.

Thân.
em pm bac hong dan cho em luon,cai nay hinh thuc kiem tien the nao,pay qua dau,bac noi ro dum em nha.tks

công việc cụ thể như thế nào bạn? mình làm vp có nhiều tg rảnh, bạn giúp mình kiếm thêm với fivver được ko?

View như nào thì gọi là thật? Từ popup có đc tính ko? Iframe trên web có đc tính ko? v.v..
Ko có tiêu chuẩn thế này cũng ko biết có submit đc hay ko :)

Nếu view thật , người thật, xem thật , comment thật, click thật , thì với giá chủ thớt đưa ra là quá bèo nhèo thì phải :eek:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week